Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố trung tâm phố tây Bùi Viện, Q. 1, 4,2 x 16m, trệt lửng, 5 tầng, giá 39.5 tỉ.- đc: Trung tâm phố, Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT:...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Q. 1.- DT: 8.2 x 26m CN 175.2 mét vuông.- KC: 4 tầng.- giá bán: 70 tỉ TL.- Vị trí cực kỳ đẹp và sang...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 11 tầng tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 800 tỷ

      800 tỷ 0 m2
      - Bán tòa hotel 4 sao Fusion Suites Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Q. 1.- đc: Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 22.36 x 40m. Công nhận:...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 32,99 tỷ

      32.99 tỷ 0 m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế, tránh mất thời gian đôi bên!hotline: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà - sổ trực tiếp).đc: MT Trần Nhật Duật giao với Đặng...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 11 tầng, 1 m2 tại Phường Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tỷ

      800 tỷ 1 m2 800000 triệu/m2
      Tòa hotel cao cấp 4 sao Fusion Suites TP.HCM ngay Cách Mạng Tháng Tám - Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1 - DT 23x40m. - Công nhận 915m, sử dụng: 7.133m-...
      Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      CỰC PHẨM Ngang 8m, 4 tầng Trần Hưng Đạo CHỈ 8 tỉ, Q1 DT: 110 mét vuông sàn Kết cấu: 4 lầu Lợi thế:- Khu vực VIP, dân trí cao cấp. Thuận tiện di chuyển...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 17 tầng, 420 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Bến Thành - Quận 1, giá 500 tỷ

      500 tỷ 420 m2 1190,48 triệu/m2
      Bán tòa bulding mới 100 phần trăm MT ngay trung tâm Q. 1.+ DT: 14 x 30m.+ Kết cấu: 2 Hầm + 17 tầng.+ Vị trí: Nằm trên tuyến đường đẹp, view sông, tập...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 184 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 184 m2 173,92 triệu/m2
      Thông tin chính xác. Không làm mất thời gian của quý KH.- Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- Vị trí nằm trên trục...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, giá 9,8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ góc D1 Mension lỗ gần 4 tỉ.- Mã căn 11 - 02.- DT: 103.82 mét vuông.- Giá gốc: 13.340 tỉ (thuế giá trị gia tăng).- giá: 9.8...
      Dự án D1Mension, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 33 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 157 m2 210,2 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh giá rẻ căn hộ chung cư Vincom Center đường Đồng khởi, P. Bến Nghé, Q. 1.DT 157 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất cơ bản,...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, giá 25 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 157,4 mét vuông, giá thấp hơn thị trường 6 tỉ view sông trực diện và bán đảo Thủ Thiêm.Lầu cao, view...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ 9a Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1, căn hộ nằm tại lầu 2, trong khu tập thể có 8 hộ, DT 52m, 1 PN, bếp, phòng khách....
      9a, Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 63 m2, giá 19 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 63 m2 301,59 triệu/m2
      Grand Marina Hồ Chí Minh MT sông Hồ Chí Minh khu trung tâm đầu não Q. 1.đc quản lý vận hành bởi tập đoàn Marriott thương hiệu cao cấp thế giới.Mỗi đợt...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 10,4 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 117 m2 88,89 triệu/m2
      Về quê sống sang lỗ 1 tỉ căn hộ chung cư Zenity ngay trung tâm Q1.- DT dự án: 2,948.2m2.- Vị trí: Số 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Tp HCM.- Đơn...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 77 m2 88,32 triệu/m2
      Cuối năm mua nhà giá mềm với Capitaland.căn hộ chung cư cao cấp Q. 1 - Zenity, MT 608 Võ Văn Kiệt, với chính sách hấp dẫn cho người mua dễ dàng sở hữu...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 11,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 117 m2 101,71 triệu/m2
      Zenity căn hộ chung cư cao cấp tại Q. 1 Hồ Chí Minh - chỉ độc nhất 1 toà, 21 tầng, 198 căn hộ chung cư - an ninh cao cấp riêng tư giữa lòng Saigon.-...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 25,1 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      25.1 tỷ 0 m2
      chung cư Grand Marina Saigon - Nơi đẳng cấp đích thực.a/c đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và đẳng cấp ngay giữa trung tâm sôi động của Tp Sài...
      Dự án Grand Marina Saigon, 2 Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 1 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 1 m2 1850 triệu/m2
      Vị trí nằm trên tuyến đường thương hiệu bậc nhất lõi trung tâm, MT Lý Tự Trọng góc Thái Văn Lung. Khu đất đã xin chỉ tiêu quy hoạch Thương Mại - Văn Phòng -...
      23, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!