Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lãnh Binh Thăng - 13 - Quận 11, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      NHÀ NGON Q. 11 - oto VÀO NHÀ - CÁCH MT một căn - 5 TẦNG - DT 50 mét vuông NỞ HẬU - GIÁ CHỈ 7.2 tỉ- Vị trí: Lãnh Binh Thăng - P. 13 - Q. 11 [Cách...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Hồng Bàng - 16 - Quận 11, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà đường Hồng Bàng, P. 16, Q. 11- DT: 44,2m (3,95m x 11,3m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Nhà có 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.-...
      Đường Hồng Bàng, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 84 m2, mặt tiền 16m tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Quận 11, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 84 m2 257,15 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Thị Nhỏ, P. 16, Q. 1121,6 tỉ 84m2- Gần đường Nguyễn Chí Thanh- DT: 4 x 21- Cấu trúc: Trệt+ 5Lầu+ ST+ 8 phòng ngủ +...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      * Vị trí cách MT đường Lạc Long Quân vài căn, hẻm trước mặt nhà hiện hữu 6m xe oto ra vào thoải mái. Gần công viên Đầm Sen, chợ hoa Đầm Sen, trung học cơ ...
      1/, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 41 m2 tại Phường 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 41 m2 82,93 triệu/m2
      Q11 - NGAY CHỢ KIM XANH BÌNH THỚI - NHÀ 2 TẦNG CŨ TIỆN CẢI TẠO HOẶC XÂY MỚI - 41m2 NỞ HẬU CHỈ 3.4 tỉ TL+ DT 2x9.5m nở hậu 5m 41m2, nhà cũ tiện xây mới+ cách...
      Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng tại Đường Lãnh Binh Thăng - 12 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      Hẻm 6m cách MT đường Lãnh Binh Thăng 80m, khu an ninh, không ngập nước.Gần chợ Phú Thọ.- DT: 45,9m (4,2x10,8m).- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng,...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 54 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 54 m2 49,08 triệu/m2
      Bán Nhà Q. 11, Bình Thới, hẻm xe hơi, xe hơi Vào Nhà- Nhà 2 tầng bê tông với thiết kế 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 3 toilet.-Dt:54- Hẻm 5M ôtô ngủ...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 50 m2 71,8 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Lạc Long Quân, Q. 11 - hẻm ô tô - 50m2 (4,2x12m) - giá 3tỷ590 còn thỏa thuận.* Mô tả:- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng trước,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      + Đường Lê Đại Hành - P. 13 - Q. 11.+ DT: 55,35m2 (4,1mx13,5m).+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt - 2 lầu - 3 PN - 3 WC.+ Ngay Trường Quyết Thắng, cách MT đường chính...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Lãnh Binh Thăng - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      Góc ba MT Lãnh Binh Thăng Q11 (4 * 15m) 5 lầu 24.5 tỉ.- Cần bán ngôi nhà MT Lãnh Binh Thăng P. 8 Q. 11.- Ưu điểm: Lề 5m ba mặt đường: 20m, 8m, 12m.- Nhà...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      MT Đội Cung Lãnh Binh Thăng Q11: Trệt lửng 3 lầu: Chỉ 9.6 tỉ.- Cần bán ngôi nhà chính chủ lâu năm vị trí siêu đẹp, MT Đội Cung P. 9 Q. 11.- Hiện trạng trệt...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 47 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 47 m2 344,69 triệu/m2
      MT căn hộ góc Lạc Long Quân Q11 (4.5 * 14) 3 lầu 16.2 tỉ.- Nhà bán chính chủ căn hộ góc hai MT đường nhựa 30m Lạc Long Quân P. 5 Q. 11.- Hiện trạng 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 13 tỷ tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 220 m2 59,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư The Flemington Đường Lê Đại Hành Q. 11.DT chung cư: 220m2, căn hộ góc Hướng Đông, View trường đua phú thọ, thoáng mát.chung ...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 105 m2 tại Đường 3/2 - 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 105 m2 219,05 triệu/m2
      Xuất cảnh bán nhà tâm huyết chưa qua đời chủ nào MT đường 3/2, P. 16, Q. 11.- DT: 7x15m, nhà đẹp.- Kết cấu: 6 tầng.- Vị trí siêu trung tâm, KD sầm uất thích...
      Đường 3/2, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 42 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ Bán Nhà 3.5 Tầng 89m2, oto đỗ cửa, Lạc Long Quân, F.10, Q.11 chỉ 3 tỉ 989TL+ Vị trí đắc địa, gần chợ, trường học, BV, công viên.+ DT Ngang 3.89m...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Quý, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố 3 lầu 1 trệt, nhà mới sữa mới hoàn toàn người mua có thể vào sử dụng ngay. Vị trí Căn đầu tiên của hẻm ô tô, nhà gần BV chợ...
      25/1 Đường Trần Quý, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 34.7m2 (3x11m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 1 nhà ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Q5 Q6 Q10 Q11 Q8 Q4 Q3.- Đoạn đường 2 chiều nằm giữa đường...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!