Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 141 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 162 tỷ

      162 tỷ 141 m2 1148,94 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà (thông tin đúng 100 phần trăm, còn tin còn bán).Góc 2MT 39 Lê Thánh Tôn Bến Nghé, Q. 1.Vị trí gần Phố Đi Bộ Nguyễn Huệ.DT: 10x13 CN...
      39, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 96 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 53 tỷ

      53 tỷ 96 m2 552,09 triệu/m2
      + Hãy call ngay: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị...
      99, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Tôn - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng.chính chủ cần bán ngay, giá cực rẻ khu vực, không có căn...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 110 m2 236,37 triệu/m2
      CHÚ NĂM CẦN bán nhanh NHÀ Q1 HUỲNH KHƯƠNG NINH KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN 110M CHỈ 26 tỉ+ Nhà 4 tầng BTCT có 8 phòng vừa ở vừa cho thuê.+ MT KD đa ngành nghề,...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 563 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 399 tỷ

      399 tỷ 563 m2 708,71 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà phố đường Nguyễn Du P. Bến Nghé Q. 1.- DT 14m x 43m.- CN 563m2.- Kết cấu trệt 3 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.- CTXD Hầm - 8 tầng.- hợp ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 312 m2, giá 320 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      320 tỷ 312 m2 1025,65 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng theo phong cách cổ điển do kiến trúc sư người Ý thiết kế, chủ tâm huyết tỉ mỉ từng chi tiết, sang trọng, giống như toà lâu đài,- căn...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, thỏa thuận tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 108 m2
      * CK khủng 40 phần trăm trừ vào giá.* Tặng gói đầy đủ nội thất chuẩn 4* Somerset.* Căn 3  phòng ngủ (DT: 108 m2) giá chỉ từ 8,1 tỉ (Bao gồm...
      Zenity, Số 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 27,3 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      27.3 tỷ 0 m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- L5.2X.05 - DT 88,91m2.- View Thảo Cầm Viên, vườn cảnh quan - Cực kì xanh mát.- giá 27,295tỉ -Hiện tại chủ đầu tư đang có...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 58 m2 82,76 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Soho Residence, 100 Cô Giang, Trung tâm Q. 1.DT: 58 m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet.giá: 4,8 tỉ.* gọi ngay: 0933 330 ***,...
      Soho Residence, 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 18 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 118 m2 152,55 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng/ cho thuê dự án vin Golden River Bason.Bán chung cư 3 PN - 2 phòng vệ sinh.DT rộng rãi 118 mét vuông.nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 21 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 59 m2 355,94 triệu/m2
      Hiện tại CĐT đang có chính sách CK lên tới 20 phần trăm. a/c liên hệ ngay em Sáng để đc tư vấn về chính sách, giá và lựa chọn căn phù hợp. 0903 739...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 94 m2 87,24 triệu/m2
      - căn hộ chung cư trung tâm Q. 1 đã hoàn thiện trang bị nội thất đầy đủ chỉ mang va li vào ở.- Ở ngay hoặc cho thuê ngay không cần decor thêm.- Cam...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      chung cư Q. 1 nhưng giá Q. 2!Do KH em gặp chút khó khăn về tài chính nên hiện tại muốn bán bớt TS, sẵn sàng chịu lỗ để thu hồi dòng tiền nên KH chấp nhận...

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 72 m2, giá 21,54 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      21.54 tỷ 72 m2 299,17 triệu/m2
      Hàng độc quyền! Căn 1 phòng ngủ + 1 DT 72m2 - Grand Marina Saigon Q. 1.Thông tin chung cư:- Tầng trung, view nhìn về Vườn Cảnh Quan - Lá phổi xanh...

      Sang 2 sạp liền kề kinh doanh hàng ăn vị trí trung tâm đẹp nhất cổng chợ Tân Định

      1 tỷ 3 m2 333,34 triệu/m2
      Gia đình Tôi không người trông coi muốn sang lại hai sạp liên kế nằm ngay MT cổng chính chợ Tân Định.Hai sạp liên kế ngang 3m x sâu 1m, KD ngành hàng ẩm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 55 m2
      Chỉ 10 căn duy nhất suất ngoại giao ký HĐ trực tiếp CĐT, nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê.- Dự án Vinhome Ba Son (vin Golden River) toạ lạ ngay góc Tôn Đức...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 83 m2 132,54 triệu/m2
      E cần bán chung cư từ CĐT vin sở hữu lâu dài.chung cư vin Ba Son 2  phòng ngủ Vòng Cung 83 mét vuông còn sót lại duy nhất tại dự án.Giá CĐT CK...

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 85 m2 329,42 triệu/m2
      Vị trí: hẻm ô tô vip 18bis Nguyễn Thị Minh Khai - Hẻm bia Hoa Viên.Thu nhập 120tr/tháng.DT: 4x22.Kết cấu: Hầm + 5 tầng.Giá: 28 tỉ TL.Chủ cần bán nhanh...