Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 81 m2 191,36 triệu/m2
      * Khu an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.* Nhà có khoảng sân rộng gần 10m để đc hơn 10 chiếc xe máy.- DT: 5x16m (CN khoảng 81m2).- Nhà nát, tiện xây mới. CPXD:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 40 m2 262,5 triệu/m2
      Vị trí: MT khu vực Nguyễn Hữu Cầu, Q1. Sầm uất tiện KD các loại hình dịch vụ.- DTCN: 40 mét vuông. Công nhận đủ. pháp lí rõ ràng, SHR chính chủ.-...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 12 tỷ

      12 tỷ 48 m2 250 triệu/m2
      Cần ra gấp giá rẻ hết nấc trong tuần. TỰ KHAI THÁC LÊN ĐẾN 700TR/NĂM - HOÀNG SA ĐA KAO Q. 1 - HẺM 12M CÓ LỀ - 10 PHÒNG KHÉP KÍN. Mô tả:- DT 48m ngang 4m dài...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 88 tỷ

      88 tỷ 0 m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm. Căn MT khan hiếm ở đường Sương Nguyệt Ánh.+ liên hệ ngay Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế ngay.+...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      Hẻm ô tô thông Trần Đình Xu, Võ Văn Kiệt.Đối diện cấp 1 Trần Hưng Đạo.Gần Công an TP.DT 52m2.Xây 1 trệt 2 lầu + sân thượng.Nhà mới tu sửa năm 2019, còn...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2 tại Đường Pasteur - Bến Nghé - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Nhà mới đẹp ngay trung tâm bến nghé Q. 1, gần phố đi bộ, khu an ninh sang trọng, thích hợp mua để ở, hoặc cho thuê làm văn phòng đại diện công ty, ở gia...
      Đường Pasteur, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Hảo Hớn - Quận 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      3. xx tỉ - nhà trung tâm q1 2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn, P Cô Giang, Q1.Kg143. Q1.Ngang 3.52 m Dài 9.4m.DTCN 24,3 mét vuông - Sàn 48,6 mét vuông.Trệt, 1...
      21/, Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn, giá 18 tỷ

      18 tỷ 77 m2 233,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      - HXT sàn trọng nhất Nguyễn Cảnh Chân, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT: 6,5 x 18m, DTCN: 60,9 m2.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng.- Giá: 18,5 tỉ thỏa thuận.-...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 144 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 80 m2 223,75 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.gọi ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần cho bán 36m.Nguyễn Trãi, gần vòng xoay Cống quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm xe hơi...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lý Văn Phức - Quận 1, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 56 m2 264,29 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán, khu an ninh dân trí cao, khu văn phòng, NH, gần công viên.- Dt: 4 x 14m, 5 tầng.- Giá 14,8tỉ.- số điện thoại: 0909 346 *** Mr Tài.-...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 79 m2, hướng Tây tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 79 m2 278,49 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà tại MT đường Trần Đình Xu P. Cô Giang Q. 1 TPSài Gòn.- DT ngang 4m x dài 18m nở hậu 4.3 (Công nhận 79 mét ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phi Khanh, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Nằm ngay đường Nguyễn Phi Khanh, P. Tân Định, Q. 1.DT: 4m x 13m.Kết cấu BTCT: 1 trệt, 2 tầng, 4 phòng ngủ, 5 toilet, sân thượnG.Di chuyển ra sân...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 97 tỷ

      97 tỷ 160 m2 606,25 triệu/m2
      Bán nhà góc 3MT đường Võ Thị Sáu - Q1 (8x24)160m 5 tầng giá 97 tỉ.DT: 8x24 công nhận: 160m.Kết cấu: 5 tầng.Giá: 97 tỉ (có thỏa thuận cho khách thiện...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 230 m2 413,05 triệu/m2
      + Siêu Phẩm có 1 0 2 căn duy nhất trên thị trường P. Tân Định, Q. 1.LH 0932 723 *** Tammy (xem sổ và gặp ngay chính chủ).+ DT: 14 x 16m vuông vắn. DTCN...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!