Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 7 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 110 m2 263,64 triệu/m2
      - Hãy liên hệ: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Nhà Nguyễn Trãi. Q1.+ DT: 4,5 x 25 (CN: 110 mét vuông).+...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 250 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 250 m2 158 triệu/m2
      - Hãy liên hệ: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Nhà Nguyễn Thị Minh Khai. Q1.+ Nở hậu 12 - CN: 250m2.+ giấy ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 48 m2 195,84 triệu/m2
      Khan hiếm chỉ còn đúng một căn thông số siêu đẹp, ngay Q. 1 thương hiệu sầm uất + liên hệ ngay Ms Thư 0329 700 *** để xem nhà trực tiếp + DT: 4 x 12m -...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 99 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 99 m2 202,03 triệu/m2
      Căn hiện tại giá mềm nhất trong khu vực ! Nhà rộng rãi 2 MT cực kì thông thoáng! liên hệ Ms. Thư 0329 700 *** để xem ngay nhà thực tế!+ DT: 9x11m - khuôn...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Vị trí đắc địa, Tọa lạc ngay KHU ĐAKAO sang trọng, sầm uất, hẻm thông thoáng rộng rãi đc trải nhựa rất văn minh.+ LH Ms. Thư 0329 700 *** để xem ngay nhà...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      - Nhà đc xây dựng theo phong cách châu Âu. Không có căn thứ 2 so sánh ở Q. 1.- Hãy gọi 0329 700 *** Minh Thư (zalo/viber 24/7) để đi xem nhà ngay và luôn.-...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 33 m2
      - Quá gấp bán ngôi nhà đường Trần Hưng Đạo giá rẻ hơn mảnh đất.- DT: 3x11m. Có nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Hẻm trước nhà 3m thông....
      Hẻm 1/, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 25 m2 152 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà nhỏ Nguyễn Cảnh Chân P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- Giá: 3.8 tỉ thỏa thuận.- DT: 3.5m x 6.5m nở hậu 6m (25 mét vuông).- Hiện trạng:...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm vip oto Trần Đình Xu - Trần Hưng Đạo, Q. 1.Ngang 4,1m dài 22m công nhận 86,8m2.Trệt 2 lầu ST BTCT 4 phòng 4  toilet.pháp lí: sổ hồng ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 125 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.L/H: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản ngôi ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      + Hãy contact: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 88 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 88 m2 318,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT Trần Đình Xu Q. 1. Ngay Trần Hưng Đạo.DT : 4,3 x22m. vuông vắnNhà xây 1 trệt 3 lầu mới. Vị trí đẹp . Tiện KD nhiều ngành...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 69 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 69 m2 384,06 triệu/m2
      Bán MT Đakao Q. 1 - hợp đồngT 45tr/tháng - Chỉ 26.5 tỉ.- DT: 4.6 x 15m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng.- Là khu vực đông cư dân, dân trí cao, đường thông...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Định - Quận 1, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 65 m2 376,93 triệu/m2
      Bán building Q. 1 - hợp đồngT 65tr/tháng - Chỉ 24.5 tỉ.- DT: 4.4 x 15m.- Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu sân thượng.- Nhà có thang máy.- HDT 65tr/tháng đến tháng...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Thái Văn Lung - Bến Thành - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      Chính chủ Bán Nhà Thái Văn Lung, Bến Thành , Q. 1 6x18 (trệt 3 lầu)- Vị trí hẻm ô tô 8A Thái văn lung. là một trong tuyến phố dành cho khách du lịch- DT:...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 266 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 266 m2 375,94 triệu/m2
      Siêu Khan Hiếm 2 MT - Q. 1 Đối diện dự án LANCASTER MT Nguyễn Trãi, P.Nguyễn Cư Trinh, Q. 1- DT :20 x 24m. Nở hậu đẹp - Công nhận : 266m2- Kết cấu : 5 Tầng-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q. 1.DT: 5x19m vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 3 Lầu + sân thượng, nhà đẹp, nội thất luxury.ngôi nhà nằm...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m , giá 35 tỷ

      35 tỷ 54 m2 648,15 triệu/m2
      ngôi nhà phố 7 tầng có hầm tại MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.Ưu điểm: View sông, tầm nhìn rộng siêu thoáng đãng.Con đường Nguyễn Đình Chiểu danh...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!