Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2 tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      - Bán ngôi nhà mới hiện đang sửa mới lại hoàn toàn cách một căn MT và một căn kế, nằm trên đường Hồng Bàng gần cầu Ông Buông, P. 1, Q. 11.- DT: 3 x 10m =...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 14 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 7 - Quận 11, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 14 m2 157,15 triệu/m2
      Mã số: 0753 Kiệt.- DT: 3,2m x 5m. Công nhận: 14 m2.- Hiện trạng: Nhà kiên cố, vào ở liền, 1 trệt 1 lầu.- Vị trí: Hẻm 3,5m thông thoáng, sạch sẽ. an ninh ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 58 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      Mã số: 0379 Kiệt.- DT: 4m x 16m. Công nhận: 58m2.- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới.- Vị trí: Hẻm 4m thông thoáng, sạch sẽ, an ninh đảm bảo.- Tiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 85 m2 tại Đường Minh Phụng - 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 85 m2 92,95 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh ô đất MT Đường Mình Phụng - P 2 . Q11 . Trước cho Thuê 47tr/ tháng , vì một số lí do nên gia đình cần bán nhanh . - DT 85m2 ( 6m x 14m...
      Đường Minh Phụng, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, hướng Nam, giá 6 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 87 m2 68,97 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CAO CẤP FLEMINGTON (Q11),, 87 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, NTDT, V.ĐN NHÌN HỒ BƠI, CỬA NAMGIÁ 6.1 tỉ, SỔ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư 3 PN, 2WC, căn hộ chung cư The Flemington đường Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11. Cao Ốc Bảo Gia. Vị tri đắc địa, giao thông thuận...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 40 m2 46,25 triệu/m2
      DT: 40m²(1 phòng ngủ), căn hộ thang bộ, lầu 1 thấp tiện di chuyển, đang cho thuê. sổ hồng riêng chính chủ, công chứng ngay trong ngày. giá: 1...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 97 m2 61,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư The Flemington, 184 đường Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, DT 97 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, tặng...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 820 triệu tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      820 triệu 53 m2 15,48 triệu/m2
      bán nhanh chung cư ĐẦM SEN 820tr/53 mét vuông.Ở LIỀN .2 phòng ngủ.Có lầu.đc vayHiện giá thuê những căn xung quanh 8tr/ tháng (cam kết thuê...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Quận 11

      Thỏa thuận 72 m2
      chính chủ cần tiền chữa bệnh bán ngay căn hộ cao cấp Flemington Q11 72m2 giá cả thỏa thuận Bán căn hộ cao cấp The Flemington, đc: 184 Lê Đại Hành,...
      The Flemington, 184, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Park Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 11

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      DT căn hộ chung cư : 71.6  mét vuông. TT 66.5 mét vuông. Toàn giá : 4.6 tỉ không phát sinh. logia: Đông Bắc.căn hộ chung cư cao cấp thiết...
      Dự án The Park Avenue, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Res 11, Đường Lạc Long Quân . Q. 11. DT: 75m2. 2 phòng ngủ, FULL NT đẹp. giá: 3.55 tỉ. ( Có sổ) L/H: 0915 770 *** Thành.
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Hot giá mềm.căn hộ Tân Phước 3, P7, Q11.153 Lý Thường Kiệt.45 mét vuông 1 PN, 1 PN làm việc, 1 nhà vệ sinh.Nt cơ bản,giá 1,8 tỉ thỏa thuận...
      153, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 87 m2 51,73 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán chung cư view hồ bơi, thiết kế 3 phòng ngủ, đã có sổ hồng riêng vĩnh viễn.NH hỗ trợ vay.Vị trị trung tâm gần trường học,...

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 11

      9.2 tỷ 161 m2 57,15 triệu/m2
      - Bán căn hộ Flemington đường Lê Đại Hành, Q. 11.- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 3  toilet, 2  toilet trong  phòng ngủ 1  toilet bên...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài gấp bán nhà ĐTSD90m đường Nguyễn Văn Phú Q11. Giá chỉ nhỉnh 5 tỉ mà còn thỏa thuận DTSD 90m. Ngang 4m, dài 22m. Kết cấu gồm 1 trệt,...
      027 Đường Nguyễn Văn Phú, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Tôi cần bán rẻ CH The Flemington đường Lê Đại Hành Q. 11, DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 4 tỉ 5, sổ hồng riêng, liên hệ ngayCC: 0784 212...

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,99 tỷ tại Phường 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 56 m2 35,54 triệu/m2
      - Gần nhà thờ hầm, công viên, trường học, BV, khu Lữ Gia, hướng ĐB, căn hộ chung cư 319 Lý Thường Kiệt có 3 tầng, thang bộ, nhà khá, XD năm 2003,- DT:...
      Chung cư 319 Lý Thường Kiệt, Đường Thiên Phước, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!