Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 62 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Lò Siêu - 6 - Quận 11, giá 875 tr

      875 triệu 62 m2 14,12 triệu/m2
      Đường Lò Siêu trung tâm Q. 11 hẻm ô tô thông sát MT nhà 1 tầng btct chắc chắn 62m. Giá 875 tr - liên hệ Lâm- Mô tả.+ DT 4m x 15,5m = 62m (công nhận đủ,...
      Đường Lò Siêu, Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lữ Gia - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      Cần bán ngay đường Lữ Gia, P. 15, Q. 10.- DT: 4 x 15m.- Kết cấu: 5 tầng.- Nhà mới đẹp 100 phần trăm và vô ở ngay hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ,...
      Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11, giá 35 tỷ

      35 tỷ 135 m2 259,26 triệu/m2
      Bán nhà: đc MT đường Lê Đại Hành 30 mét, đoạn 2 chiều, đối diện Khu Thương mại cao cấp Parkson Flemington.- Vị trí đắc địa, xung quanh là tòa nhà văn phòng,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Bán chung cư Phú Thọ, Q11, đã có sổ hồng riêng.DT: 68m2 loại 2 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 phòng vệ sinh 1 logia 1 lô gia.giá: 2,7 tỉ bớt Lộc.Vị...
      Dự án Chung cư Phú Thọ, Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 52 m2 tại Phường 12 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 52 m2 46,93 triệu/m2
      Chủ đi định cư bán nhanh nhà đường Huyện Toại - P. 12 - Q. 11, gần ngay Chợ Phú Thọ, sân vận động - nhà thi đấu Phú Thọ, BV Chợ Rẫy,...- Đang cho thuê...
      Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, hướng Đông - Nam tại Phường 14 - Quận 11, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 42 m2 187,86 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước - 4 PN, 3  nhà vệ sinh, 2 sân thượng trước sau!Chào đón bạn về tổ ấm của chính mình, với không gian rộng rãi và thiết...
      Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hóa - 1 - Quận 11, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 92 m2 90,22 triệu/m2
      Chủ ngộp Bank nên giảm giá bán ngay.8,3 tỉ còn thỏa thuận cho người thiện chí.-----------------------------------------------DT: 4*23m, (nở hậu 4,3m) DT...
      Đường Tân Hóa, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đội Cung - 8 - Quận 11, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 32 m2 215,63 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 2 MT đường Đội Cung P8 Q11.MT chính đường Đội Cung, mở cửa sau hẻm 3,5m thông thẳng ra đường. oto vô tới cửa sau. Cách Đầm Sen 500m. Cách Lãnh...
      Đường Đội Cung, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 77 m2 tại Phường 12 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 77 m2 218,19 triệu/m2
      + DT: 7 x 11m, nhà 2 tầng vừa ở vừa KD.+ Trệt: thông sàn KD, 1 lầu chia 3 PN, 3  phòng vệ sinh.+ MT KD sầm uất, thích hợp làm spa, văn phòng đại...
      Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 130 m2 226,93 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố đường Lê Đại Hành cách vòng xoay 100m P. 11, Q. 11 - giá mềm 29.5 tỉ.- DT 5.5m x 25m (công nhận 130 mét vuông).- Khu vực đc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - Quận 11, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 56 m2 255,36 triệu/m2
      Nhà đẹp MT nội bộ Cư xá Lữ Gia, P15 (4*14 có hầm để xe).giá: 14,3 tỉ có thương lương.-------------------------------------------DT: 4*14m vuông vắn.Kết...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 74 m2 tại Đường Phó Cơ Điều - 6 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 74 m2 250 triệu/m2
      Gấp bán hạ ngay 3 tỉ giá mới 18.5 tỉ thỏa thuận.Vị trí ngay MT đường Phó Cơ Điều cách Lotte Mart chỉ 100m.DT 4m x 18.5m công nhận đủHiện trạng 5 tầng,...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao câp Q. 11.The Flemington - chủ đầu tư Bảo Gia.97 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nhà view Phú Thọ rất đẹp yên...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ tại Đường Hà Tôn Quyền - 4 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 0 m2
      Khu trung tâm, nhiều chợ, nhiều BV, khu ẩm thực.ĐC 131 Đường Hà Tôn Quyền, P. 4, Q. 11, HCM.DT 45.5m2.
      131 Đường Hà Tôn Quyền, Phường 4, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 57 m2 tại Đường Âu Cơ - 5 - Quận 11, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 57 m2 140,18 triệu/m2
      Bán nhà Âu Cơ - Lạc Long Quân q11 - 4 tầng - MT hẻm KD.Mô tả:+ DT 57m2 ngang 4.1m, dài 14m, sổ vuông không lỗi, không quy hoạch.+ Kết cấu 4 tầng BTCT gồm...
      Đường Âu Cơ, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 39 m2 tại Đường Lò Siêu - 16 - Quận 11, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 39 m2 69,24 triệu/m2
      Cô Hồng bán gấp nhà Lò Siêu, P. 16, Q. 11, gần đường 3/2- DT: 39m2 (3,4 x 11,4)- giá: 2tỷ7- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Hẻm trước nhà rộng rãi thông thoáng, xe...
      Đường Lò Siêu, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      Nhà Đội Cung, P. 09, Q. 11.DT: 4x12m, 1T2L, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.giá: 3.1 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Chủ ngộp nên muốn bán ngay ngôi nhà chính chủ để tiền làm ăn.- Nhà hẻm xe hơi đường Lê Đại Hành, P. 11, Q. 11 cách vòng xoay Lê Đại Hành 200m.- DT...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.