Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 263 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 10 - Quận 11, giá 63 tỷ

      63 tỷ 263 m2 239,55 triệu/m2
      * sang nhượng tòa nhà 2 MT trước sau đường Ông Ích Khiêm, P. 10, Q. 11.- DT 263m2, 8m x 33m.- Kết cấu hầm - 7 tầng.- hợp đồngT 220 tr/tháng mới ký 10...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 72 m2 136,12 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân sát MT hẻm 7M 5 Tầng đúc thật Mới tinh đón tết 🔔 Nhà đẹp chắc chắn BTCT - 1 trệt 3 lầu st- 6 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, 1...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng tại Đường Cư Xá Bình Thới - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Phụ cận Cx Bình Thới (8*12) 4 lầu giá mềm chỉ 9,5 tỉ-------------------------------- DT: 8x12m vuông vắn - công nhận 82,3m2- Kết cấu: trệt lửng, 2 lầu sân...
      Đường Cư Xá Bình Thới, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm Ông Ích Khiêm - (50,5m2 - 3 tầng).+ giá: 7 tỉ bớt lộc may mắn.-------------------------------------------- DT: 4,3*13,2m - CN 50,5m2.- Kết cấu: 1...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 29 m2 tại Đường Hàn Hải Nguyên - Quận 11, giá 4 tỷ

      4 tỷ 29 m2 137,94 triệu/m2
      Mô tả:+ Gồm: 1 trệt 1 lầu. Gồm: 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng khách.+ Dt: 3,8mx8m. vuông vắn.+ Nhà mới, thích hợp gia đình nhỏ hoặc đầu tư...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Đường Hà Tôn Quyền - 8 - Quận 11, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Gấp bán giảm 500tr. Giá chào mới 5 tỉ.Hà Tôn Quyền - Q. 11 - hẻm ô tô thông, khu buôn bán - 42m2 - 3 tầng.+ Nhà khu buôn bán, hẻm ô tô thông tứ tung.+...
      Đường Hà Tôn Quyền, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 38 m2 tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      + 708// Hồng Bàng P. 1 Q. 11.+ DT: 38 mét vuông 4x9,5.+ Nhà đẹp - xây dựng kiên cố chắc chắn.+ Trước nhà sân rộng hơn 10m, sát MT đường cách 20m.+ Kết...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 5 tầng, 71 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 71 m2 138,03 triệu/m2
      + 483/ Lạc Long Quân P5 Q. 11.+ DT; 71m2 4x18.+ Nhà đẹp chắc chắn BTCT - 1 trệt 3 lầu st- 6 phòng ngủ, 6 toilet, 1 phòng thờ , sân thượng trước...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, 50 m2 tại Đường Thái Phiên - 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      Thông tin nhà:DT: 3,5*14m - CN 49,8m2Nhà 1 trêt 1 lầuMT đường Thái Phiên rông rãi thông thoáng. Nằm P. nút giao Minh Phụng Hàn Hải Nguyêngiá 9,3 tỉ còn thỏa...
      Đường Thái Phiên, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 39 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 39 m2 153,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán hẻm 6m Lạc Long Quân, oto tới nhà thông Uỷ Ban P. 10.Nằm ngay nút giao Minh Phụng Bình Thới đối diện Chi Cục Thuế. Khu công chức lâu đời...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Tân Hóa - 3 - Quận 11, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 0 m2
      Nhà gần gánh hát lô tô Phương Nam, kế bên công viên Đầm Sen.Hẻm to, ô tô di chuyển thoải mái. Nhà có việc cần tiền gấp nên bán lỗ.Kết cấu nhà: 1 trệt, 2...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 66 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 66 m2 33,19 triệu/m2
      Nhà đối diện công viên Đầm Sen, đường trước nhà 5 mét. ô tô vào đc trong nhà.Nhà có biến cố nên cần bán ngay, mong các bạn cò đừng phá.Kết cấu nhà: 1...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Thái Phiên - Quận 11, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 48 m2 51,67 triệu/m2
      Sắp nghỉ hưu bán lại nhà về quê ở với con gái luôn, nhà vừa xây chưa lâu vẫn còn mới.Nhà hẻm 1 sẹc thông thoáng rộng.Nhà 1 trệt 2 lầu có sân thượng, có 2...
      Đường Thái Phiên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 7 - Quận 11, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 52 m2 57,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Lê Đại Hành, Q. 11.- DT: 52m2- full nội thất, 2 phòng ngủ.2WC- Thuận tiện di chuyển các Q..- Cách 30m ra đường lớn Lý Thường...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng tại Đường Minh Phụng - 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 0 m2
      Về quê bán ngay trong tháng nhà Minh Phụng- Q. 11- DT 29.6 mét vuông , SHR- 1 trệt, 2 lầu có 3 PN, 3  phòng vệ sinh- Hẻm 1 xẹt oto- Khu vực...
      Đường Minh Phụng, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Thất Hiệp - 13 - Quận 11, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ Đường Tôn Thất Hiệp - P. 13 - Q. 11.+ DT: 56,12m (4,6mx12,2m).+ Nhà thiết kế hiện đại 1trệt - 1 lửng - 2 lầu - sân thượng - giếng trời.+ Gồm 5 PN -...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Hải Nguyên - 8 - Quận 11, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Gần ngay Vinmart và chợ xóm đất, rất tiện ở, chợ búa hàng ngày.Nhà đẹp y hình dọn vô ở ngay. XD kiên cố.DT: 5m x 12m. Gồm 1 trệt, 2 lầu. 3 phòng vệ ...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 63 m2 tại Đường Bình Thới - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 63 m2 14,45 triệu/m2
      liên hệ ngay Vương 0767 452 *** Thiếu nợ NH bán nhanh nhà 1T2L Bình Thới 63m2/giá 910tr. sổ hồng riêng, hẻm xe hơi - gần chợ Chim Xanh- DTCN 63m ,...
      Đường Bình Thới, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!