Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 38 m2, hướng Nam tại Đường Vạn Hoa - Nha Trang, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 38 m2 64,48 triệu/m2
      Vạn Thạnh.Bán nhà 2 tầng vừa xây - Vạn Thạnh - Nha Trang.Nhà: 2 PN - 2 vệ sinh - phòng thờ - khách - sân phơi - Sân xe.Nhà đầy đủ nội thất đẹp.Vị trí...
      Đường Vạn Hòa, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,58 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.58 tỷ 66 m2 39,1 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc hoa hậu 2 phòng ngủ 66 mét vuông view trực biển tầng cao Mường Thanh Viễn Triều 💝Tặng nội thất xịn xò💝 Đang cho...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,4 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 0 m2
      Mường Thanh Viễn Triều ngộp.chính chủ mua trước đây mua 1.85 tỉ mà nay bán đổ bán tháo 1.4 tỉ.Chủ ở nghĩ dưỡng, Có Việc Gia đình cần ra đi GẤP chung cư tâm...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      - DT: 72.7 m2 ngang 4.3m.- Hướng Tây đường bê tông 5m thông các hướng.Vị trí: Đối diện công viên nên vị trí này xây nhà rất thoáng mát, yên tĩnh. Cách Lý...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chính chủ bán: Hai mặt tiền QL27C Cao Bá Quát (1420m2 Đất + Nhà Xưởng + trạm cân 60T; )

      9.9 tỷ 1 m2 9900 triệu/m2
      Bán đất + nhà xưởng trên đường QL 27C.Thông tin pháp lí:- DT: 1.420m, ngang 15m (663m thổ cư, còn chuyển đổi thêm đc).- Thông 2 MT: Mặt trước đường Cao Bá...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Hoa - Nha Trang, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Bán nhà 36/1 đường Vạn Hoà, P. Vạn Thạnh, Nha Trang- Dt : 37,6m2 ( ngang 4,5m )- Đông Nam- Đường bê tông 3m- Nhà 2 tầng mới 100 phần trăm : 2 PN,...
      Đường Vạn Hòa, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 Vĩnh Điềm Trung, tầng thấp.- DT 63m2 (Gồm 2 phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh).- Cửa chính: hướng Đông Bắc, logia: hướng...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 389 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 389 m2 6,43 triệu/m2
      Diên Hoà - Diên Khánh+Cách đường Cao Bá Quát - Cầu Lùng chỉ 300m.+Cách Hương lộ 62 chỉ 200m. Ngay KDC, gần ủy ban nhân dân Diên Hoà, trường mầm non Diên...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 0 m2
      bán gấp mảnh đất Diên An - Phú Ân Nam 2.Giao thông thuận tiện, cách 23.10 chỉ 150m.DT: 84,3m2 full thổ cư.Ngang 5m đường bê tông 4m.Lọt lòng KDC đông...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp mảnh vườn Diên Thọ giá cực sốc

      3.5 tỷ 3 m2 1166,67 triệu/m2
      Dư ngôi nhà vườn (Farm) nên cần chuyển nhượng lại cho người hữu duyên.DT hơn 3.300m2 (thực tế 4.290m2) đã xây tường bao li toàn bộ khu đất.Đường bê tông...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường A1 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 74 m2 24,33 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ chung cư chung cư CT9 Vĩnh Điềm Trung nằm trên đường chính A1, nối thẳng ra vòng xoay Ngọc Hội, cạnh bên là công viên lớn nhất trong khu....
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 153 m2 tại Đường Củ Chi - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13 tỷ

      13.01 tỷ 153 m2 85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG nhà c4 MT ĐƯỜNG CỦ CHI, VĨNH HẢI, NHA TRANG Tổng DT 168m2, ngang 5m. Sau QHGT còn 153m2. - Đường rộng 20m- Hướng bắc - Cách đường 2/4 chỉ...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 273 m2, mặt tiền 9m tại Ninh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 273 m2 6,23 triệu/m2
      Bán nhà mái thái 2 MT, P. Ninh Giang - Ninh Hoà.- DT 273m2, có sân đậu oto.- nhà c4 gồm: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 WC, 1 sân lớn và 1 vườn trái cây...
      Đường Núi Sầm, Phường Ninh Giang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 3 m2, mặt tiền 36m, hướng Tây tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 3 m2 933,34 triệu/m2
      ĐẤT GIÁP SÔNG MẶT ĐƯỜNG NHỰA TẠI XÃ KHÁNH THÀNH - NH hỗ trợ 1,5 tỉ- DT: 3050 m²- QH 100 phần trăm ĐẤT Ở - Hiện trạng đường nhựa 6-7m - Ngay uỷ ban xã...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 8 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 8 m2 2250 triệu/m2
      Khánh Phú - Khánh Vĩnh 1/ Tổng DT 7692m2 - Có sẵn 7214m2 Thổ CưCòn lại 478m2 là phần QHGT đường chính giữa đất chia làm 3 MT.2/ Vị trí gần điểm kết nối gần...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 0 m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Hải giá 2,3 tỉ.DT: 86,68m2.chung cư 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh. Tất cả các  phòng ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 100 m2, hướng Đông tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      - Bán nhà mới đẹp tại gói 2 - khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang.- Vị trí: Đường 27m rộng thênh thang.- Nhà mới trang bị đầy đủ nội thất mới đẹp, xách va li...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Nghị - Nha Trang, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 90 m2 48,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, Đường Lê Nghị, Vĩnh Hoà, Nha Trang.Đường 7m hai ô tô tránh nhau, bên phải là trường cấp 1 Vĩnh Hòa, bên trái cách 100m là trường cao đẳng...
      Đường Lê Nghị, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!