Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 104 m2 18,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều - Vĩnh Phước - Tp Nha Trang.- 2 Căn liên kế ngay góc. Tòa OC2B giá: 975 tr/ căn 52 mét vuông.- căn hộ ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Là dự án nhà ở 3 tầng đầu tiên tại Nha Trang, pháp lí chắc chắn,. Hình thành khu đô thị cao cấp và sang trọng số 1 Nha Trang.Hệ thống an ninh an toàn...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - Gói 8.------------------------Cần bán ngay ngôi nhà (hoàn thiện bên ngoài, giao thô bên trong) thuộc gói 8 khu đô thị Mỹ...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,95 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc căn hộ chung cư CT3, KĐT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 75 m. 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. Tầng cao, view...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 20 tầng, 350 m2, giá 46 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      46 tỷ 350 m2 131,43 triệu/m2
      gọi ngay Em Diệp: 0902 958 *** để em có thể hỗ trợ những thông tin, chính sách 1 cách chính xác và nhanh nhất tới quý a/c ạ.- Chủ nhân có thể sử dụng riêng...
      Dự án Gran Melia Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 3,8 tỷ tại Nha Trang

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Vị trí: Đường 6C, khu đô thị Hà Quang II, view trực diện công viên lớn siêu đẹp cách đường Lê Hồng Phong chỉ tầm 70m- DT đất: 48 mét vuông, diện ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, giá rẻ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 46 m2
      CT1 Riverside Luxury - căn hộ chung cư 5* view sông Nha Trang - Sở hữu lâu dài.- giá siêu mềm nhất thị trường chỉ từ 31 tr/m.- pháp lí hoàn chỉnh...
      Dự án CT1 Riverside Luxury Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà lk Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 16,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      16.5 tỷ 180 m2 91,67 triệu/m2
      - DT: 180m2 (ngang 12mx15m). Đã có sổ.- Vị trí: khu đô thị Biển An Viên, P. Vĩnh Nguyên, TP. Nha Trang.- Giá chỉ: 16,5 tỉ. (bớt lộc cho khách thiện chí).-...
      Dự án KĐT biển An Viên, Đường 1D, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      pháp lí: HĐMB, tương lai cấp sổ sở hữu lâu dài, NH hỗ trợ cho vay 70 phần trăm giá trị HĐ.Gồm 2 tòa A và B đồ sộ nhất khu vực, đối diện siêu thị Go....

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 90 m2, giá 2,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.7 tỷ 90 m2 30 triệu/m2
      SIÊU RẺ _ CHỈ khoảng30tr/m MUA GIÁ ĐẤT - TẶNG căn biệt thự NHÀ TẦNG VỊ TRÍ SÁT MT BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG - 90 mét vuông - 5x18M _ THIẾT KẾ ĐỘC ĐÁO không...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Hoàng Bảo Ngọc Diệp Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề, biệt thự 800 m2, giá 7 tỷ tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa

      7 tỷ 800 m2 8,75 triệu/m2
      Bán hết TS nhà, nội thất, đất.Người nhà đi nơi khác sống, muốn bán toàn bộ ngôi nhà có D.Tích 800 mét vuông, thổ cư 140 mét vuông bao gồm các...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong I, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG khu đô thị HÀ QUANG 1 PHƯỚC HẢI, NHA TRANG. ĐÃ CÓ SHR. GIÁ CHỈ 6.5 tỉ- DT : 80m . Ngang 5m- Đông Nam - Hiện đã cho thuê full phòng- Nhà 4...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, 330 m2, giá 30 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      30 tỷ 330 m2 90,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sang trọng - Đẳng cấp khu đô thị VCN Phước Hải - TP Nha Trang.+ vừa xây nội thất đầy đủ cao cấp.+ DT 330 mét vuông ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 30 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      30 tỷ 330 m2 90,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sang trọng - Đẳng cấp KĐT VCN Phước Hải - TP Nha Trang.+ vừa xây nội thất đầy đủ cao cấp.+ DT 330 mét vuông ngang 15m.+ 5 PN,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,16 tỷ tại Nha Trang

      1.16 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư CT4 - Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.+ DT: 69,4m2.+ 1 phòng khách, 2 PN, bếp, WC, sân phơi.+ Giá chỉ: 1 tỉ 160tr (kèm nội thất...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 216 m2, giá 14,04 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      14.04 tỷ 216 m2 65 triệu/m2
      Cần bán gấp và luôn miếng đất tại KĐT biển An Viên, Nha TrangDT 216 mét vuông ngang 12 métĐường rộng 21 métHướng Bắcbìa đỏ lâu dàiQuý khách có thể...
      Dự án KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, giá 7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 116 m2 60,35 triệu/m2
      Quá kẹt, giá này bán nhanh nhà 2 MT đường A1 Vĩnh Điềm Trung, giá kịch sàn 7 tỉ.- DT: 116 mét vuông (ngang 7m) ôm góc rộng.- Nhà 3 tầng, 3 P. Ngủ,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 13 tỷ tại Huyện Cam Lâm

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      * Duy nhất biệt thự biển Cam Ranh Mystery đầy đủ nội thất cao cấp.+ Căn duy nhất 300m, view biển, công viên đầy đủ nội thất còn 2 năm LS 8 phần ...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!