Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 31 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 31 m2 160,65 triệu/m2
      - nhà nằm trên con phố mậu lương đi vào, thiết kế với 5 tầng với 3 PN, 4 vs và 1 phòng thờ riêng, nhà thuê kiến trúc sư lên bản vẽ nên bố trí không gian tỉ...
      Đường Mậu Lương, Kiến Hưng

      Sở hữu ngay nhà phố 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 14 triệu

      14 triệu 50 m2 0,29 triệu/m2
      + Nhà phân lô vỉa hè,oto tránh dừng đỗ ngày đêm+ Gần trường Tiểu học cấp 1 Mậu lương+ Tổng 4 ngủ -T1,2 thông sàn -T3,4 : mỗi tầng 2ngủ -T 5: bếp+...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Xa La - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 32 m2 212,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng, DT 32m2, tại KĐT Sala, Hà Đông, giá cực tốt chỉ 6,8 tỉ.DT: 32m2, thiết kế hiện đại, tận dụng không gian tối ưu.Kết cấu:Nhà 5...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng, DT 60 mét vuông, vị trí đẹp tại Kiến Hưng, Hà Đông, giá chốt chỉ 5,2 tỉ.DT: 60 mét vuông, thiết kế hợp lý, không...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 37 m2 tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 37 m2 156,76 triệu/m2
      Bán nhà giá 5,8 tỉ VND tại làng Đa Sĩ, P. Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội với DT 37 mét vuông, 4 tầng.Đặc điểm nổi bật pháp lí rõ ràng...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 50 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hoàng Công - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà khu đất DV Đào Đất Hàng Bè, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông.- Khu nhà đất DV, liên kế, phân lô Mậu Lương, Kiến Hưng.- Khu vực quy hoạch đẹp nhất P. Kiến...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 34 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 34 m2 204,42 triệu/m2
      Bán nhà giá 6,95 tỉ VND tại Mậu Lương, P. Kiến Hưng, Hà Đông, TP Hà Nội với DT 35 mét vuông, 5 tầng.Đặc điểm nổi bật Sổ riêng chính chủ - pháp ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 56 m2, giá 2,33 tỷ tại Đường Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.33 tỷ 56 m2 41,61 triệu/m2
      Bán chung cư 56m2, tầng thấp tòa 2B Hưng Thịnh Kiến Hưng, đầy đủ nội thất, bìa đỏ, giá 2.33 tỉ.đc: Tầng thấp, tòa 2B, Kiến Hưng.DT: 56m, cửa hướng Tây...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 74 m2, thỏa thuận tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      Bán CC CT6A Xala DT 74 mét vuông, 2N, 2 phòng vệ sinh sàn gỗ NK Malaysia, tủ bếp nhựa cao cấp Acrylic, trần thạch cao, các phòng đều có điều...
      Đường Đường Cầu Bươu, Phường Phường Kiến Hưng, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 42 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 42 m2 152,39 triệu/m2
      🔴NHÀ ĐẸP ĐA SỸ - LÔ GÓC - oto FADIL ĐỖ CỬA - 45m² - NHỈNH 6 tỉ🔴 ✅️ 45m², 5 tầng, oto Fadil đỗ cửa, 15m ra đường oto tránh. ✅️ Khu dân trí, an ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      - chính chủ anh Thắng cần bán nhà để mua nhà khác tốt hơn. - Hàng hiếm - mặt sau dãy phố Hoàng Công - Đường phân lô - Gần mầm non Hàng Đào,...
      Hàng Bè, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 65 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      💥💥siêu hiếm - NH.À PHỐ HÀ ĐÔNG - 65m² - 3 TẦNG - TRỤC CHÍNH - KD BẤT CHẤP🎉🎉 ✳️ 65m², 3 tầng, 3 ngủ, đầy đủ công năng. ✳️ Mặt phố chính oto...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 202 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 202 m2
       Cần bán căn biệt thự nhìn vườn hoa tại KĐT Thanh Hà.căn biệt thự nằm ngay trung tâm của dự án Thanh Hà nhìn vườn hoa gần 2000m.Vị trí miếng đất...
      Phường Phú Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông và Xã Cự Khê, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 45 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      BÁN nhà MẬU LƯƠNG - HÀ ĐÔNG, MT RỘNG CHỦ XÂY TÂM HUYẾT ĐỂ Ở - Nhà nằm ở vị trí đẹp gần trường cấp 1,2,3, BV. Hưởng trọn vẹn tiện ích khu đô thị Xala,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 60 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      BÁN nhà MẬU LƯƠNG - HÀ ĐONG, PHÂN LÔ oto TRÁNH, VIEW SÂN CHƠI, HỒ ĐIỀU HÒA, CHỦ XÂY TÂM HUYẾT ĐỂ Ở, TẦM TIỀN HIẾM- Nhà khu phân lô nằm ở vị trí đẹp nhất...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 54 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Đường Xa La - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 54 m2
      khởi nghiệp với chỗ an cư lạc nghiệp tài chính phù hợp . đôi vợ chồng trẻ bắt đầu một cuộc sống mới đầy sóng gió . có nắng có gió có ngôi nhà nhỏ làm nơi...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 triệu

      3 triệu 41 m2 0,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cấp 4 mậu Lương . DT 41m² MT 4,3m  hiện trạng đang sử dụngbìa đỏ vuông sẵng sàng giao dịch ngaykhu vực sầm uất đang phát triển...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 55 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      BÁN nhà MẬU LƯƠNG - HÀ ĐÔNG PHÂN LÔ VỈA HÈ, NHÀ CHỦ XẤY ĐỂ Ở TÂM HUYẾT, 2 THOÁNG, KD VĂN PHÒNG- Nhà khu phân lô vỉa hè oto tránh Mậu Lương, oto đỗ cửa, nhà...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm