Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 84 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 84 m2 236,91 triệu/m2
      Tuyến đường cực kỳ hiếm nhà bán, nay vì đi định cư chủ quyết định bán ngay.- DT: 4,2x20m.- Hiện trạng: Sẵn 5 tầng, xây kiên cố.- Vị trí đẹp: Gần toà...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 42 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 42 m2 214,29 triệu/m2
      Thông tin thật 100 phần trăm. Cách MT 1 ngôi nhà. NGay công viên Lê Văn Tám. sp khan hiếm không có căn thứ 2 so sánh.- DT: 42m2 nở hậu.- Hiện trạng:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 78 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 78 m2 255,13 triệu/m2
      Bán hotel Cống Quỳnh Q. 1, ngay khu người tây, gần 80m2, hẻm oto, 5 tầng có thang máy, tặng đầy đủ nội thất, 26 PKD thu nhập dòng tiền gần 200tr/tháng...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 112 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 112 m2 236,61 triệu/m2
      * Khu vực sang trọng, gần Công viên Lê Văn Tám, nhà thờ Màu Hồng,...* Vị trí đắc địa, căn hộ dịch vụ duy nhất còn sót lại khu Tân Định.- DT: 5,6x20m (Nở...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 142 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 142 m2
      1. Mô tả: bao gồm• nhà mặt tiền 1 tầng, DTSD riêng: 17,12  mét vuông (đất riêng 17,12  mét vuông, có thể xây lầu)• và chung cư 3 tầng,...
      Đường Nguyễn Cảnh ChTk19/15b Nguyễn Cảnh Chân phường Cầu Kho quận 1ân, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 12m tại Phường Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      Dân trí cao, KDC yên tĩnh, khu vực có camera giám sát 24/24 nên rất an ninh và sạch sẽ.+ contact Ms. Thư 0329 700 *** để xem nhà thực tế ngay + DT: 4x12m ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 91 m2 197,81 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903 485 *** - Anh Khoa (zalo).- DT: 6.5m x 14m2....
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 6 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Gần...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- hotline em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Khánh Dư - Tân Định - 1, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      L/H: 0933 406 *** Luân Đô - La.Cơ hội sỡ hữu ngay MT trung tâm Q. 1 với giá cực hời 11,5 tỉ. chính chủ cần tiền dưỡng già nên để giá mềm cho quý KH làm...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 78 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 78 m2 256,42 triệu/m2
      Siêu phẩm bao đầu tư chỉ có 1 tại Q. 1 - sp siêu đỉnh về dòng tiền - gần 80 mét vuông - hẻm Mercedes G63 - 5 tầng có hầm - thang máy 26 phòng đang KD...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 105 m2 tại Phường Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.contact: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản căn...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 72 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 72 m2 180,42 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng gọi ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 106 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 106 m2 292,46 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Nhựa 10M ô tô Quay Đầu Thoải Mái Vị trí: Ngay Hai Bà Trưng Xát Bên Chợ Tân Định, P Tân Định, Q1 DT: 5x21 Hiện...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 350 m2, giá 104 tỷ tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh

      104 tỷ 350 m2 297,15 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt vị trí siêu đẹp MT đường Hoàng Sa, P. Tân Định- Q. 1.Tòa nhà có vị trí MT rộng đến 21 m.DT đất : 350m² ( 21 x17)Hiện trạng: 1 hầm , 1 trệt +...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 241 m2, mặt tiền 17m , giá 130 tỷ

      130 tỷ 241 m2 539,42 triệu/m2
      + 130T - TL.+ nhà phố siêu hiếm ngang 17m, đang cho thuê 200tr/th, HĐ còn 6 Năm.+ Ngay Đinh Tiên Hoàng, Hoàng Hoa Thám, Khu vực cực kỳ Sầm uất. Thông Võ...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 208 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - Quận 1, giá 148 tỷ

      148 tỷ 208 m2 711,54 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu MT Lý Tự Trọng - Bến Nghé, SP duy nhất - DT 9,5m x 26m - 148 tỉ.sp khan hiếm trên tuyến đường, trục đường thương hiệu.- DT: 9,5 x 26m, công...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!