Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Lý Nam Đế - 7 - Quận 11, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 56 m2 45 triệu/m2
      Kết cấu nhà rộng rãi: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trên cùngHẻm tô di chuyển thoải mái, 4  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh.Giấy tờ, hoàn công đầy đủ,...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - 4 - Quận 11, giá 2,12 tỷ

      2.12 tỷ 0 m2
      Nhà xây dựng để ở, nên chất lượng đảm bảo. cho luôn phí kiểm tra quy hoạch.1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. phù hợp với những gia đình có người lớn...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 26 m2 tại Phường 7 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 26 m2 153,47 triệu/m2
      💥 NHÀ BÁN💥NHẬT TẢO TRUNG Tâm SẦM UẤT Q11 ngang 4m×6.5m( 3.99tyTL)💥🌲 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu,2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh hạng cấp 3🌲 Vị trí:...
      Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - 3 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Giá còn thỏa thuận. 3,72 tỉĐường 3/2 sân trước nhà tặng nội thất. Gần công viên đầm sen.Kết cấu: Trệt 1 lầu. DT (4 x 11).Gồm: 4 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường 3/2, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Thọ - Quận 11, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      NHÀ MỚI , CỌC LÀ DỌN VÀO Ở LIỀN 39/PHÚ THỌ P1 ̣̂ ́: 4.3 tỉ TL ̣̂ ́: 3 x 12 ̛̛́: Tây ̂́ ̂́: 2 tầng (Đang hoàn công) ̉ 6m thông ̣ ́ ngay cầu vượt Cây Gõ -...
      Đường Phú Thọ, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 6 - Quận 11, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ ĐƯỜNG LÊ ĐẠI HÀNH, P6, Q. 11 GIÁ 2TY1/48 mét vuông. SỔ RIÊNG, call ngay: 0931 335 ***- DT: Ngang 4m dài 12m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 54 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Quận 11, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 54 m2 60,19 triệu/m2
      Xoay vốn KD bán ngay nhà Ông Ích Khiêm, p.13, Q. 11. Giá 3,25 tỉ, DT 54 mét vuông, liên hệ ngay Như 0766 372 ***DT 54 mét vuông (4x13,5)Kết...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 22 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 22 m2 177,28 triệu/m2
      + DT 3x7m, 22m2, 1 trệt 2 lầu đúc BTCT kiên cố.+ Hẻm 5m cách 2 căn ra MT khu phân lô 341 Lạc Long Quân rất đẹp, vài bước tới đầm sen, giáp Tân Bình, Tân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường Trần Quý - 4 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ, bán nhà Trần Qúy, P4, Q11.Gần BV Chợ Rẫy, khu dân cư an ninh, hẻm rộng 4,5m ô tô ra vào thoải mái.50.85m (4.5x11.3).1 trệt 2 lầu 4 PN, 3 nhà...
      Đường Trần Quý, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 43 m2, hướng Tây tại Đường Đội Cung - 11 - Quận 11, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 43 m2 202,33 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Đội Cung, P. 11, Q. 118,7 tỉ 43m2- Gần đường Bình Thới- DT: 3,8 x 11,4- Cấu trúc: Trệt+ 2lầu + ST+ 4 phòng ngủ + 3 toilet +...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      Chủ ngợp, đang dính nợ xấu cần giải quyết trong tháng bán gấp 2 MT KD 8m Lạc Long Quân Q11.Lợi thế nhà dài 2 mặt trước sau, có thể ngăn làm 2 cho thuê lại...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Lò Siêu - Quận 11, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Lò Siêu, P. 16, Q. 119,5 tỉ 52m2- Gần đường Tân Thành- DT: 4 x 13- Cấu trúc: Trệt + 2 Lầu + 4 phòng ngủ + 4 nhà vệ sinh +...
      Đường Lò Siêu, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cung - Quận 11, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Đội Cung, P. 11, Q. 118,5 tỉ 40m2- Gần chợ Chim Xanh- DT: 3,25 x 12,35 nở hậu 4,6m- Cấu trúc: Trệt+ + 1 Lửng+ 1lầu+ 3 phòng ngủ...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phường 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG 3/2 GIÁP Q. 10 ; LÒNG ĐƯỜNG 30M VỈA HÈ RỘNG- CHO THUÊ KD, 6 TẦNG - CÓ HĐ THUÊ 46 tr/ THÁNG; GIÁ CHỈ 21 tỉ thỏa thuận.#ĐCHT 26 Ba Tháng Hai , P. 8...
      Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      0412❤️❤️❤️ HÀNG cực hiếm VÀ NGỘP - MT KD - ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 - 50m² - 5 TẦNG - THANG MÁY - ĐANG CHO SPA THUÊ 70 tr/THÁNG - NHỈNH 16 tỉ ❤️❤️- cư dân đông...
      Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Res 11, Lạc Long Quân, Q. 11căn hộ chung cư 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia đẹp...
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      ❤️ chính chủ CẦN bán nhanh 2 phòng ngủ 1WCĐH y dược Q. 5 căn hộ chung cư cần bảng giá rẻ nhất hotline tại đây chính chủ không liền kềt và môi...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Hóa - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      DT: 120 mét vuông, nở hậu 15m.Kết cấu: Đất trống.Xây mới: Hầm + 5 tầng.Đường nhựa trước đất rộng 10m, có hẻm hông thông thoáng..Vị trí đẹp, sát đầm...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!