Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 33 m2 51,52 triệu/m2
      - Vị trí: 67 đường Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TP. HCM- Studio hoàn thiện, full nội thất- Đang cho thuê 9 tr/tháng
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư La Astoria.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT: 55 mét vuông (2 phòng ngủ).- Tiện...
      La Astoria, Số 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 105 m2 91,43 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 PN Empire City giá siêu mềm thị trường.DT: 105m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.View và nội thất như ảnh.giá: 9 tỉ 6.L/H:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 133 m2 65,42 triệu/m2
      chính chủ thân gửi bán ngay căn 3 phòng ngủ 133 mét vuông:Dự án: New City Thủ Thiêm - KĐT hiện đại và đẳng cấp.DT: 133 mét vuông - Một...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 PN 90 m2, logia lớn, view nội khuHiện đã trang bị full nội thấtGiá chỉ 11.5 tỉ bao gồm thuế phí sang tênLH trực tiếp 0933...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 132 m2 47,73 triệu/m2
      hotline PKD: 0933 872 *** Mr Cang.River Garden đc đầu tư xây dựng bởi công ty TNHH Indochina Land Việt Nam.River Garden đc xây dựng với 1 tòa tháp cao 23...
      Dự án River Garden, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.
      C
      Phòng Kinh Doanh River Garden Mr Cang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      Bán chung cư 1 PN tại New City - Đẳng cấp sống mới!DT: 52m2.Vị trí: Tọa lạc tại khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 10,21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.22 tỷ 110 m2 92,82 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ view Panorama sông TP.Tp HCM, từ Q. 1 đến Q. 7.DT: 110 mét vuông (3 phòng ngủ).Tầng 16.Giá: 10,214 tỉ (chưa thuế...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      - Vì gia đình cần tiền GĐ này, nên cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 84m2 tòa Sein The River Thủ Thiêm.- Căn có vị trí rất đẹp, view thoáng. logia nhìn...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, giá 712 tr tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      712 triệu 0 m2
      Cập Nhật tiến độ mới nhất Tháng 11/2023 dự án Thủ Thiêm Green House Q. 2 - đường Võ Chí Công - TP THỦ ĐỨC - TP.HCM (loại hình nhà ở dành cho công nhân).-...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Trung Khải Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 13,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.6 tỷ 88 m2 154,55 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền 2-3 phòng ngủ đã có giá niêm yết từ chủ đầu tư, có thể cọc ngayDự án có mức giá mềm nhất Thủ Thiêm thời điểm hiện tạiChỉ từ 148...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 28 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 135 m2 207,41 triệu/m2
      Thảo Điền Green.Hiện rổ hàng 30 căn:1 phòng ngủ Full thuế giá trị gia tăng: 7.1 tỉ.2 phòng ngủ full thuế giá trị gia tăng: 11.6...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Giỏ hàng 1 phòng ngủ The Sun Avenue ngộp bank:1 phòng ngủ, 38 mét vuông, nhà trống, view Landmark81, giá 1.80 tỉ (bao sổ).1 phòng ...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.55 tỷ 70 m2 79,29 triệu/m2
      Thông tin:- chung cư có 2 PN, 2  nhà vệ sinh. DT: 70M2- full nội thất, mới 100 phần trăm. Nhà siêu đẹp, decor thông minh- logia thoáng mát....
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      The Sun Avenue Q. 2.2 phòng ngủ 2 WCs 73 mét vuông.- giá: 3 tỉ 8 tr bao hết chi phí và sổ.- Nthành phố Hà Nội thất cơ bản như tủ bếp, máy...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Bán chuyên 1 phòng ngủ hàng ngộp The Sun Avenue 38 - 56m, đầu tư siêu lời, siêu an toàn, tin mới đăng ngày 07.12.23.Siêu lời vì: Chỉ bỏ ra 2.4 tỉ mà...
      Dự án The Sun Avenue, 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 111 m2 58,56 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 111m, 1 phòng khách, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn xò. Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 99 m2 75,76 triệu/m2
      Chủ đi định cư không sử dụng nên bán gấp căn 3 PN tại tháp T5 Masteri Thảo Điền.99m2 view đẹp.NThủ đô Hà Nội thất mới, bếp đảo, logia rộng 4 cánh.SHR...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!