Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 244 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 244 m2 143,45 triệu/m2
      * Tổng quan dự án:CĐT: Hongkong Land với hơn 130 năm kinh nghiệm phát triển bất động sản trên thế giới.Vị trí: MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.Quy...
      Dự án The MarQ , Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà hẻm ô tô 8m đường Trần Đình Xu Q. 1.DT 4x16 vuông vắn.Kết cấu trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.Vị trí đẹp, tọa lạc ngay hẻm Vip nhất...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 48 m2 89,38 triệu/m2
      CHỦ KẸT TIỀN XOAY VỐN LÀM ĂN bán ngay NHÀ hẻm ô tô TRẦN KHẮC CHÂN P.TÂN ĐỊNH Q1 - hẻm xe hơi KD - 48 mét vuông - 4 TẦNG - GIÁ bán ngay 4tỷ290...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp, khu vực an ninh đảm bảo, nhiều tiện ích xung quanh. Phù hợp với KH có nhu cầu mua ớ hoặc thuê KD đa nghành nghề.- DT: 57.1m2.- Kết cấu: Tường...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 22 m2 213,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1 sẹc 137/ Trần Đình Xu, P Nguyễn Cư Trinh, Q1.Xe tải đến cửa, vị trí đẹp, đi Nguyễn Trãi chạy vô Nguyễn Cảnh Chân Q1, quẹo trái chút là đến...
      137/, Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Q. 1 Nguyễn phi Khanh, Tân Định.- DT: 40m2 (full thổ cư) trệt lửng.- sổ hồng sang tên ngay.- Giá chỉ hơn 5 tỉxx, NH định giá gần 7 tỉ,...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 56 m2 53,93 triệu/m2
      Vị trí: Đường Trần Đình Xu - P. Cầu Kho - Q. 1- Gần trường Đại học Mở, Trường TH Trần Hưng Đạo- Thông ra Trần Hưng Đạo- DT: 4,2m x 13,3m vuông đẹp...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 1, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      * Vị trí : đường rộng 8m đường Lê Thị Riêng - P. Phạm Ngũ Lão - Q. 1, cách Ngã 6 Phù Đổng 350m, hẻm thông tứ hướng ra đường Bùi Thị Xuân, khu dân trí caogiá...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 64 m2 242,19 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền nên thiện chí bán rẻ, nhà mới đẹp, vuông vắn không lỗi phong thủy đẹp thích hợp mua giữ tiền có sẵn HĐ thuê nhà, dòng tiền ổn định.Hẻm...
      1/, Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 22 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Cầu Kho - Quận 1, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 22 m2 168,19 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Văn Cừ, P. Cầu Kho, Q. 1. không QH._ DT: 22 m2 (6 m x 4,5 m). Dt sàn: 66 m2._ Nhà 3 tầng BTCT gồm: 1 trệt, 2 lầu, 3 PN, 4  toilet....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 28,99 tỷ

      28.99 tỷ 0 m2
      Thông tin thật - còn bán - làm việc chính chủ - không qua trung gian.- DT : 6,4 x 18m (112,8 mét vuông)- 4 tầng khang trang, 5 phòng. Tặng nội thất ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Bán nhà ở 2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang Q1.Cách MT đường Hồ Hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 phòng vệ sinh.Ngang 3,52 dài 9,4...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 24 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 24 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà hẻm oto 4,5m - Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Q. 1.- DT công nhận: 24 mét vuông. Dt sử dụng 48 mét vuông.- KC: 1 trệt 1 lầu còn mới.- Cách Chợ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 84 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 84 m2 189,29 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên lạc: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      contact Thiện Đồng 0913 620 *** để xem nhà ngay và luôn. Chỉ 25 tỉ TL.DT: 4,5 x 25,3m - DTCN =110 m - Kết cấu 4 tầng.- Khu yên tĩnh, văn minh, dân trí rất...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Cầu Kho - Quận 1, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Văn Cừ, P. Cầu Kho, Q. 1. không QH.DT: 48  mét vuông (3,63 m x 13,7 m). Dts: 118  mét vuông.Nhà 3 tầng BTCT gồm: 1 trệt, 2...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhanh, giá rẻ hơn thị trường ngôi nhà Trần Quang Khải P. Tân Định Q. 1, hiện đang cho thuê thu nhập 30 tr/th.Vị trí cực kỳ đắc địa, gần ngã 5...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cô Bắc - Quận 1, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 81 m2 182,72 triệu/m2
      - Kèo thơm siêu phẩm Q. 1 - nhà 1 trệt 1 lửng 81m2 góc 2 mặt hẻm ô tô ngủ trong nhà - sổ ngang bề thế 7m - cách MT vài bước chân - chỉnh trang không quy...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!