Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng tại Đường Hồng Bàng - 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 0 m2
      - DT: 44,2m2 (3,95m x 11,3m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Nhà có 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Giá: 2 tỉ 070 tr- Tiện ích xung quanh gồm: Siêu...
      Đường Hồng Bàng, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 1 tầng, 16 m2, hướng Đông tại Đường 3/2 - 12 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 16 m2 105,63 triệu/m2
      - DTSD 24 mét vuông.- Kết cấu 2 PN 1  nhà vệ sinh.- nhà sổ hồng chính chủ.- Giao thông thuận tiện.- Nhà hẻm 1 xẹt.- pháp lí chuẩn sang tên,...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Tân Thành - 2 - Quận 11, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Giảm 300 tr - chốt nhanh cho khách thiện chí *.DT: 3,6m x 10,5m. Công nhận 36,5m2.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc gồm: PK, bếp, 4  phòng ngủ đầy đủ nội ...
      Đường Tân Thành, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Siêu - 16 - Quận 11, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 20 m2 147,5 triệu/m2
      Nhà đẹp full mới 100 phần trăm.+ HXT, Lò Siêu P. 16 - Q. 11.+ DT: 4x5 = 20 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.+ Bao gồm: 3 PN,...
      Đường Lò Siêu, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11.Giá giảm mạnh từ 8.5 tỉ còn 7.8 tỉ/căn. Khách mua cặp đôi có giá mềm.- DT từng căn 4m x 11.2m, vuông ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Hóa - 1 - Quận 11, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 60 m2 39,67 triệu/m2
      Dì tám gửi bán nhanh nhà đường Tân Hoá, P. 1, Q. 11.- DT: 5 x 14m- Kết cấu 1 trệt lửng 2 lầu gồm 4 PN, 5 nhà tắm.- Giá 2,38 tỉ ( còn thỏa thuận)- HXT, gần...
      Đường Tân Hóa, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận 11

      1.82 tỷ 75 m2 24,27 triệu/m2
      Dự án Golden Mansion 119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận.-Bán chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, 75m2- NThủ đô Hà Nội thất còn rất mới.-DT 75m...
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thị Bạch Cát - Quận 11, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 59 m2 50 triệu/m2
      Bán siêu phẩm nhà mặt tiền xây mới hoàn toàn. Tọa lạc: Đường Lê Thị Bạch Cát- P. 11- Q. 11Nằm trong khu phân lô đồng bộ. Đường rộng 6m. DT SD:...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Tôn Thất Hiệp - 13 - Quận 11, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 60 m2 129,84 triệu/m2
      Gấp bán nhà gần vòng xoay Lê Đại Hành giáp ranh Q. 10 - 60 mét vuông ngang 5m tuyệt đẹp.Mô tả:+ DT nhà 60 mét vuông ngang 5m, sổ vuông đẹp+ Kết...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - Quận 11, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 64 m2 242,19 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố nội bộ đường Cư Xá Lữ Gia P. 15 Q. 11.- DT 4m x 16m.- Công nhận 64m2.- Kết cấu hầm 3 tầng - với 4 PN khép kín.- hợp đồngT 60...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phú Thọ Q11 - đã có SHR.- Vị trí ngay sau lưng SVĐ Phú Thọ và Coopmart Phú Thọ và đại học Bách Khoa, đại học Kinh tế.- DT 65 mét ...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 49 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 49 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê nhà HXT Lạc Long Quân - P. 5 - Q. 11 gần trường Văn Hiến, hẻm thông, cư dân đông.giá bán 2tỷ450- DT: 4x12m (49 mét vuông) 1 trệt 2...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 6 tầng, 70 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 70 m2 155,72 triệu/m2
      - Vị trí hẻm 127 Âu Cơ, hẻm xe hơi tránh nhau, thông ra Bình Thới - Lạc Long Quân - Ông Ích Khiêm, nhà cao ráo, mới hoàn công đầu năm, khai thác dòng tiền...
      Hẻm 127, Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 lầu, 7 phòng, khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ 33tr/tháng (đã ở full 7 phòng), 80 m2 giá 7t9 TL.Đ/c: 506/49/30d Lạc Long Quân P5 Q. 11.Vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu chung cư 312 Lạc Long Quân, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 11

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ 312 Lạc Long Quân Q. 11.- DT 64 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất cơ bản dính tường: Máy lạnh,...
      Chung cư 312 Lạc Long Quân, 312, Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 64 m2 237,5 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà phố nội bộ đường Cư Xá Lữ Gia P. 15 Q. 11.- DT 4m x 16m.- Công nhận 64 mét vuông.- Kết cấu Hầm 3 tầng - với 4 PN khép kin.- hợp ...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu chung cư 312 Lạc Long Quân, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 11

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 312 Lạc Long Quân Q. 11.- DT 64m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất cơ bản: Máy lạnh, máy nước nóng, hệ thống tủ bếp...
      Dự án Chung cư 312 Lạc Long Quân, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Phú Thọ, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 11

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Bán CC có SHR - căn hộ Phú Thọ Q11.- DT: 65 mét vuông loại 2 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 phòng vệ sinh 1 ban cong 1 lô gia.- giá 2 tỉ 650...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!