Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 56 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      Bán nhà Cư Xá Lữ Gia P. 15, Q. 11DT (4m x 14m) vuông vắn, không lỗi phong thủynhà 3 tầng, giá 11 tỉ thỏa thuận.Hẻm nhựa ô tô xe tải thông thoáng, gần...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường Hàn Hải Nguyên - 16 - Quận 11, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 48 m2 59,38 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu có logia lớn.diện tích sử dụng 144m2 (4*12m) có 3  phòng ngủ + 1 phòng trống.Hẻm 1 sẹc ba gác vào tận nơi, khu an ninh.
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp xây mới 100 phần trăm, hoàn công 2023 nội thất xịn xò.Bán nhà cặp đôi hẻm ô tô đường Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11.giá 7.8 tỉ/căn Khách mua...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 42 m2 tại Đường Thái Phiên - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 42 m2 200 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường 16m không lộ giới Thái Phiên P. 9 Q. 11.Ưu điểm: Đường xe tải thông, vị trí kim cương kế trường học, ngôi nhà nằm giữa Xóm Đất...
      Đường Thái Phiên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 420 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11, giá 90 tỷ

      90 tỷ 420 m2 214,29 triệu/m2
      Bán căn nhà phố số 167 - 169 Lê Đại Hành Q. 11. Đoạn đẹp, đối diện Parson Lê Đại Hành.- DT: 14x30m vuông vắn.- Hiện trạng: 3 tầng BTCT.Vị trí đẹp, tập...
      167 - 169, Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 280 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 280 m2 55,36 triệu/m2
      Chủ cần bán penthouse EverRich Q11 DT 280m2 tầng cao vip thoáng mát.Thiết kế 3PN, 3 WC, 1 phòng steambath, phòng khách, bếp, kho,...Toà nhà có hồ bơi nhỏ,...
      Dự án The EverRich I, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 13 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 220 m2 59,1 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Flemington Đường Lê Đại Hành Q. 11DT chung cư: 220m2,chung cư Decor Hiện Đại Có 1 phòng khách lớn, 4 PN, 3 nhà vệ sinh, khu ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.74 tỷ 73 m2 23,84 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán nhanh căn hộ chung cư Res 11 Lạc Long Q., Q11- DT: 73m2 kết cấu 2 phòng ngủ - 2 toilet, phòng khách, bếp.- căn hộ ...
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 87 m2 20,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ Flemington, Lê Đại Hành, Q. 11, P. 15.- DT: 87 mét vuông.- Thiết kế: 2  phòng ngủ , 2 phòng vệ sinh, 1 pk,...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 220 m2, hướng Tây - Nam, giá 13 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 220 m2 59,1 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch, nên cần bán can hộ căn hộ chung cư Flemington, đường Lê Đại Hành, Q. 11, ngay gần ngã 4 3 Tháng 2 và Lê Đại HànhDT: 220m2, gồm 4...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng tại Đường Bình Thới - 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 mặt hẻm xe hơi đường Bình Thới P9 Q11 Q. 11 giá bán 3.9 tỉ TL Đang có nguồn sinh lời thuê 9 tr/ tháng- DT: 3,4m x 9m- Kết cấu trệt 1 lầu...
      Đường Bình Thới, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 17 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Tôn Quyền - 4 - Quận 11, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 17 m2 205,89 triệu/m2
      HẺM 3m - quy hoạch hẻm 10m - 17m²(3.3x5m nở hậu 3,4m) - CHÁNH NAM - 2 TẦNG BTCT 2 PN - TT Q. 11 Hà Tôn Quyền, P. 04, Q. 11 Giá: 3.5 tỉ thỏa thuận chính...
      Đường Hà Tôn Quyền, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 44 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 44 m2 104,55 triệu/m2
      + DT 44 mét vuông công nhận đủ.+ Kết cấu đúc kiên cố 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ đầy đủ công năng.+ Hẻm 3m, cách hẻm ô tô tránh có 2 ngôi nhà....
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      KHU TOÀN NHÀ CAO TẦNG- ô tô QUAY ĐẦU- NHÀ 6 TẦNG XÂY Ở CỰC ĐẸP VỚI NỘI THẤT FULL CAO CẤP- 6 phòng ngủ CÓ CỬA SỔ - 8.9 tỉ - Lạc Long Quân 45m, 6 tầng,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      ================+Nhà hẻm 8m oto quay đầu thông nhánh xe tải 506 Lạc Long Quân, 79 Âu Cơ.+Khu ở an ninh, đường xá rộng rãi đoạn khang trang KD vẫn cực sung...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 42 m2 tại Phường 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 42 m2 42,62 triệu/m2
      Sử dụng hết 84m2 ( 3.5 * 12)nhà kết cấu hiện đại, đồ nội thất mới, chất lượng cao1 trệt, 1 lầu. 2 phòng ngủ, 3wcđường trước nhà 3m, thông thoáng. đi...
      Đường Số 2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Hiệp - 13 - Quận 11, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ Đường Tôn Thất Hiệp - P. 13 - Q. 11.+ DT: 56,12 mét vuông (4,6mx12,2m).+ Nhà thiết kế hiện đại 1trệt - 1 lửng - 2 lầu - sân thượng - giếng...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 54 m2 tại Đường Tôn Thất Hiệp - 13 - Quận 11, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 54 m2 144,45 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí KD, mở phòng khám trung tâm P13.+ DT 3.5*14m+Kết cấu : 1 trệt ,1 lầu , 2PN+ Nhà chính chủ lâu năm , sơn phết lại như mới+nhà ngay Tôn Thất...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!