Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng miếng đất 72 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 72 m2 7,64 triệu/m2
      - Cần giải quyết công việc em hạ giá miếng đất thôn Như Xuân, Vĩnh Phương, cách đường chính QL ~ 700m.- DT: 71,8m2 lô góc hai MT đường 3m sạch sẽ, xung...
      Thôn Như Xuân, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 270 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 270 m2 6,12 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay miếng đất ngay sát bên trường học, uỷ ban xã Diên Hoà - Giá 1 tỉ 650 tr - 270  mét vuông.Kết nối trực tiếp với Hương Lộ 39, Tỉnh Lộ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 7m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 945 tr

      945 triệu 63 m2 15 triệu/m2
      - Nha Trang chuẩn bị lên TW, Diên Toàn sẽ là 1 P. của Nha Trang.- Bán mảnh đất đường oto đối diện Bến xe Liên Tỉnh phía Nam, cách chợ Diên Thạnh chỉ 200m,...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 122 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 122 m2 118,86 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà vị trí đắc địa KD giá mềm TP Nha Trang.Toà nhà 4 tầng + tum: MT trục chính KD đường Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang 1.DT đất:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc 2 MT (10m - 10m), trực diện sông quán trường Nha Trang.DT 132,1 mét vuông (ngang 6,4m, dài 17m - nở hậu) - thổ cư 122,7 mét ...
      Đường Vĩnh Châu, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Bán đất KDC Phú Gia 3 - 86.7 mét vuông ngang 5,6m đường 6m quy hoạch 30m giá chỉ 1,6 tỉ.- DT 86,7 mét vuông (ngang 5,6m) Tây Bắc, nằm đường bê...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hồng Bàng - Phước Tiến - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán 2 ngôi nhà MT đường Hồng Bàng tttp Nha Trang. Căn 5 tỉ và 6.5 tỉ.Vị trí nằm trên MT đường Hồng Bàng, con đường KD sầm uất.Căn 1: 5 tỉ. 4.5 tầng, DT...
      Đường Hồng Bàng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 166 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 166 m2 15,07 triệu/m2
      Bán lô góc đường Cầu Dứa Phú Nông DT 166m2 hẻm sau coffee Ngọc Bích.Vị trí: Đất thuộc thôn Phú Nông, xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang. Hẻm đường Cầu Dứa Phú Nông,...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 1 m2, mặt tiền 63m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 triệu

      4 triệu 1 m2 4 triệu/m2
      Bán mảnh đất 3 MT thổ cư Diên Hòa, Diên Khánh.- DT 1121 mét vuông.- Thổ cư sẵn 100 mét vuông phù hợp tách thửa bán lẻ.- 3 MT vuông vắn trong...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất 46 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 46 m2 36,96 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp hẻm 5m Ngô Văn Sở - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- DT: 46m2, ngang 4m, full đất ở đô thị.- Đường 5m oto vi vu cách Ngô Văn Sở chỉ 15m.- Cách biển...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn studio GoldcoastTầng 31 hướng logia ĐNGiá 2ty3 (bao thuế phí) - nội thất đầy đủDự án Goldcoast đầy đủ tiện nghi, rất phù hợp cho...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung view công viên hồ điều hoà tầng cao thoáng mát.DT: 61 mét vuông, 2 PN, 1  toilet, tầng 16B.pháp ...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự KN Paradise Cam Ranh, 3 tầng, 122 m2, giá 5 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      nhà mặt tiền căn biệt thự liên kế Para Sol - KN PARADISE CAM RANH (800ha) - nằm cạnh Sân bay quốc tế Cam Ranh. kẹt nguồn tiền cần Bán Cắt lỗ ngôi nhà...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      Duy nhất một căn khách thiện chí bán ngay.căn biệt thự Bãi Dài Cam Lâm - Cam Ranh.- Nhà đã đc xây dựng hình ảnh thực tế bên dưới.- Cách biển 300m.- Mặt...
      Dự án Khu nhà ở gia đình cán bộ sỹ quan vùng 4/QCHQ, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán căn Condotel The Arena Cam Ranh, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,4 tỷ tại Thị xã Cam Ranh

      1.4 tỷ 34 m2 41,18 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp chung cư để ở dự án The arena Cam Ranh Khánh Hòa.Giá 1,4 tỉ căn view trực diện biển,DT 34 m2.Thiết kế studio. Nội thất cơ bản,Có thể...
      Dự án The Arena Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 1095 m2, giá 18 tỷ tại Đường Phú Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      18 tỷ 1095 m2 16,44 triệu/m2
      Bán biệt phủ 1095 mét vuông siêu đẹp có hồ bơi Vĩnh Thạnh, Nha TrangMột biệt phủ đc thiết kế và xây dựng bằng những vật liệu chất lượng nhất và những...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp biệt thự KN Paradise Cam Ranh, 4 tầng, 108 m2, giá 7 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Bán căn nhà phố căn biệt thự liên kế - dãy shophoues đường 30m.Vị trí Bắc bán đảo Cam Ranh - Khánh Hoà.(siêu dự án 3 - 1 KN Paradise 800ha).- CĐT: công...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,15 tỷ tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 62 m2 18,55 triệu/m2
      💥 CT6 VĨNH ĐIỀM TRUNG NỘI THẤT ĐẸP, CẦN bán ngay CHỈ 1,15 tỉ---------------👉Muốn thu hồi vốn cần bán ngay chung cư tầng 7 CT6 Vĩnh Điềm Trung, DT...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!