Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường khư cư xá Lữ GiaDT :4x14Kết cấu trệt lửng 3 lầu Nhà xây để ở nên kiên cố Vị trí : ngay MT đường lớn xung quanh các thương hiệu chuỗi...
      Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 49 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 49 m2 146,94 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nhà hẻm xe hơi mới đẹp đường 100 Bình Thới, P.14, Q. 11- DT 4m x 12m DTCN 49m2, hướng ĐN- Nhà gồm 1 trệt, 1 lầu. Nhà mới tiện dọn vô ở...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Đường Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 14 triệu

      14 triệu 60 m2 0,24 triệu/m2
      Bán góc 2 MT Cư Xá Lữ Gia, Q.11DT 4x14m,Kết cấu: trệt 3 Lầu hiện tại đang cho thuê quán cafe 30tr/th, khu trung tâm , kế ĐH bách khoa, nhà thì đâu Phú...
      Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thới - 9 - Quận 11, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 58 m2 116,38 triệu/m2
      Mô tả:Nhà 2 MT hẻm, 1 MT để KD, 1 MT view công viên, sát đường Minh Phụng.- Vị trí: Đường Bình Thới, gần chợ, Lạc Long Quân.- Kết cấu: 3 tầng, trệt + 2 lầu,...
      Đường Bình Thới, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 48 m2 48,34 triệu/m2
      Bán nhà đường Dương Đình Nghệ, P8, Q. 11, DT: 48 mét vuông. Gần trường cấp 3 Nguyễn Hiền.- DT: Ngang 4m dài 12m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 71 m2 138,03 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô Thông Lạc Long Quân, P. 5, Q. 11, Kế Bên Công Viên Nước Đầm Sen, Vị Trí Đẹp, 71m2, 5 Tầng Mới Tinh, nội thất xịn xò, Chỉ 9.8 tỉ thỏa ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 71 m2 138,03 triệu/m2
      ( Mã Số 136 ) ( P. 5 ) ( Q. 11 ) ngôi nhà ĐẸP 4 TẦNG, 2 MT hẻm ô tô ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA VÀ GIÁ CỰC HỜI! NHANH TAY SỞ HỮU NGAY!+ Lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 110 m2 55,46 triệu/m2
      chung cư The Everich - Lê Đại Hành - Q. 11.DT: 110 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - full NT.Nhà lầu trung view Q1 cực...
      Dự án The EverRich I, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Mã số: A900 Kiệt.- DT: 5m x 14m. Công nhận: 50 m2.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Vị trí: Hẻm 6m thông thoáng, sạch sẽ. an ninh đảm bảo.- Tiện...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Xả lỗ bán lẹ luôn 2.4 tỉ quá rẻ.Q. 11.căn hộ chung cư Tân Phước 4, MT Lý Thường Kiệt.DT: 55m2.Thiết kế lại thành: 2  phòng ngủ - 1 nhà vệ ...
      Dự án Tân Phước Plaza, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 72 m2 136,12 triệu/m2
      Cách ngã 4 Lạc Long Quân 200m - vị trí đẹp.Hẻm 1 xẹt 6m cách MT chỉ 60m - hẻm thẳng 1 trục - ô tô vào nhà.Vị trí tương lai cực cao khi có quy hoạch mở...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,01 tỷ

      2.01 tỷ 56 m2 35,9 triệu/m2
      Sử dụng đc hết 112m2 (ngang 4m, dài tới 14m).1 Trệt, 1 lầu, 3 PN (1 PN dưới đất), 3 nhà vệ sinh, có sân phơi riêng biệt.Hẻm 4m, đi lại thông thoáng,...
      Đường Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 40 m2 44,75 triệu/m2
      Nhà đầy đủ giấy tờ, hoàn công nên ưu tiên khách thiện chí làm việc trực tiếp. Công chứng liền.Cấu trúc nhà sang trọng: 1 Trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Tuệ Tĩnh - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 50 m2 58 triệu/m2
      + Nhà đường Tuệ Tĩnh - P. 13 - Q. 11+ DT: 50,82 mét vuông (4,2M x 12,1M)+ giá: 2Tỷ9 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: 1 Trệt - 2 Lầu - 4 PN - 3 WC - Sân thượng...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Trần Quý - 4 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ, bán nhà Trần Qúy, P4, Q11.Gần BV Chợ Rẫy, khu dân cư an ninh, hẻm rộng 4,5m ô tô ra vào thoải mái.50.85m²(4.5x11.3).1 trệt 2 lầu 3 PN, 3 nhà...
      Đường Trần Quý, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 280 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11, giá 62 tỷ

      62 tỷ 280 m2 221,43 triệu/m2
      Định cư nước ngoài, chủ gửi bán ngay TS căn nhà phố Lê Đại Hành Q. 11.Vị trí cực kì đẹp, đối diện Lotte Lê Đại Hành. Trung tâm tiêm chủng VNVC, Hoa Viên...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 350 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11, giá 100 tỷ

      100 tỷ 350 m2 285,72 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 MT Lê Đại Hành - Đường 3 Tháng 2, P. 13, Q. 11.Đường 30m, đoạn 2 chiều, đối diện Khu Thương mại cao cấp Parkson Flemington.- DT: 14x30m vuông ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Phường 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2 MT đường số khu cư xá Lữ Gia P15 Q11:- DT: 5x14m.- Nhà 1 trệt 2 lầu.căn hộ góc dễ KD cafe, công ty, vị trí tốt.giá: 13 tỉ.Khu vip Cư Xá...
      Đường 16, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!