Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ

      4.25 tỷ 89 m2 47,76 triệu/m2
      - căn hộ góc Hud Building 89 mét vuông có các căn sau ạ: - Vị trí căn 01 view đường Lê Thánh Tôn, Vincom, Nguyễn Thiện Thuật.- Và căn số 22 view...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán liền kề 2 tầng, 325 m2, giá 14,95 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      14.95 tỷ 325 m2 46 triệu/m2
      * Dự án Champa Island & Cham Oasis Nha Trang thuộc đường 2/4, bên cạnh Tháp Bà Ponaga linh thiêng. Cách biển Trần Phú chỉ 800m.- Toàn bộ dự án như những ốc...
      Dự án Champa Island, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 420 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Phú - Nha Trang - Khánh Hòa

      45 tỷ 420 m2 107,15 triệu/m2
      * Bán 1 căn căn biệt thự tại Dự án Anh Nguyễn Ocean Front Villas Nha Trang. - Vị trí: Khu căn biệt thự Anh Nguyễn Ocean Front nằm trên đường Trần Phú,...
      Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn biệt thự Vinpearl Condotel Nha Trang( Vinpearl Condotel đảo Hòn Tre )

      14 tỷ 360 m2 38,89 triệu/m2
      Địa Ốc gửi đến quý KH quỹ biệt thự giá mềm nhất dự án.- Căn 2 ngủ giá chỉ 14 tỉ giá đã giảm 4 tỉ so với giá gốc.- Căn 3 ngủ giá chỉ 16 tỉ giá đã giảm 5 tỉ...
      Dự án Vinpearl Premium Golf Land, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,2 tỷ tại Nha Trang

      2.21 tỷ 87 m2 25,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT2, VCN Phước Hải giá rẻ.DT: 87m2.3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. căn hộ góc thoáng mát. View đẹp.nội thất đầy ...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Nhà ở xã hội HQC Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 760 triệu

      760 triệu 59 m2 12,89 triệu/m2
      Bán chung cư ven biển Nha Trang. giá mềm chỉ 760tr. Có tặng lộc cho khách mua ngay.+ DTSD 55 mét vuông.+ DTXD 59 mét vuông.(2 phòng ngủ...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 59 m2 23,39 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại Mường Thanh Viễn Triều 2  phòng ngủ có logia.Giá bán gấp: 1.38 tỉ (bớt cho khách thiện chí).Tiện ích:Loại:+ 2...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 10 tỷ tại Huyện Cam Lâm

      10 tỷ 240 m2 41,67 triệu/m2
      Chỉ duy nhất một căn căn biệt thự BIỂN CAM RANH MYSTERY bán lỗ 2,5 tỉ:giá: 12,5 tỉ.Nay chỉ còn 10 tỉ.*** Vị trí: Nằm ngay Bãi Dài thuộc khu du lịch Bắc...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn liền kề KN Paradise Cam Ranh, 2 tầng, giá 20 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      20 tỷ 401 m2 49,88 triệu/m2
      Điểm nóng sinh lời - Những nhân tố quyết định giá trị của căn biệt thự para draco cam ranhgiá: 20ty 36tyDT: 400- 500m21. Vị trí: Thuộc Bãi Dài, Cam Ranh....
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường A2 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      - căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Hải - khu vực trung tâm, full tiện ích xung quanh, gần chợ, siêu thị, trường học, công viên, giao thông thuận tiện,- căn ...
      Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,51 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.52 tỷ 51 m2 29,69 triệu/m2
      Nguồn cung căn hộ chung cư biển đang dần khan, cùng với tầm nhìn trở thành TP trực thuộc trung ương TP Nha Trang trở thành điểm sáng cho các NĐT cũng như...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      chung cư CT3 VĐT.NH hỗ trợ cho vay 70 phần trăm giá trị chung cư pháp lí sổ hồng riêng sở hữu lâu dài- Căn 2 PN 1 toilet (DT 64m) giá 1.570...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 58 m2 22,25 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư tầng Mường Thanh Viễn Triều.DT: 58m2 có 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.đầy đủ nội thất: TV,...

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Golden Bay, 3 tầng, giá 7,65 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      7.65 tỷ 126 m2 60,72 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu căn Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      Bán căn HUD Nguyễn Thiện Thuật tầng 21.- DT 59.2 mét vuông gồm 2 PN 1  nhà vệ sinh.- giá chỉ: 2,2tỉ (đã bao gồm 5 phần trăm ra sổ).- Bao...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 75 m2, giá 1,91 tỷ tại Nha Trang

      1.91 tỷ 75 m2 25,47 triệu/m2
      thỏa thuận thiện chí.- 12A11 (73,36m2) view xéo hồ và đường A1= 1 tỉ 795 (không bao 7 phần trăm).- 401 (75,45m2) view hồ = 1 tỉ 910 (không bao...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Golden Bay, 3 tầng, giá 7,65 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      7.65 tỷ 126 m2 60,72 triệu/m2
      Bán nhà tại Golden Bay đầy đủ nội thất có thang máy giá chỉ 7.650 tỉ.KĐT Golden Bay cách biển Bãi Dài 500m, cách sân bay 12 kilomet, nằm trên trục...

      Cần bán nhanh căn liền kề KN Paradise Cam Ranh, 3 tầng, giá 5,85 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      5.85 tỷ 122 m2 47,96 triệu/m2
      Bán 02 ngôi nhà phố cực đẹp view trực diện Công viên nội khu dự án KN Paradise Cam Ranh:1. Căn 6D.03.XX view trực diện công viên nội khu hướng Nam. DT...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!