Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 48 m2 48,96 triệu/m2
      The Sun Avenue - Cơ hội đầu tư siêu hấp dẫn!chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư:+ 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh - DT: 48m2.+ giá: 2 tỉ 35.+...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      Mua nhanh, không bỏ lỡ CH 1 phòng ngủ Vista Verde giá chính chủ cần bán gấp giảm giá chốt 3.350 tỉ bao thuế, phí người bán - sổ hồng riêng chuyển ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 85 m2 33,53 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay căn 2PN-2WCHOMYLAND RIVERSIDE_403A nguyễn duy trinh,P Bình trưng đông,Tp Thủ đức Dtich: 85m,tầng trung nhà còn mới đẹp,để lại nội thất...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 5,35 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư view nội khu hồ bơi đẹp.Thiết kế layout rộng rãi căn hộ góc.View thoáng mát.DT lớn nhất.Giá cắt lỗ ra hàng nhanh.Tuyên bố nói không với...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Imperia An Phú 3 phòng ngủ, 135m2, nội thất đầy đủ.giá: 6.4 tỉ. nội thất xịn xò, view Q. 1, công viên.contact xem nhà...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      Giỏ hàng cập nhật mới liên tục, làm việc chính chủ có nhiều căn khách sẽ dễ dàng chọn lựa đc ngôi nhà như ý.* Căn 1 phòng ngủ:- Tháp Canary (office ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,72 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.72 tỷ 55 m2 122,19 triệu/m2
      hiện tại thảo điền green là dự án duy nhất còn lại tại P. đắc đỏ nhất Q. 2 còn căn hộ chung cư view sông đẹp lung linhgiá như sau: 1.Căn 1 phòng ...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.44 tỷ 70 m2 34,72 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Masteri An Phú Q. 2.- DT: 70 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm nội thất cơ...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 8,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Sarimi Sala KĐT thủ thiêm Q. 2 view hồ bơi, sông SG nội thất đầy đủ 8,2 tỉ.- 2  phòng ngủ, 1  phòng ...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2pn2 toilet 76m2.Để lại toàn bộ nội thất cho chủ mới.Giá chỉ 3 tỉ 850 tr.LH để xem nhà.

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 56 m2 75 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP ONE VERANDAH - 80 phần trăm chung cư VIEW SÔNG TUYỆT ĐẸP- CĐT: Tập đoàn Mapletree- Vị trí Dự án: Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 138 m2 85,51 triệu/m2
      One verandah là dự án view sông duy nhất còn sót lại tại P. trung tâm của Q. 2( TP.Thủ Đức)giá căn hộ chung cư: từ 57tr/m²giá căn duplex từ 86 tr/m²Tiện...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 48 m2, giá 1,99 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 48 m2 41,46 triệu/m2
      Bán chuyên 0fficetel hàng ngộp The Sun Avenue 30 - 99m2, đầu tư siêu lời, siêu an toàn, tin mới đăng ngày 08.12.23.Siêu lời vì: Chỉ bỏ ra 1.99 tỉ mà mỗi...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhiều căn căn hộ Bình Khánh.- Căn 1 phòng ngủ: 51m, có sổ, nhà trống, giá 1.9 tỉ, lầu trung, view ra Mai Chí Thọ.- Căn 2 phòng ...
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Khám phá không gian sống hoàn hảo tại The Sun Avenue!Bật mí căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet - DT 76 mét vuông, chỉ 3 tỉ 85 với view...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 10 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 157 m2 63,7 triệu/m2
      anh/chị cần mua bán hoặc cho thuê căn hộ chung cư The Estella, với thông chính xác thì cứ tự tin LH em.- Cam kết làm việc giá thật, ảnh thật...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 101 m2 133,67 triệu/m2
      Bán chung cư Sarica 2 phòng ngủ giá 13.5 tỉ.Số 06 đường D9, P. An Lợi Đông, Q. 2.- Gồm 2  phòng ngủ - 02  phòng vệ sinh.- DT: 101 m2.-...
      Dự án Sarica Condominium, Đường D9, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 91 m2 73,63 triệu/m2
      chung cư này DT 91 mét vuông gồm 3 phòng ngủ - 2 toilet ở tòa căn hộ T1A của dự án. Tầng trung không quá cao cũng không quá thấp giúp...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!