Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      NHÀ PHÂN LÔ  siêu hiếm, TỔ 15, KIẾN HƯNG, HÀ ĐÔNG 60m2-2tầng-nhỉnh 8tỉ, VF3 ĐỖ CỬA,2 THOÁNG- Vị trí trung tâm, cách phố Phùng Hưng 100m, ra khu đô ...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 25 m2, giá 4,2 tr tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      4.2 triệu 25 m2 0,17 triệu/m2
      giá 4tr điện : 3,75k/ số nước 32k khối wifi 100k 1 phòng dvc : 70k người LH : 0384 250 440
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 73 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 73 m2
      NHÀ PHÂN LÔ CAO CẤP LUXURY KIẾN HƯNG, 73m2-5 tầng-nhỉnh 19tỉ, oto, KD- Khu phân lô VIP nhất Hà Đông, nằm trên đường trục phía Nam, đường rộng 50m, giao...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 76 m2, hướng Nam, giá 2,72 tỷ tại Đường 21B - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.72 tỷ 76 m2 35,79 triệu/m2
      Vị trí :căn hộ góc tầng 8 tòa B trong khu 3 tòa cũDiện tích : 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia Đông Nam siêu thoáng...
      KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 66 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,3 tỷ tại Đường 21B - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 66 m2 34,85 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư: DT: 65,5m²Thiết kế tối ưu công năng sử dụng:  2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia...
      KDT Thanh Hà trục đường Cienco 5, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 30 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 30 m2 199,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ở ngay GẦN oto, gần hồ Mậu Lương Hà Đông, 5 tầng – 5 tỉ 98Chính chủ nhờ bán nhà đẹp ở Mậu Lương Kiến Hưng Hà Đông. Gần Cầu Mậu Lương, chợ và hồ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 32 m2 278,13 triệu/m2
      Ngõ oto tránh, cách 1 nhà ra mặt phố, đầy đủ tiện ích.cực hiếm, không gian thông thoáng, tiềm năng sinh lợi cao!DT 32 mét vuông, bìa đỏ vuông vức,...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 33 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP ngõ tương đối rộng THÊNH THANGThiết kế thông minh – 5 tầng đầy đủ tiện ích:+, Tầng 1: Phòng khách sang trọng, bếp ăn rộng,  toilet+,...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Chốt căn này ngay trước khi người khác kịp xuống tiền!Vị trí đắc địa:– Cách oto tránh chỉ 20m– ngõ tương đối rộng, ba gác vào thoải mái– LÔ GÓC 2 mặt...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      BÁN NHÀ - ngõ tương đối rộng THOÁNG - GẦN PHỐ - GIAO THÔNG CỰC TIỆN!DT: 35m xây 5 tầng chắc chắnThiết kế hợp lý - công năng tối ưu:Tầng 1: Phòng khách +...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất đẹp tại tòa a sông nhuệ, 75m2, sđccDT: 75m2Hướng cửa: Tây – logia: hướng Đông ...
      Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 66 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 66 m2 174,25 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Nhà nằm ở phố Cầu Bươu, Kiến Hưng, xung quanh các phố lớn Phúc La, Đại lộ Chu Văn An, Nguyễn Xiển, KĐT Xa La,...+ Khu vực nhà nằm trong khu...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 34 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 34 m2 173,53 triệu/m2
      HIẾM nhà mới 5 tầng - mậu lương- Hà Đông- ngõ tương đối rộng- thiết kế đẹp- gần chợ- DTSD 34m*Tầng 1: khách +bếpTầng 2+3+4: mỗi tầng 1 ngủ vs khép...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 60 m2, giá 13 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      ❌⭕️CHỦ CẦN bán ngay - RẺ NHẤT KHU VỰC Đấu giá sân bóng Mậu Lương - KHÔNG ĐƯỜNG ĐÂM BỐT ĐIỆN60M - 13,x tỉ - nhà để xe oto - Ô CHỜ THANG MÁY - KHE THOÁNG -...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 58,900001525878906 m2 tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 58,91 m2 309 triệu/m2
      + Mặt phố- vỉa hè rộng - ôtô tránh - dừng đỗ ngày đêm - KD sầm uất - đa dạng mặt hàng + Khu vực tiềm năng phát triển nhanh- cư dân đông đúc - xung quanh...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,25 tỷ

      15.25 tỷ 65 m2 234,62 triệu/m2
      💫💫15,25 tỉ 💫💫💫💫+ PHÂN LÔ VỈA HÈ ÔTÔ TRÁNH - NHÀ ĐẸP Ở NGAY 👉🏻 MẬU LƯƠNG KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG +65 mét vuông*5TẦNG*MT 5.2M THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI SANG...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 65 m2 249,24 triệu/m2
      📍Vị trí đắc địa _ phân lô vỉa hè oto tránh _ KD đỉnh _ tiện ích xung quanh bạt ngàn không thiếu gì _ khu vực phát triển nhanh 📍Nhà xây 5 tầng khung BTCT...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 33 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 33 m2 168,19 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ MẬU LƯƠNG - 5 TẦNG - MT 3.6M - GẦN khu đô thị XA LA - giá mềm!🏡 Toạ lạc tại tổ 13 Mậu Lương, Hà Đông, ngôi nhà chỉ cách đường lớn như Phùng...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!