Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 55 m2 62,73 triệu/m2
      ngôi nhà phố TÂY BÙI VIỆN Q1 . NGANG 5M - hẻm xe hơi - HÀNG TỐT CHO ĐẦU TƯ , ngay Phạm Ngũ Lão, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1Mô tả :+DT : Ngang 5m, dài 11m+ Giá...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 59 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 8,2 tỷ

      8.21 tỷ 59 m2 139 triệu/m2
      Nhà trung tâm Q. 1 giá rẻ còn hơn giá đất Q. Tân Bình. nhà c4 tiện xây dựng mới đường Mai Thị Lựu thông ra Hoàng Sa sát Vòng Xoay Điện Biên Phủ, Võ Thị...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán rất gấp MT Huỳnh Khương Ninh Q1 DT: 4x20m Kết cấu: 4 tầng Có thể vừa ở vừa KDGiá 20 tỉ còn TLL/H : Minh Trang Chuyên BĐS nhà mặt tiền...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 120 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 120 m2 308,34 triệu/m2
      - Hãy hotline: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Nhà ở Mạc Đĩnh Chi, Đa Kao, Q1.+ DT: 6.5 x 16 (nở hậu 8m - CN:...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán nhà số 24/9 Đinh Tiên Hoàng, P. Đa Kao, Q. 1.- Khu vực sạch sẽ, giao thông thuận tiện.- Nhà 4 tầng gồm: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- DT: 3.9*13.9m,...
      Số 24/9, Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 192 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, giá 90 tỷ

      90 tỷ 192 m2 468,75 triệu/m2
      Bán toà nhà đường Đỗ Quang Đẩu, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- Hiện đang cho thuê khai thác hotel. HĐ thuê 300tr/tháng.- DT: Ngang 16m, dài 12m.- Kết Cấu: 8 tầng,...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 91 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 91 m2 186,82 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 36 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Calmette - Quận 1, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      Nhà hẻm xe máy.Nhà chưa hoàn công, xây năm 2020, mua đất tặng nhà.3 PN - 3  phòng vệ sinh, có sân thượng, tất cả các phòng đều có cửa sổ.Hẻm cụ an...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      - ô tô quay đầu vô tư, sẵn dòng tiền thuê 50 tr/tháng, ngang đẹp nở hậu 7,2m.- Vị trí đẹp giá siêu mềm như vầy trên cung đường Hai Bà Trưng không có căn...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      * Vị trí thương mại, khu người nước ngoài sinh sống, gần nhà thờ Màu hồng, chợ Tân Định.* Cách MT chỉ 5m, hẻm ô tô thông ra CV Lê Văn Tám, oto quay đầu...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 69 m2 297,11 triệu/m2
      Nhà mới tiện vô ở ngay, con hẻm sang và thoáng, oto 7 chỗ quay đầu vô tư.L/H cho Ms. Nhã: 0901 478 ***chuyên gia ngôi nhà phố trung tâm Q1, Q3,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Bến Nghé - Quận 1, giá 24,99 tỷ

      24.99 tỷ 95 m2 263,06 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng contact: 0917 457 *** Thúy Hoa - bất động sản khu vực trung tâm.- Ngay trung...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 125 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 125 m2 199,2 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.hotline: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 99 m2 181,82 triệu/m2
      liên lạc Ms. Nhã 0901 478 *** để xem nhà.- Căn duy nhất có DT to giá rẻ phù hợp làm căn hộ chung cư dịch vụ, không có căn thứ 2 để so sánh.- DT: 7 x 15m...

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 78 m2 215,39 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Nhà siêu hiếm ngay trung tâm P. Bến Thành Q1. Bề ngang cực đẹp 6m không có căn thứ 2 so sánh.- DT: 78m2 (6 x 13m).-...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã.- Cơ hội hiếm thấy để có nhà trung tâm Q. 1, nhà còn mới vô ở ngay.- Nhà hẻm ô tô 6m, đường đẹp.- DT: 5,5 x 16,5m (CN:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sương Nguyệt Ánh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 110 m2 290,91 triệu/m2
      Dưới 60 tỉ còn một căn, nhà tọa lạc tuyến đường sang trọng bậc nhất Hồ Chí Minh.- DT: 110m2 (4,5x25m).- Hiện trạng: Trệt 4 lầu.- Vị trí đắc địa: Gần siêu...
      39, Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 60 m2 226,67 triệu/m2
      chính chủ lớn tuổi bán ngôi nhà rất tâm huyết. Vừa giảm 2 tỉ bán ngay.- DT: 60m2 (5x12m), 3 MT thông thoáng.- Xây dựng: Trệt 4 lầu, sân thượng.- Nhà gần...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!