Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 63 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - 1 - TP Hồ Chí Minh

      63 tỷ 192 m2 328,13 triệu/m2
      Hàng Limited! chung cư 3 phòng ngủ DT lớn nhất Grand Marina Saigon - 2 mặt view toàn cảnh TP.+ Tầng cao, view nhìn về Thảo Cầm Viên - lá phổi xanh...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 18,8 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - 1 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 109 m2 172,48 triệu/m2
      Tôi đang cần tiền nên cần bán nhanh căn hộ góc 3  phòng ngủ tòa AQUA2 căn hộ chung cư vin Golden River Ba Son. Phố Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé,...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 38 tỷ tại 1 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 157 m2 242,04 triệu/m2
      Tôi đang cần tiền để đầu tư nên cần bán ngay căn hộ góc 4 phòng ngủ tòa Aqua 4 căn hộ chung cư vin Golden River Ba Son. Phố Tôn Đức Thắng, P....

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm BDS dòng tiền Q. 1HDT 200 tr/tháng bán ngay chỉ 24 tỉ còn TLDT: 5m x 14.5m. CN 77.5m2Kết cấu: 1 hầm 5 lầu. 25 phòng hotelCách BV Từ Dũ 100m. Cách...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Quỳnh - 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 78 m2 256,42 triệu/m2
      + Hàng Hot giá mềm, có sẵn thu nhập khủng 200 tr tháng + bao đầu tư.+ Cống Quỳnh - Q. 1.+ Bao đầu tư Q. 1 - gần 80 mét vuông - hẻm xe hơi - 5 tầng...

      Sở hữu căn nhà đẹp 96 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 88 tỷ

      88 tỷ 96 m2 916,67 triệu/m2
      [𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀] - MT Lý Tự Trọng[𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟏] - P. Bến Thành _________🏷️ DT: 4 x 24m2🏷️ DT sàn: 375m2🏷️ Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lửng -3...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 138 m2 tại Phường Đa Kao - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 138 m2 217,4 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.gọi ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Căn hộ studio vách ngăn - full nội thất mới tinh - sang - xịn - mịn - nằm tại trung tâm quận 1

      10.5 triệu 30 m2 0,35 triệu/m2
      💢 căn hộ chung cư STUDIO VÁCH NGĂN 1 phòng ngủ - đầy đủ nội thất -XỊN - SANG💢📍 Trần Nhật Duật - Tân định - Q1🪷Toà nhà thanh bộ, camera an...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Nhà hẻm 4m Hai Bà Trưng, Tân Định, Q. 1.+ DT: 4*10m, DTCN: 35m2.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, nhà còn cứng cáp. Hình thật 100 phần trăm.+ Vị trí: Khu vực...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 48 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thủ Khoa Huân - Bến Thành - 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà hẻm Thủ Khoa Huân, P. Bến Thành Q. 1 cách cửa Bắc chợ Bến Thành 50m.DT nhà 4 x 12m, 1 trệt 2 lầu nhà còn mới vô ở ngay không...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 115 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - 1, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 115 m2 251,31 triệu/m2
      chính chủ đang cần bán gắp ngôi nhà cực đẹp.oto đỗ cửa, vị trí đẹp, hẻm thẳng.Đ/C: Võ Thị Sáu Q. 1.DT: 6,4m x18m (nở hậu) công nhận 115m2 đất.Kết cấu: Nhà...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian.- liên lạc làm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      + MT P. Đa Kao - Q. 1, sát ngay Đinh Tiên Hoàng, Huỳnh Khương Ninh, Điện Biên Phủ, Võ Thị Sáu, Phan Tôn, Mạc Đĩnh Chi.+ DTCN: 105m2 - chỉ 228 tr/m2.+ Bao...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - 1, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0925 049 *** Cao Tâm (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: Một trong những con đường...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 10 tầng, 555 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Tân Định - 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 555 m2 198,2 triệu/m2
      - Bán toà building siêu khan hiếm P. Tân Định - Q. 1.MT ngay Điện Biên Phủ, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 20 x 34.5m.- Kết cấu: Hầm + 10 tầng.- DT sàn: 4035m2.-...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 7 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      - liên lạc: 0925 324 ***. Bảo Trân.Thông tin chính xác 100 phần trăm.- Nhà Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1.+ DT: 4 x 20 (CN: 80m2).+ giấy phép xây ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 93 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thạch Thị Thanh - 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 93 m2 139,79 triệu/m2
      - Khan hiếm! Không còn căn thứ 2 để so sánh trong khu vực ngang to 7,8 m siêu đỉnh. liên lạc 0928 788 *** Nguyễn Hoàng (xem nhà xem sổ trực tiếp ngay chính...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!