Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 300 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 80 tỷ

      80 tỷ 300 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà khu compound cực vip River Mark ngay Trần Não, P. An Khánh, Q. 2.DT= 15x20 (CN 300m).Kết cấu: căn biệt thự 4 tầng, Thiết kế tân cổ điển sang trọng...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Giá đầu tư - bán nhanh ngôi nhà phố Bùi Tá Hán KĐT An Phú - An Khánh P. An Phú TP. Thủ Đức _ TP. TP.HCM.DT: DTCN 80 m(4m x 20m).Tây Nam diện tích sử ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 365 m2, mặt tiền 11m tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 85 tỷ

      85 tỷ 365 m2 232,88 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2.- Vị trí: Đường rộng thông thoáng, không ngập. Tập trung nhiều tòa nhà đẹp.- DT: 11x35m - Công nhận:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 402 m2, mặt tiền 20m tại Đường Thảo Điền - Quận 2, giá 110 tỷ

      110 tỷ 402 m2 273,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường ngay khu Thảo Điền Q. 2 (20x20m = 402 mét vuông) hầm 3 tầng, hồ bơi sân vườn rộng, đường rộng gần trường học Quốc Tế Anne...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 400 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 400 m2 120 triệu/m2
      Quỹ đất đầu tư - Q. 2.* KDC TDTT Nam Rạch Chiếc, An Phú, Tp Thủ Đức.Sát bên trung tâm The Global. Cách Đỗ Xuân Hợp chỉ 100m.* Cần bán lô đất trục chính:-...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 176 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,12 tỷ

      21.12 tỷ 176 m2 120 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền lắm rồi nên cần bán lô đất MT đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Q. 2.- Kết nối trực tiếp với đường Đỗ Xuân Hợp...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Rạch chiếc - An Phú - Q. 2 - Cạnh Lakeview giá thị trường tốt hiện tại.Vị trí: Hiện tại ngay Song Hành cao tốc đã mở thông xe đến Đỗ Xuân...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán đât 5x20m khu dân cư DA Đông thủ thiêm P. Bình Trưng Đông Q. 2.Sổ riêng, xây dựng tự do, khu dân cư đông nhiều tiện ích xung quanh.Ngay bên trường...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Dương Văn An - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất MT đường Dương Văn An, KĐT An Phú An Khánh, TP. Thủ Đức.+ Vị trí đẹp, đối diện công viên Thanh Niên.+ DT: 200 mét ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Bán nền ngôi nhà phố dự án Nam Rạch Chiếc Q. 2.- Giảm 2 tỉ bán gấp.- Bán nền ngôi nhà phố dự án Nam Rạch Chiếc, P. An phú TP Thủ Đức (Q2 cũ).- DT: 5 x...

      Sở hữu lô đất nền 450 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 450 m2 150 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay trong tháng nền căn biệt thự giá 150tr/m2 trong Mystery Villas của Hưng Thịnh.Cần bán ngay nên giá cực rẻ khu vực, ưu tiên...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Hàng ngộp cuối năm bán nhanh miếng đất bìa đỏ KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 100  mét vuông - 140 mét ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán gấp vài miếng đất này đẹp Khu vực vực dự án Nam Rạch Chiếc Chùa Đông Hưng - đường Đỗ Xuân Hợp.Kế bên dự án The Global City P. An Phú Q2 Tp Thủ...

      Sở hữu đất dự án 119 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 119 m2 60,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất HĐ vị trí siêu đẹp đối diện khu nhà mặt tiền KĐT phố đông.DT 7x17m cực đẹp để xây vp công ty xnk KD đa ngành nghề.Vị...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 700 m2, giá 248,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      248.99 tỷ 700 m2 355,7 triệu/m2
      - Villa cực đẹp 2 MT Nguyễn Văn Hưởng, khu Thảo Điền 1, Q2.- căn biệt thự kiểu Âu cao cấp Đông Nam và hướng Tây Bắc hưởng nắng sớm, ven sông Saigon...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 214 m2, giá 34 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 214 m2 158,88 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự An Phú An Khánh - Q. 2 giảm 40ty còn 34 tỉ.- DT: 10,5m x 20m, công nhận 214 mét vuông. Nhiều cây xanh mát mẻ.- Kết cấu: Trệt,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề 330 m2, giá 67,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      67.5 tỷ 330 m2 204,55 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn biệt thự P. An Phú TP. Thủ Đức.- DT sàn xây dựng: 636,9 mét vuông.- DTXD: 158,9 mét vuông.- DT: 330 mét vuông.-...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 240 m2, giá 68 tỷ tại Đường 27 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sân Vườn Siêu Vip Ngay Estella - MT đường số 24- P. An Phú - Q. 2- đc: 1B30 đường 24- DT : 12x20m - DT CN : 240m ( vuông vắn , không...
      Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!