Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.885 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      GIỎ HÀNG CÁC mảnh đất NỀN giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG khu đô thị HÀ QUANG II:gọi ngay Em tư vấn: 0931 800 *** - Thanh Phúc (phone/zalo)*** TRỤC ĐƯỜNG LỚN...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,14 tỷ

      4.14 tỷ 90 m2 46 triệu/m2
      Mipeco - khu đô thị biển đầu tiên ở Nha Trang giá siêu mềm nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất. pháp lí bìa đỏ.- Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC mới Hà Quang 2 - Nha Trang - lô sạch đẹp phù hợp ở và đầu tư.- DT: 70m2 (ngang 4m).- Tây Nam.- Đường rộng 13m, nằm cạnh lô góc thông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC mới Hà Quang 2 - lô sạch đẹp.- DT: 70m2 (ngang 4m). Tây Nam.- Đường rộng 13m, nằm cạnh lô góc thông thoáng, tiện ích khu đô thị đầy...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường NB3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Gói 2 Mỹ Gia đang là dự án khu đô thị đc nhiều người ưa chuộng mua vào thời điểm trước tết 2024 này.Mua đất khu đô thị Mỹ Gia lô sạch đẹp, đường rộng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 333 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 333 m2 13,8 triệu/m2
      khu đô thị Nam sông Cái.- căn biệt thự 333m2 ngang 13m đường rộng 30m đối diện cây xanh thoáng mát, bên cạnh sông - giá chỉ 13.8 tr/m2 (tổng: 4 tỉ 595...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường B3 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.6 tỷ 90 m2 95,56 triệu/m2
      Nhà đẹp 4 tầng đường B3 VCN Phước Hải chỉ 8,6 tỉ có SHR!Nhà 3 tầng 1 tum thiết kế hiện đại có 4 PN, 5 phòng vệ sinh, pk, bếp, phòng thờ, nội thất...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      bán ngay chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.- DT 68m2 gồm 2 PN, 2 WC, 1 bếp.- Căn 816 toà OC1A.- giá: 1tỷ300 tr.- Hồ sơ giấy tờ có sẵn sang tên...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      B
      Đào Hạnh New City Bđs Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, thỏa thuận tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 59 m2
      Em Đạt đang có gần 50 căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều view biển muốn bán với giá ngộp, nên nếu quý khách muốn sở hữu ngay thì hãy contact với em...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 7 tầng, giá 6,4 tỷ tại Đường Lương Thế Vinh - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc cuối năm giảm giá sâu từ 7,5tỉ còn 6,4tỉ.Bán ngôi nhà 7 tầng view biển P. Phước Long Nha Trang.DT 56m2 full thổ. DT sàn...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 70 m2
      chủ đầu tư VCN tiếp tục chào bán căn hộ chung cư CT1 Riverside Luxury Nha Trang - căn hộ chung cư view sông Quán Trường ngay MT Vành đai 2, P....
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,57 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 0 m2
      Bán chung cư cao cấp CT2 VCN Phước Long ven sông giá CĐT.- Giá chỉ từ 21.900.000đ/ mét vuông. Căn 2 PN, 2 phòng vệ sinh giá 1 tỉ 567 tr.- DT...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 0 m2
      Dự án lâu đài Napoleon tọa lạc trên đồi La Salang tại đường Nguyễn Đình Chiểu, gần các danh lam thắng cảnh nổi tiếng như Hòn Chồng, Tháp Bà Ponagar, Đài...
      Napoleon Castle I, 25 - 26, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất 214 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 976 triệu

      976 triệu 214 m2 4,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 04 mảnh đất tại thôn Lam Sơn, Ninh Sim-DT và giá: - Lô 1: DT: 333,5 m2; giá: 1 tỉ 517 tr - Lô 2: DT: 214,6 m2; giá: 976 tr - Lô 3:...
      Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 toilet - CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang (nội thất đầy đủ) giá chỉ 2tỉ.Tầng 15 - căn hộ cao cấp CT3, Vĩnh Điềm...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 880 triệu tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      880 triệu 62 m2 14,2 triệu/m2
      bán ngay căn thương mại căn hộ chung cư Hoàng Quân Nha Trang mua bán tự do.- DT 62m2 gồm 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Tầng cao thoáng...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 0 m2
      Siêu rẻ chủ cần bán miếng đất xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm.+ DT: 91,4 mét vuông full thổ cư, ngang 5m.+ Giáp trục Đồng Bà Thìn cư dân ở xung quanh.+ Sổ...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Bán lô góc đường Ruộng Thổ - Diên An 72,7m2 chỉ 1ty150 tr ( xung quanh lô thường đã giao dịch 1,3 tỉ ) - Đường rộng hơn 7m ô tô thoải mái- Hướng Đông , sổ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!