Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 77 m2 75,33 triệu/m2
      chính chủ bán gấp 2 PN lớn nhất dự án 77 mét vuông.View sông.Masteri Thảo Điền.SHR sẵn cất tủ.NH hỗ trợ vay 70 - 80 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay Mas An Phú 2 phòng ngủ tầng 5.DT: 69m2.Để lại đầy đủ nội thất như hình (3 máy lạnh, sô pha, ban ăn, tủ quần áo,.. ).Tầng...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      Hỗ trợ xem nhà, tư vấn 24/7. Bất kể nắng hay mưa, sáng hay tối.Hỗ trợ vay NH đến 80 phần trăm giá trị căn hộ chung cư. Cam kết xin đc LS thấp.Hỗ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận 2

      5.75 tỷ 71 m2 80,99 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tháp T3 Masteri Thảo Điền.Q. 2 cũ, nay thuộc TP Thủ Đức.71 mét vuông lầu cao view sông, chủ đã dọn ra nhà...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc căn hộ chung cư Citihome P. Cát Lái, Q. 2.DT: 73 mét vuông gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản, dễ decor...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 76 m2 81,58 triệu/m2
      Lumiere Riverside là một trong dự án hạng sang có vị trí đắt địa bật nhất khu Thảo Điền MT xa lộ Thủ đô Hà Nội cạnh ga Metro số 7.- Em đảm bảo luôn luôn...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 102 m2 69,61 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Sky căn duplex 2  phòng ngủ dự án Feliz En Vista, Tp. Thủ Đức.- chung cư Sky căn duplex 2  phòng ngủ tòa Berdaz: Thiết...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      The Sun Avenue Q2 bán ngay 2 phòng ngủ NTCB.Loại hình: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.DT: 76m2.Hiện trạng: NTCB có sẵn bếp rèm máy...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Bán chung cư Empire City giá mềm nhất thị trường chỉ: 7 ty bao hết.- Thiết kế căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ.- Thích hợp...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,99 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 48 m2 41,46 triệu/m2
      Bán chuyên 0fficetel hàng ngộp The Sun Avenue 30-199 mét vuông, đầu tư siêu lời, siêu an toàn. Tin đầu tư ngày 07/12/2023.liên hệ Bella Nguyễn 0911...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.87 tỷ 68 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư D'Lusso Q. 2.- DT: 68m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư bàn giao kèm full nội thất.- chung cư có sổ hồng...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 86 m2 26,75 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Vista Verde Q. 2.- DT: 86m.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư bàn giao kèm full nội thất.- chung cư có SHR.-...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 6 phòng ngủ, giá 23 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 0 m2
      Kính gửi a/c thông tin căn 4 phòng ngủ giá mềm nhất thị trường Feliz en Vista:- diện tích xây dựng: 239,14  mét vuông.- diện tích sử ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 137 m2 76,65 triệu/m2
      chủ gửi bán căn hộ chung cư tháp Hawaii - Diamond Island, Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức (Q2).DT: 137 mét vuông (Thông thủy: 126,98 mét ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 140 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 140 m2 24,65 triệu/m2
      Bán nền đất KDC Caric, Đường D6, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ). Vị trí giáp Đô Thị Thủ Thiêm. Thuận tiện giao thông, 2 ph ra Trần Não, Lương Định...
      Đường D6, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      Kính gửi quý KH giỏ hàng tất cả các chung cư đang bán tại dự án The Vista An Phú - cam kết làm việc chính chủ - giá mềm nhất thị trường cho quý KH.Bên em...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 0 m2
      chính chủ hạ giá sâu - bán gấp căn 1  phòng ngủ - tầng cao - View thoáng - Giá chỉ 6,1 tỉ.Thông tin chi tiết chung cư.+ Loại căn: 1 phòng ...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 145 m2 62,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế gồm: 3 phòng ngủ + 4 toilet với 2 logia rộng, tầng cao đón gió mát, view sông đẹp như trong tranh.logia: hướng Tây ...
      Dự án Xi Riverview Palace, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Hotline Phòng Kinh Doanh Xi Riverview Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!