Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 70 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 70 m2 135,72 triệu/m2
      Nợ NH 6 tỉ cần bán ngay nhà khu Cư Xá Lê Đại Hành, P. 11, Q. 11.- DT 3.9m x 18m - DTCN 70 mét vuông. Hướng B.- Kết cấu 3 lầu. Nhà mới, tiện ở hoặc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 44 m2 tại Đường 3/2 - 1 - Quận 11, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      + Chủ chụi hết nổi hối bán liên tục nhà 3/2, Q. 11, DT 44 mét vuông nhỉnh 5 tỉ 3 có ngay ngôi nhà 4 tầng.+ Vị trí: Q. 11, giáp Q. 6, Q. 5, Q. Tân...
      Đường 3/2, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, hướng Đông tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Q. 11 4 tỉ 950 tr còn TL.Bán nhà hẻm 351/130/ Lê Đại Hành, P11 Q11.- DT: 3,3m x 14m nở bụng vuông 6.4m. Dtcn: 62,6m. DT sàn: 112,2m.- Hiện trạng: 1 trệt 1...
      Hẻm 351/130/, Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Hàn Hải Nguyên - 2 - Quận 11, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      chính chủ thiện chí gấp bán trước Tết nhà đẹp ở liền đường Hàn Hải Nguyên p2Hẻm 9m thông Minh Phụng, oto di chuyển thoải mái. Là hẻm lớn và khang trang nhất...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Nhà hẻm xe hơi 4,2m ra ngay đường 100 Bình Thới, P. 14, Q. 11, Tp Hồ Chí Minh.DT ngang 4,1m, dài 12m 1 trệt 1 lâu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ ...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 80 m2 tại Đường 3/2 - 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      + căn nhà phố KD sầm uất. Phù hợp làm công ty hoặc làm căn hộ chung cư dịch vụ.+ Kết cấu: 1 hầm 5 lầu, phòng party,sân thượng 15 phòng.+ Gồm thang máy...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 59 m2 tại Đường Cư Xá Bình Thới - 8 - Quận 11, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 59 m2 237,12 triệu/m2
      2 MT Cư xá Bình Thới (4*15m - 4 tầng).+ giá: 13,99 tỉ còn thỏa thuận.-------------------------------------------- DT: 4*15m - CN: 59 mét vuông.- Kết...
      Đường Cư Xá Bình Thới, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 5 - Quận 11, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 0 m2
      Gia đình chúng tôi muốn chia TS cho con cái làm ăn và tìm chỗ ở mới yên tĩnh, nên cần bán ngôi nhà:* Ngay MT ngã tư giao lộ KD sầm uất của Q11, Tân Bình,...
      Đường Âu Cơ, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - Quận 11, giá 26 tỷ

      26 tỷ 65 m2 400 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT đại lộ 3/2 P. 2, Q. 11, TP Tp TP.HCM.- DT: Ngang 4,2m dài 16m nở hậu đều đẹp. Công nhận gần 65m2.-...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2 tại Đường 3/2 - 2 - Quận 11, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố 3/2 đoạn ngay Hàn Hải Nguyên Q. 11 xây 1 hầm 6 lầu thang máy ngoại nhập nhà cực đẹp vỉa hè rộng 5m oto đậu thoải mái.- DT: 4 x...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Ông Ích Khiêm - 10 - Quận 11, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà 2MT 95 - 97 Ông Ích Khiêm, P. 10, Q11.- Vị trí: Nằm gần Đầm Sen, ngay ngã 4 Lạc Long Quân và Bình.Thới.- DT: 7,5x33m (sử dụng 6.6*27m).- DT...
      95 - 97, Đường Ông Ích Khiêm, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - Quận 11, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Vị trí MT đường Ba Tháng Hai sầm uất, KD mọi ngành nghề, mặt hàng. Gần Hàn Hải Nguyên, Minh Phụng, Nguyễn Thị Nhỏ, Nguyễn Chí Thanh, giáp Q. 5, Q. 6, Q. 10,...
      Đường 3/2, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ Res 11, Lạc Long Quân, Q. 11.- DT: 75m2, 2 PN, 2 WC, view đẹp.- Nhà có nội thất.- Tiện ích: Khuôn viên, siêu thị, hồ bơi, đầy đủ...
      Dự án Res 11, Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Cao Ốc Res11, Lạc Long Quân, Q. 11.Căn DT 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.sổ hồng riêng lâu...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường 3/2 - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Cần bán chung cư The EverRich 1, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11.DT 147m2, 3 PN, 2  toilet, căn hộ góc, giá 7,8 tỉ.DT 116m2, 2 PN, 2  toilet,...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Cần bán chung cư Lotus Garden (Sen Xanh) Q. Tân Phú.DT chung cư 65m2, 2 PN, 2 WC.chung cư nằm vị trí góc, thiết kế thoáng mát.Bán giá 2 tỉ 4, SHR chính...
      Dự án Lotus Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 44 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 44 m2 134,1 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng hẻm xe hơi 5m Hoà Bình P. 5 Q. 11 - 44 mét vuông gần Đầm Sen chỉ 5 tỉ 9.+ Hẻm 5m oto chạy thông thoải mái. Có lề đường để xe máy.+...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 5 - Quận 11, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 46 m2 48,7 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Hẻm 86 Đường Ông Ích Khiêm, P. 5, Q. 11, Tp Sài Gòn- DT: 46,38m2 (3,74mx12,4m).- Nhà 1 trệt 2 lầu (4 PN, 3 nhà vệ sinh). BTCT kiên...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!