Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 143 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn - Tân Định - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 143 m2 559,45 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng số 25 Nguyễn Văn Nguyễn, P. Dakao, Q. 1. Giá chào : 80 tỉ (thỏa thuận nhẹ)--- --- --- DT: 6,5m x 22m Kết cấu: Hầm + 7 Lầu Tòa nhà...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 147 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 147 m2 510,21 triệu/m2
      - Bán nhà 31 - 33 Đề Thám P Cô Giang Q. 1.- DT 7,72 x 20m.- Kết cấu 6 tầng lầu.- pháp lí tư nhân, SHR hoàn công đầy đủ.- Giảm giá từ 85 tỉ còn 75 tỉ còn...
      31 - 33, Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 10 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      - DT: 11.08x22m, nở hậu ngang 13m, kết cấu 12 tầng tổng DT sàn gần 2000m.- giá: 75 tỉ.- giá cho thuê: 250 tr / tháng TL.- pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Đề Thám - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 160 m2 437,5 triệu/m2
      bán ngay toà căn nhà phố Đề Thám, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1 đoạn ngay ngã 4 Cô Giang và Đề Thám. Kế bên khu chung cư Novaland.DT 8x20m hầm 1 trệt 1 lửng 4...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng tại Đường Tôn Thất Tùng - Bến Thành - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán tòa building 2 MT Tôn Thất Tùng P. Bến Thành Q. 1.- DT 4m x 25m.- Công nhận 92.5m2.- Kết cấu hầm - lửng - 7 tầng.- hợp đồngT 250tr/tháng.-...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Huệ - Bến Nghé - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 120 m2 1333,34 triệu/m2
      Hàng hiếm - MT Nguyễn Huệ, P. Bến Nghé, Q. 1.+ Siêu vị trí để KD Thương mại.+ Đã 10 năm không có nhà bán.+ DT: 5 x 24m.+ DT đất công nhận: 120m2.+ DT sàn sử...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 10 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 160 m2 493,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh toà nhà góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1.- Hẻm hông rộng = 5m. Không có Lộ giới.- Đoạn 2 chiều. Vị trí vô cùng sầm uất, sang...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Ngộp NH chủ cần bán ngay ngôi nhà MT đường P. Đa Kao Q. 1 nằm ngay Trần Quang Khải - Điện Biên Phủ.- DT: 4x21m. Nhà không lộ giới công nhận: 82.9...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 126 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Thành - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 126 m2 436,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MT Nguyễn Thị Minh Khai, p.Bến Thành, Q. 1- Vị trí; Ngay đoạn VIP nhất tuyến đường, KD sầm uất, đa dạng ngành nghề- DT: 6x21m- Hiện...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 85 tỷ

      85 tỷ 115 m2 739,14 triệu/m2
      Hàng cực kỳ hiếm có góc 2 MT đường Sương Nguyệt Ánh đầu Cách Mạng Tháng 8, hợp đồng thuê cực kỳ cao 330 tr/tháng, mới ký công chứng còn 10 năm (khách giữ...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 145 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 65 tỷ

      65 tỷ 145 m2 448,28 triệu/m2
      Chỉ có duy nhất 1 tòa nhà văn phòng, ngang 11m MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT: 11 x 14m (145m2).- Kết cấu: 5 tầng.- HĐ thuê:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 85 m2 305,89 triệu/m2
      Siêu phẩm MT kéo dài đường Trần Quang Khải, P. Đa Kao, Q. 1.Cam kết thông tin chính xác - Nhà thật 100 phần trăm - Tránh mất thời gian KH.DT: 4 X 22m...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 170 m2 323,53 triệu/m2
      - Bán tòa nhà góc 2 MT Nguyễn Văn Thủ P. Đa Kao Q. 1.- DT: 8.5x20m.- Kết cấu: Hầm + 4 tầng + thang máy- HĐ thuê: 200 tr/tháng.- Vị trí: Góc 2MT thông thoáng...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Nhà Q1 khu Nguyễn Thái Bình kế bên Hàm Nghi- DT: 3,5 x 28 gồm 4 tầng- Giá: 23ty net nhà mới và có thang máy- Cách MT NTB chỉ 15m -phòng khách bếp, thang...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tráng - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 73 m2 506,85 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Nguyễn Văn Tráng, P. Bến Thành, Q. 1.DT: 4m x 18m nở hậu tài lộc 6m - Công nhận: Đủ.Vị trí rất đẹp, nằm ngay đoạn đường gần với ngã ...
      Đường Nguyễn Văn Tráng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 78 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 78 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà mới tinh Nguyễn Cảnh Chân Q1.DT: 6x13.Kết cấu: 5 tầng.Giá: 19.5 tỉ.
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 432 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tôn Thất Tùng - Quận 1, giá 290 tỷ

      290 tỷ 432 m2 671,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh MT Tôn Thất Tùng, Bến Thành, Q1, DT 9,7x28,4m chỉ 290 tỉ khu vực kinh tế mạnh, Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT Tôn Thất Tùng, P Bến Thành, Q1.-...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 176 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 85 tỷ

      85 tỷ 176 m2 482,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà MT Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1, gần ngã 4 Tôn Thất Tùng.- DT: 8m x 22m,- Trệt - 3 lầu, đang có HĐ thuê 200 tr/tháng.- giá: 85 tỉ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!