Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 155 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 155 m2 30 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá siêu đầu tư, tặng dãy trọ 6 phòng, đường ô tô tại P. Vĩnh Hòa - Tp. Nha Trang.- Đất 2 MT đường trước - sau. Đường rộng 10m ô tô vi vu.-...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Huyện Diên Khánh, giá 850 triệu

      850 triệu 116 m2 7,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán có hoa hồng cho sale hỗ trợ.nhà c4 Bình Lộc - Diên Khánh, gần Hương Lộ 39 & QL 27, DT: 116m2, ngang 6m, chỉ 850 tr.Nhà gồm 3 PN, 1...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà lk 300 m2, giá rẻ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 300 m2
      biệt thự 300m hướng hồ tuyệt đẹp giữa lòng TP biển Nha Trang, VCN Vĩnh Điềm Trung.- Vị trí nằm ngay khu đô thị VCN Vĩnh Điềm Trung đầy đủ các tiện ích...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất 155 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.81 tỷ 155 m2 31 triệu/m2
      Khu tập thể Z753 cạnh trường đại học thông tin vừa xây, cách biển 3 kilomet, bán kính 1,5 kilomet có trường Tiểu học,2,3. cao đẳng ,đại học,...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu hẻm đường Lê Hồng Phong - Phước Long Nha Trang.Cách đường liên hệ ngayP tầm 50m, cách trường TH Phước Long 1 tầm 100m.DT:...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 57 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mới 2 tầng MT Nguyễn Thị Minh Khai, ven biển Nha Trang giá mềm.DT: 57 mét vuông. DT sàn: 108 mét vuông.Vị trí nằm MT đường Nguyễn Thị...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 820 triệu tại Nha Trang - Khánh Hòa

      820 triệu 64 m2 12,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư PH Phước Long, Nha Trang.DT 64m2 giá 820 tr (chưa bao gồm 5 phần trăm lấy sổ).2 PN, 2  nhà vệ sinh, logia view biển.Cạnh chợ...
      Dự án PH Nha Trang, Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Tây, giá 2,8 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ view sông - CT1 Riverside Luxury trực tiếp chủ đầu tư chỉ 2 tỉ 800 tr.- chung cư 3  phòng ngủ, 2  toilet - CH12.DT thông...
      Dự án CT1 Riverside Luxury Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cơ hội sở hữu căn hộ biển nằm trong quần thể du lịch đẳng cấp tại Nha Trang - pháp lý hoàn chỉnh

      Thỏa thuận 43 m2
      1. Tổng quan dự án Vega City:- chủ đầu tư: Công ty CP Vega City - KDI Holdings.- Quy mô: 43.81ha - GĐ 1 - 15,61ha.- pháp lí dự án: Đất thương mại dịch ...
      Dự án Melia Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 94 m2 34,05 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp 2 tầng đúc 1 trệt, vị trí hẻm Phú Nông Xã Vĩnh Ngọc chỉ cách đường chính 60m.* Nhà DT sổ 94 mét vuông ngang 5m, 2 MT trước và...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 850 tr tại Nha Trang - Khánh Hòa

      850 triệu 39 m2 21,8 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ xinh xắn.DT: 39 mét vuông gồm: 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, khu vực phòng khách và bếp, lôgia giặt phơi.nội thất ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 1,25 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư đầy đủ nội thất với thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh chỉ sách va li vào ở.Tầng cao, view hướng Đông Nam thoáng...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà 83 m2 tại Đường Lý Phục Man - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 83 m2
      - Bán đất tặng nhà siêu mát mẻ.- KDC yên tĩnh.- Gần các tiện ích xung quanh.- Thích hợp cho vợ chồng trẻ.
      Đường Lý Phục Man, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà shr mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 0 m2
      Nhà Vĩnh Thạnh giảm giá cắt lỗ.DT: 108.4 mét vuông (ngang 7m).Vì cần tiền bán lỗ cho ai có nhu cầu đầu tư hoặc ở. Giá có nhà mà còn rẻ hơn giá đất.Hẻm...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Nhà thô 3 tầng đường 40m (Võ Văn Kiệt) - 6.5 tỉ.* Vị trí: Nhà thô 3 tầng MT Võ Văn Kiệt (40m) Thuộc VCN Phước Long 2.- Trục đường thông ra vành đai bờ kè,...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 325 m2, giá 6 tỷ tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa

      6 tỷ 325 m2 18,47 triệu/m2
      Cận tết - cần bán nhanh - hạ giá - căn biệt thự villa mini tại khu đô thị Phú Ân Nam 2.- DT: 325m2, ngang 13m (Thổ 100 phần trăm).- Đường rộng...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 850 triệu tại Nha Trang - Khánh Hòa

      850 triệu 39 m2 21,8 triệu/m2
      Hạ giá em bán gấp chung cư tầng CT7 Vĩnh Điềm Trung chỉ 850 tr thôi.- Dt: 39 mét vuông, 1 phòng ngủ, full nội thất mới xịn (máy giặt, tủ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.35 tỷ 0 m2
      Cần Bán căn hộ góc CT2 VCN Phước Hải 3 phòng ngủ (79,22  mét vuông) nội thất đầy đủ Chỉ 2,35 tỉ liên hệ ngay 0778 087 *** Cường...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!