Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư view hướng Đông Nam Mường Thanh Viễn TriềuDt: 59m2Giá: 1650( bao hết phí)Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách bếp...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,2 tỷ tại Nha Trang

      2.21 tỷ 86 m2 25,59 triệu/m2
      Bán 3 PN CT2 Phước Hải, nội thất đầy đủ, DT 86m2View đường Tố HữuĐầy đủ nội thấtDT chung cư lớn nhấtThiết kế thoáng mátgiá 2.2 tỉHiện tại đang cho...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,72 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.72 tỷ 74 m2 23,25 triệu/m2
      Bán căn hộ góc CT3 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, View hồ công viên chỉ 1,72 tỉ.- DT: 74,5m2.- Tầng 14, tầng cao view thoáng mát, có 2 PN, 2  phòng ...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 122 m2, giá tốt tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 122 m2
      Giỏ hàng đa dạng, nhiều vị trí tốt, giá gốc dự án parasol, tình trạng đang xây dựng sắp bàn giao nhà, tại thời điểm này rất thích hợp để đầu tư lâu dài....
      Dự án ParaSol, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự, liền kề KN Paradise Cam Ranh, 3 tầng, giá 5 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Tổ hợp toàn năng trong ngôi nhà phố không ở đâu xa toạ lạc ngay tại Bắc Bán đảo Cam Ranh.Vùng đất vàng trong làng tăng giá thiên thời - địa lợi - nhân...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Virgo Nha Trang, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Nha Trang

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      căn hộ góc duy nhất tầng cao tại Virgo đường Nguyễn Thị Minh Khai, Tp. Nha Trang.- Vị trí: View biển rộng, đặc biệt phòng có logia hướng biển, cách biển...
      Dự án Virgo Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      1.86 tỷ 75 m2 24,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 75m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách bếp, logia rộng.Nội thất mới tinh,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 279 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 279 m2 22,59 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền, cần bán gập căn biệt thự tâm huyết.- DT: 279m2 (ngang 10m).- Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu: Khung Gỗ Hương, Sàn Trên Gỗ Sao Đen.., cửa gỗ, nu...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 16,5 tỷ tại Nha Trang

      16.5 tỷ 180 m2 91,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Biển An Viên, Nha Trang chỉ 16,5 tỉ gần cổng vào.- DT: 180m2, ngang 12m, hướng Tây.- căn biệt thự 1 trệt, 2 lầu, có 4 PN.-...
      Dự án KĐT biển An Viên, Đường 1D, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1095 m2, giá 18 tỷ tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa

      18 tỷ 1095 m2 16,44 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn có hồ bơi tràn rộng 30 mét vuông tại Vĩnh Thạnh - TP Nha Trang:- Tổng DT trên sổ: 1095 mét vuông thổ cư 100 phần ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 58 m2 23,8 triệu/m2
      bán ngay chung cư kề góc Mường Thanh Viễn Triều, nội thất đầy đủ.CĂn số 12.Tòa OC1A.DT 58m2.2 PN, 2 phòng vệ sinh.giá 1.380 tỉ có thỏa ...

      Chuyển nhượng căn chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      Căn rẻ quạt view xéo biển , DT 49m2nội thất 5* của CĐT Tầng 28 cực đẹpgiá lỗ nhanh : 2 tỉ ( bao thuế phí sang nhượng ) gọi ngay chính chủ : 0905 679...
      Dự án Panorama Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,65 tỷ tại Nha Trang

      1.65 tỷ 74 m2 22,3 triệu/m2
      CT9 Vĩnh Điềm Trung.- Đã nhận bàn giao căn hộ chung cư vào ở- pháp lí sổ hồng riêng.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.* Căn 1 PN, DT: 42m (có thể...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,25 tỷ tại Nha Trang

      2.25 tỷ 87 m2 25,87 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ chung cư CT2 Phước Hải, Nha Trang, 3 PN, giá 2.250 tỉDT 87m2Đầy đủ nội thấtHướng view đường Tố HữuĐã có SHRcăn hộ chung cư đang cho...

      Cần bán căn hộ chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 42 m2 64,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN chung cư PANORAMA NHA TRANG VIEW BIỂN - DT: 42 mét vuông. Tháp B tầng 33 - 1 PN . Phòng có nội thất chủ đầu tư. Phòng view biển...
      Dự án Panorama Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 97 m2, giá 9 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      9 tỷ 97 m2 92,79 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường lớn KĐT Phước Long B, Nha Trang,Khánh hoàDT: 96,9 mét vuông diện tích xây dựng:224,1m,gồm 3 tầng, 3 phòng ngủ,1p...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 9 tỷ tại Cam Lâm

      9 tỷ 240 m2 37,5 triệu/m2
      Duy nhất biệt thự biển Cam Ranh Mystery nội thất luxury giá chỉ 8,9 tỉ/căn (suất nội bộ).Vị trí: Nằm ngay Bãi Dài thuộc khu du lịch Bắc Bán Đảo Cam,...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Bán hoà vốn căn hộ chung cư mới tinh, chưa nội thất của CĐT HUD Building, 04 Nguyễn Thiện Thuật.căn hộ chung cư 60 mét vuông. Gồm 2 phòng ...
      HUD Building, 04, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!