Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 86 m2 395,35 triệu/m2
      ngôi nhà phố Cống Quỳnh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.DT 4.3*20m. Nhà 3 tầng.Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Cống Quỳnh vs Nguyễn Cư Trinh.pháp lí sổ hồng.giá 34...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 72 m2 340,28 triệu/m2
      Giảm giá sốc từ 35 tỉ còn 24.5 tỉ thỏa thuận.ngôi nhà phố đường Đè Thám, P. Cô Giang, Q. 1.- Vị trí ngay góc ngã 4 Đề Thám và Cô Giang.- DT: Ngang 4m,...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 99 m2 tại Đường Đông Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 90 tỷ

      90 tỷ 99 m2 909,1 triệu/m2
      HIẾM NHÀ BÁN Siêu Phẩm MT ngay Đông Du và Đồng Khởi, P. Bến Nghé, Q1. DT: 4,5x22m, 7 tầng, 90 tỉ TL - DT: 4,5m x 22m- Kết cấu: Trệt, 6 tầng - hợp đồng...
      Đường Đông Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 10 tầng tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 800 tỷ

      800 tỷ 0 m2
      Bán tòa hotel 4 Sao Fusion Suites Hồ Chí Minh tại đc: Số 3 - 5 đường Sương Nguyệt Ánh, Q. 1, Tp. TP.HCM.- DT: 22.36m x 40m. DT công nhận: 914.3 m2.- Tổng...
      Số 3 - 5, Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Phan Ngữ - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      MT Phan Ngữ P. Đa Kao, Q. 1.DT: 4x25m CN: 93.47  mét vuông.Kết cấu trệt 2 lầu. giá 22 tỉ TL.Khu vực trung tâm Q. 1, không có căn thứ 2 so sánh về giá...
      Đường Phan Ngữ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q1 - DT: 3,3 x 15m.Công nhận 47,4 mét vuông.1 trệt 3 lầu - .Giá 22 tỉ về 19 tỉ TL.Khu vực trung tâm Q. 1, sát Gem...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 914 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 799 tỷ

      799 tỷ 914 m2 874,18 triệu/m2
      TS lớn, pháp lí cá nhân duy nhất đang bán:- Tòa hotel 4 Sao MT Sương Nguyệt Ánh, Q. 1- đc : Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1- DT : 22.36 x 40m. Công...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      MT Huỳnh Khương Ninh P, Đa Kao, Q1.Dt 4x20m, công nhận: 80m2, 4 tầng.Giá 20.5 tỉ thỏa thuận.1 siêu phẩm MT duy nhất Q. 1 ngang 4 dài 20m, công nhận đủ,...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 30 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 30 m2 316,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố P. Đa Kao Q. 1.DT: 4mx8m (30 mét vuông).Hiện trạng: Trệt 2 lầu ST.ngôi nhà phố đường Khu KD sầm uất, thích hợp mua ở...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cây Điệp - Đa Kao - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 78 m2 256,42 triệu/m2
      * Tọa lạc ngay trung tâm Đa Kao- khu vực tập trung giới thượng lưu của Q1.* Gần The Marq Q Nguyễn Đình Chiểu, các tập đoàn lớn của TP- DT: 4x19,5m.- Nhà cũ,...
      Đường Cây Điệp, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Siêu vị trí! Đường 8m vỉa hè 4m Đinh Tiên Hoàng P Đa Kao Q1 gần chợ ĐaKao. DT: (4x14,1m) KC: 5 tầng chỉ: 12,5 tỉ TL.hotline xem nhà SDT: 0932 723 ***. Giao...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 168 m2, mặt tiền 34m tại Đường Cô Bắc, giá 66 tỷ

      66 tỷ 168 m2 392,86 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trị ngay dự án MANHATTAN CÓ THỂ ĐI BỘ RA BÙI VIỆN - DT: 8m x 22m.( vuông vắn không lỗi phong thủy )- Kết cấu: 6 tầng thiết kế sàn văn...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 88 m2 164,78 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Căn cuối cùng trong khu vực đang bán, tầm giá khan hiếm.- DT: 88 mét vuông (7 x 14m).- Hiện trạng: 4 tầng - Gồm 8...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Nhà 1 đời chủ, bán nhanh đi định cư. Giá cực tốt không có căn thứ 2.- DT: 75 mét vuông (4,5x16m).- nhà cấp 4....
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 77 tỷ

      77 tỷ 110 m2 700 triệu/m2
      Bán nhà phố Q. 1 Phó Đức Chính - Nguyễn Công Trứ, Hầm 9 lầu 5x22m hợp đồngt 180 tr giá 77tỉ.Vi trí siêu đẹp không còn căn thứ 2 để so sánh phố NH - chứng...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 295 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đa Kao - Quận 1, giá 109 tỷ

      109 tỷ 295 m2 369,5 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí MT Hai Bà Trưng, Q. 1.- DT: 10 x 28m - nở hậu nhẹ và đẹp.- Công nhận: 295 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- Đang cho thuê hiệu đá quý...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 94 m2 101,07 triệu/m2
      Liên trực tiếp: 0989 730 *** Mr Thanh (Call, Zalo, Viber, Whatsapp... ).---------------------------------------------* Thông tin dự án Grand Manhattan:-...
      The Grand Manhattan, 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 500 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      500 tỷ 0 m2
      Chính chủ gởi bán nhanh căn biệt thự Bason, Q. 1 dự án vin Golden River thuộc khu Bason, Q. 1, TP. Thành phố Hồ Chí Minh:1. căn biệt thự Bason, căn...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!