Thông tin mô tả
- Siêu phẩm. Lô góc
- Vị trí: Đối diện
-
- Thích hợp làm: Shop, showroom, apartment... Vv.
-
Giá: 11,792 Tỷ
Diện tích: 176 m2
Giá/m2: 67 Triệu/m2
632355
Mua bán
- Siêu phẩm. Lô góc
- Vị trí: Đối diện
-
- Thích hợp làm: Shop, showroom, apartment... Vv.
-
Le Van Truong
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,28 tỷ
42 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,1 tỷ
32 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
3,1 tỷ
42 m2