Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 118 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 118 m2 38 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nền đất tặng kèm ngôi nhà xây 1 trệt 1 lửng MT đường Võ Nguyên Giáp rộng 42m.- TDT: 118 mét vuông (ngang 6m) có sẵn 60 mét ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Thạnh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán căn hộ view biển Vinpearl Trần Phú tầng Trung 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 40 m2 36,25 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinpearl căn hộ du lịch Trần Phú tại số 78 và 80 Trần Phú Nha Trang.giá 1,45 tỉ.View biển tầng trung tuyệt đẹp.Gồm căn...
      Vinpearl Beach Front Condotel, 78 và 80, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 49 m2, giá 4,68 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      4.68 tỷ 49 m2 95,52 triệu/m2
      Bán nhà view biển mát mẻ, MT Võ Thị Sáu kéo dài, đối diện khu An Viên - hạ bán ngay.- DT: 49m2 (ngang 7m).- Nhà 3 tầng, 3 P. Ngủ, 3  phòng vệ sinh,...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 910 m2, mặt tiền 26m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 910 m2 1,98 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 2 MT trung tâm xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 910m2 có sẵn 252m2 thổ cư xây dựng tự do.+ MT đường nhựa Tỉnh Lộ 2 ngang 26m rộng rãi.+...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 64 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà khu đô thị contactP2.- 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 4 toilet.- Đông Nam.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 222 m2 tại Đường Hồng Bàng - Tân Lập - Nha Trang, giá 28,95 tỷ

      28.95 tỷ 222 m2 130,41 triệu/m2
      Bán đất tặng ngôi nhà phố đường hồng bàng-tân lập giá rẻ nhất, k thể nào rẻ hơn (130tr/m) -DT 222m ngang 6,5m nở hậu 12m-hướng đông-nằm ngay vị trí...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Hải - Nha Trang, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Hà Quang 2.tầng một trống để KD.Gồm 3 PN, 4 toilet.

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 25m tại Đường Lê Thánh Tôn, giá 44 tỷ

      44 tỷ 110 m2 400 triệu/m2
      Bán căn hộ góc vị trí đắc địa ngay ngã 7, MT Lê Thánh Tôn & Quang Trung (Hd thuê giá trị cao).- DT: 110m2 (ôm MT 25m).- Nhà 3 tầng, hợp đồng thuê còn 2...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 25m tại Đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang, giá 44 tỷ

      44 tỷ 110 m2 400 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc vị trí đắc địa ngay ngã 7, MT Lê Thánh Tôn & Quang Trung (hợp đồng thuê giá trị cao).- DT: 110 mét vuông (ôm MT 25m).- Nhà 3 tầng,...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      Bán nền đất tại TĐC Đất Lành - cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời.DT: 74m2 (Ngang 4m).Đường rộng: 13m.Vị trí đắc địa: Đối diện trường mầm non, tạo môi...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 308 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,56 tỷ

      25.57 tỷ 308 m2 83 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường 2 Tháng 4 P. Vĩnh Phước - TP. Nha Trang.- DT: 308m2 ngang 14,5m dài 21,2m.- Đường nhựa 2/4 rộng 32m.- SHR thổ cư 100 phần ...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      Tầng 40 Căn 2 PN 60 mét vuông , nội thất đầy đủ Giá 1tỉ 400 tr ( đã bao gồm thuế) logia hướng Tây Bắc, Cửa ĐN..giá chốt !!
      Dự án Mường Thanh Khánh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 142 m2, mặt tiền 17m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 142 m2
      - Lô góc ngã tư vị trí đẹp ngay dưới chân, nhà phố thương mại căn hộ SSH7 Hà Quang thuận tiện KD.- Đối diện Công viên lớn thoáng, gần sông mát mẻ.- đc...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 43 m2 tại Đường Ngô Đến - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 43 m2 55,82 triệu/m2
      Chủ hạ giá 200tr bán ngay Nhà đẹp Vĩnh Phước Nha Trang.Hẻm bên hông nhà xe ô tô về đậu thoải mái.DT 43m2 (đã hoàn công) Nhà một trệt 2 lầu, 3 PN, 3 WC.Hệ...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 2 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 2 m2 250 triệu/m2
      Bán đất 500 tr gần đường nhựa Tỉnh Lộ 8B xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh.+ DT 1.500m2. Đường betong ô tô thoải mái.+ Có suối trước đất. cư dân xung quanh....
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bán đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 368 triệu

      368 triệu 0 m2
      Cần bán nền đất thổ cư tại thôn 1 xã Ninh Thượng TX Ninh Hoà tỉnh Khánh Hoà.DT: 297,5m2 thổ cư 60m2.Ngang 6m dài 47m.MT đường bê tông, KDC hiện hữu.Giá...
      Thôn 1, Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất 95 m2 tại Đường 2 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán đất gần cao tốc Nha Trang - Liên Khương và đường thông Khánh Sơn giá rẻ.+ DT 95.000m2 (9ha5) đất triền đồi view đẹp.+ Đường oto tới đất. Có thể mua thêm...
      Đường 2, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!