Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư CT3 VCN Phước Hải, tầng 7.- pháp lí: SHR sở hữu lâu dài.- DT: 69.6 mét vuông.- Để lại toàn bộ nội thất.- Cửa hướng: Tây.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà lk Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 8,19 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.19 tỷ 240 m2 34,13 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay Bãi Dài thuộc khu du lịch Bắc Bán Đảo Cam, Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- Nằm ngay Bãi Dài thuộc top 10 vịnh biển đẹp nhất hành tinh.- 1 ph ra...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 16 tỷ tại Cam Lâm

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      căn biệt thự Cam Ranh Mystery Đông Nam, view biển, view bể bơi.Gồm 2 tầng và 1 tầng thượng, bể bơi bên dưới, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 PN, 4  phòng ...
      T
      Trần Thi Quỳnh - Tpkd Hưng Thinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 300 m2, giá 14 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      14 tỷ 300 m2 46,67 triệu/m2
      Cơ hội mua căn biệt thự Biển - Bãi Dài đơn vị quản lí vận hành hàng đầu thế giới tập đoàn WYNDHAM là môt trong những tập đoàn toàn cầu đc xếp hạng trong...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa
      t
      Phòng kinh doanh chủ đầu tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần sang nhượng gấp căn hộ chung cư studio cao cấp toà nhà Panorama mã A18 ,logia rộng,cách quảng trường 2/4 và biển chỉ 50m Cắt lỗ: 500...
      Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn biệt thự 267 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      14.5 tỷ 267 m2 54,31 triệu/m2
      Lô căn biệt thự cực hiếm, KĐT VCN Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 16x16m, tổng 267 mét vuông.- Giá chỉ: 14.5 tỉ (còn thỏa thuận).- Vị trí: Thuộc...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lê Hồng Phong I, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Lê Hồng Phong 1, TTTP Nha Trang.- Đường trước nhà rộng 13m, tiện ích xung quanh đầy đủ, KDC vệ sinh, an ninh, dân trí cao.- Nhà kết cấu 1 trệt 2...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 240 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 240 m2 34,17 triệu/m2
      DUY NHẤT biệt thự BIỂN CAM RANH MYSTERY nội thất xịn xò GIÁ CHỈ HƠN 8 tỉ/CĂN (SUẤT NỘI BỘ) hotline 0907 063 *** Vị trí: Nằm ngay Bãi Dài thuộc khu du...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Tây - Nam, giá rẻ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 71 m2
      THÔNG TIN sp:Tên dự án: New Galaxy Nha TrangVị trí: Trung tâm khu đô thị biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 71 m2. Đông BắcNội thất: hoàn thiện cơ...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 11,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      11.5 tỷ 142 m2 80,99 triệu/m2
      Bán căn biệt thự căn hộ góc khu đô thị Hà Quang 2 - Phước Hải - Nha Trang.+ Vị trí 2 MT đường Số 2A, đường Số 10.+ Kết cấu nhà: Có 3 lầu, tầng một là...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 2A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 296 m2, giá 22 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      22 tỷ 296 m2 74,33 triệu/m2
      căn biệt thự siêu vip.- DT: 16 x 18.5m, 296m2.- giá: 22 tỉ.- Thiết kế 3 tầng, nội thất luxury, không gian mở, 4 PN, 4  phòng vệ sinh, phòng chiếu...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự KN Paradise Cam Ranh, 3 tầng, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.6 tỷ 122 m2 54,1 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế nằm trong siêu quần thể du lịch nghĩ dưỡng biển KN PARADISE CAM RANH. +Vị trí: nằm liên kế sân bay Quốc tế Cam Ranh - 5ph di chuyển...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển cao cấp - New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá siêu mềm hơn thị...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 8,19 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      8.19 tỷ 240 m2 34,13 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay Bãi Dài thuộc khu du lịch Bắc Bán Đảo Cam , Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà. - Nằm ngay Bãi Dài thuộc TOP 10 vịnh biển đẹp nhất hành tinh ...
      Cam Ranh Mystery Villas, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 420 m2, giá 50,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Nha Trang - Khánh Hòa

      50.4 tỷ 420 m2 120 triệu/m2
      * Gia đình cần bán 1 căn căn biệt thự thuộc tuyến Phố Biển - Dự án Anh Nguyễn Ocean Front Villas Nha Trang. Một trong những tuyến phố đẹp nhất của dự...
      Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,53 tỷ tại Nha Trang

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán.Cần bán nhanh căn hộ chung cư VĐT - Nha Trang.- Tầng 11 Toà CT1. Vĩnh Điềm Trung.- Dt: 80m2. căn hộ góc. 2 logia thoáng mát.- 2 PN,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      chung cư nằm ngay khu phố Tây, cách biển 5 ph đi bộ. Xung quanh đầy đủ các dịch vụ, tiện nghi cho cuộc sống sang chảnh.
      Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư Vinpearl Beachfront Condotel Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 40 m2 31,25 triệu/m2
      Trở thành Chủ sở hữu hotel Vinpearl Trần Phú để nhận ngay các giá trị sau:$ Gia nhập cộng đồng chính chủ tinh hoa .$ Nhận thu nhập trọn đời .$ Thưởng thức...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
      Ý
      Nga Trust House ( Như Ý) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!