Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 91 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 91 m2 186,82 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 90 m2 tại Đường Ký Con - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài bán nhanh! MT Ký Con, P. Nguyễn Thái Bình, Q1 chỉ 45 tỉ TL.- DT: 4 x 22m (90m).- Kết cấu: 5 tầng, nhà mới, đầy đủ nội thất.- Vị...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh.
      T
      Nguyễn Thị Phước Thienminhcapital Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 85 m2 210,59 triệu/m2
      Chủ bán nhà hẻm vip 6m khu Trần Nhật Duật, Tân Định, Q1 với giá ưu đãi 17,9 tỉ!Nằm trong khu Trần Khánh Dư - Trần Nhật Duật đẳng cấp, xung quanh KD cà phê,...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà 4 tầng, 90 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 31,99 tỷ

      31.99 tỷ 90 m2 355,45 triệu/m2
      Định cư nước ngoài bán căn biệt thự kiểu Pháp tọa lạc tại Sương Nguyệt Ánh. Khu vực hiếm nhà bán, thực sự không có căn thứ 2 so sánh trên thị trường.sp...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Bùi Viện - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Bán nhà Bùi Viện Q1 - diện tích sử dụng 200 mét vuông - giá mềm nhất khu vực - 9 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 4 tầng BTCT gồm 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. 4...
      Đường Bùi Viện, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 80 m2 177,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto Trần Hưng Đạo, Q. 1, 4x20m, cực ngon, chỉ 14 tỉ nhỉnh.Chủ xoắn bán hạ cực mạnh, 19 tỉ xuống chỉ còn 14 tỉ nhỉnh.+ Thông số đẹp 4x20m, nhà cũ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 55 m2 509,1 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Cư Trinh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT: 5 x 11m.- DT CN: 55 mét vuông.- HĐ thuê 50 tr/tháng còn 6 năm.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu tiện...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      gọi ngay xem nhà số điện thoại: 0917 457 ***. Giao dịch chính chủ - pháp lí rõ ràng.đc: Góc 2 MT NB Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q1. Vị trí sang trọng.-...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 185 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 185 m2 172,98 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ ngay Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.Vị trí: Nhiều chuyên gia nước ngoài sinh sống, nhiều tòa nhà văn phòng công sở trụ sở...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 32 m2 279,69 triệu/m2
      *Cách MT chỉ một căn! Nhà mới, đầy đủ tiện nghi, vào ở ngay!- Khu dân trí, an ninh đảm bảo, KD thuận tiện- DT: 4X8.6m (32m2) - 4 tầng mới đẹp, thoáng...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Yersin - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Yersin, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1.- DT 4m x 21m - DTCN 88.29m2. Hướng.- Kết cấu 6 tầng, thang máy. Nhà mới, tiện ở KD ngay.- Vị trí: Trung...
      Đường Yersin, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 830 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 720 tỷ

      720 tỷ 830 m2 867,47 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Đình Chiểu Q. 1, khu vực xây cao công nhận 830 mét vuông, giá 720 tỉ.Khuôn đất nằm trên đường Nguyễn Đình chiểu, Q. 1...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 43 tỷ

      43 tỷ 100 m2 430 triệu/m2
      Q. 1! Bán Tòa nhà Hầm + 7 tầng - MT Nguyễn Hữu Cầu - Hai Bà Trưng: 5x20m, giá 43 tỉChủ định cư Nước ngoài cần bán nhanh tòa nhà xây mới 100 phần ...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 43 tỷ

      43 tỷ 100 m2 430 triệu/m2
      Bán Tòa nhà Hầm + 7 tầng - MT Khu phố KD Vàng Thứ hai TP.HCM: 5mx20m. CN: 99.9 mét vuông. Giá 43 tỉ TLBán Tòa nhà Hầm + 7 tầng - MT Khu phố KD Vàng...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 295 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 295 m2 389,84 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí MT Hai Bà Trưng, Q. 1.- DT: 10 x 28m - nở hậu nhẹ và đẹp.- Công nhận: 295 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- Đang cho thuê hiệu đá quý...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 10 tầng, 196 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 196 m2 816,33 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay toà hotel MT Lý Tự Trọng - Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 7 x 28m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng: 70 phòng - hồ bơi - nhà...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 10 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thủ Khoa Huân - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 189 m2 846,57 triệu/m2
      Bán hotel siêu vị trí - MT Thủ Khoa Huân, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 7 x 27m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng 60 phòng KS - hồ bơi - nhà hàng - phòng gym.-...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      Toà nhà góc 2mt - Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 8 x 25m - cn 200m2.- Kết cấu: Hầm - 8 tầng.- Thu nhập: 400 tr - tháng.- pháp lí: Chủ quyền cá...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!