Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 128 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 128 m2 22,66 triệu/m2
      - Đất thị trấn vạn giã, 5m MT Lý Thường Kiệt, đất nở hậu đối diện VietcomBank giá 25tr/m giờ chỉ hơn 22tr/m- Đường Lý Thường KIệt nơi tập trung buôn bán ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 216 m2 28 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 200 m2 22,5 triệu/m2
      giá mềm nhất thị trường 22,5 tr/ mét vuông khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang (Mỹ gia Vĩnh Thái Nha Trang).Lô 200 mét vuông(10x20).Đường thông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 60 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      Theo xu hướng mở rộng TP Nha Trang về các khu vực phía Tây TP thì KĐT Hà Quang 1 là sự chọn lựa lý tưởng cho quý KH với quy mô 40 ha, cư dân sinh sống suất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay shophouses 2 tầng, 108 m2, giá 4,3 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      4.3 tỷ 108 m2 39,82 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà liên kế ParaSol x 2,5 tầng - MT 15m, tiệm cận Đại CV Chỉ 4.3 tỉ.L/H: 0387 096 ***.-----------------------------Thông tin chi tiết sp:+...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất tại Phường Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      mảnh đất hai MT đường oto:DT đất:66.5 mét vuông(7.54x8.94) có 50 mét vuông đất ở đô thị.mảnh đất hai MT đường oto rộng 4m.mảnh đất hướng...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhị Hà - Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đắc địa, trung tâm TP Nha Trang. Nhà 4 tầng MT đường Nhị Hà.- DT: 60 mét vuông (4x15) - Đông Nam.- giá: 7,8 tỉ.- Kết cấu nhà có:...
      Đường Nhị Hà, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án mặt tiền 36m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất.MT Tỉnh lộ 3 - Hiện trạng 16m, quy hoạch 42 m.DT: 3872,6 m2 (ngang 36,5 m).(Toàn bộ thửa đất quy hoạch đất ở).hotline Ms Chi...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 86 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 86 m2 69,77 triệu/m2
      * DT đất: 86m2(ngang 4,5 m)DT ngoài sổ: 30 m2.* DT sàn: 140 m2.MT 23/10, Nha Trang giá 6 tỉ.+ Vị trí: Đường 23/10, 2p, vệ sinh, thích hợp mọi loại hình KD.*...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN HẠ GIÁ MẠNH bán ngay miếng đất MẶT ĐƯỜNG A3 VCN PHƯỚC HẢI,-DT ĐẤT 90M2- NGANG 4,5M-LÔ SẠCH ĐẸP ,giá cực rẻ KHU VỰC HIỆN NAY'-ĐƯỜNG RỘNG...
      Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 64 m2 164,07 triệu/m2
      Hàng hiếm! 1 ngôi nhà ngay quảng trường - Tháp Trầm Hương Tp. Nha Trang giá siêu tốt chỉ 10,5 tỉ.- Thiết kế nhà 2 tầng.- DT: 64 mét vuông.- Hướng...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thánh Tôn - Nha Trang, giá 31 tỷ

      31 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố Lý Thánh Tôn, vị trí đắc địa, con đường tập trung buôn bán Sầm uất bậc nhất Nha Trang.- DT: 137,4m2 ngang 5,3m.- Hiện trạng: Nhà 2...
      Đường Lý Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 46m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8 triệu

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Bán đất Phước Lộc, Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 1026m2 (ngang 46m, dài 22m) - Qh full đất ONT.- giá: 8tr/m2.- liên lạc: 0934 449 *** zalo, viber (Cao Mỹ...
      Phước Lộc, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 23m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô 989,9m2 Phước Hạ, Phước Đồng - 2 MT trước sau giá 9tr/m2 - Có sẵn thổ cư.- Đường hiện trạng 4,5-6m, đất vuông đẹp.- Cách đường Bình Hoà 100m, cách...
      Đường Phước Hạ, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Nha Trang, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Cần bán hotel mới đang KD với lượng khách ổn định, đường Hoàng Diệu, cách biển 300m. Vĩnh Nguyên Nha Trang. 26 tỉ.Đất mua 2019 giá đã 26 tỉ rồi nay cần bán...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 700 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,81 tỷ

      5.81 tỷ 700 m2 8,31 triệu/m2
      Lô góc chưa qua đầu tư MT đường Huỳnh Thúc Kháng - Diên Toàn - Diên Khánh.- DT 700m2 có sẵn 70m2 thổ cư.- Đường Huỳnh Thúc Kháng rộng 10m và đường bê tông...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán lỗ miếng đất đẹp:- đc: TDP Tân Hoà 2, Thị trấn Cam Đức, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- DT: 10*15,9.- bìa đỏ, đất ở đô thị.- Cách đường QL...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      Chủ muốn bán ngay hạ giá từ 7 tỉ xuống 6,5 tỉ.Bán nhà đường A2 rộng 20m KĐT Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.DT 102 mét vuông ngang 6m xây kiên cố 1 trệt...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!