Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nền đất mặt tiền 7m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      - Đất dân cần tiền cắt bán giá rẻ tại thôn Tân Khánh, xã Suối Tiên, huyện Diên Khánh.- nền đất DT: 354.5 mét vuông sau quy hoạch mở rộng đường còn...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 500 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 500 m2 2,21 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên cách Hương lộ 39 chỉ 100m ngay KDC đông đúc giá rẻ chỉ 2tr/ mét vuông.Nằm trên dường bê tông rộng, ngay KDC, cách Hương lộ 39 chỉ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 2 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 2 m2 925 triệu/m2
      MT Tỉnh lộ 8B - giáp Sông Giang Khánh Trung * có đất ở.---------* Ưu điểm:Vị trí cực đẹp: Sát KDC, trường học, chợ, UB xã.Giáp Sông Giang (Cái) dài: 100m...
      Thôn Suối Cá, Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 89 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 89 m2 16 triệu/m2
      Bán mảnh đất chính chủ liên hoa, xã Vinh Ngọc DT 89 mét vuông.Đất có bề ngang 5m. Đường vào 4m thoáng đãng.hotline 0931 486 *** để đc tư vấn.
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 210 m2, mặt tiền 6m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 210 m2 6,91 triệu/m2
      Tại Tu Bông Có miếng đất MT QL 1A* Dt 210m có 60m thổ cư NGANG 5m * ngang 5m vuông như hộp cốm nằm gần suối khoáng nóng tu bông cách 300m+ Nằm trung tâm...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 13 m2 tại Đường 1 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 13 m2 138,47 triệu/m2
      Bán đất view đẹp trung tâm xã Diên Tân, Diên Khánh giá rẻ.+ DT 13.000 mét vuông triền đồi view đẹp... Đường ô tô.+ Trung tâm xã cách chợ, trường, uỷ...
      Đường 1, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án hướng Bắc tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      View sông Quán Trường - 1,35 tỉ * xã Vĩnh Hiệp.---------* Ưu điểm:Vị trí khá ok: View sông Quán Trường mát mẻ.cư dân đông đúc và full tiện ích (bán kính...
      Thôn Vĩnh Châu, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 218 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 218 m2 7,21 triệu/m2
      Diên Phú lô góc 2 MT, nền thổ cư giá chỉ 7,2tr/ mét vuông.- đc: Xã Diên Phú, huyện Diên Khánh tỉnh Khánh Hoà.- DT: 218m (DT thực tế là 260m) có sẵn...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 70 m2 24,15 triệu/m2
      - Một lô duy nhất 70 mét vuông MT 5m, 2 MT trước và sau rất đẹp- Đường trước nhà 13m, đường tiếp giáp sau nhà là 5m xây nhà thông thoáng- Đối diện...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 7 m2 tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 7 m2 178,58 triệu/m2
      Đất rẫy Vĩnh Lương - TP Nha Trang.Lô 1 - DT 1785 mét vuông (Ngang 38m).Giá chỉ 480 tr.- Đất quy hoạch 2 MT đường rộng 20m.Lô 2 - DT 7200  mét ...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Bán miếng đất xã Vĩnh Thái. Một lô duy nhất trên thị trường.Giá 1 tỉ 5.DT: 60m2. Ngang 6m. Full thổ.Xung quanh KDC, nhà căn biệt thự.Cách chợ vĩnh Thái...
      Đường Gò Đập, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 300 m2 5,67 triệu/m2
      Bán 300m2 đất khu Láng Dứa, Vạn Thắng - Bắc Vân Phong, Khánh Hòa.- DT: 300m2.- Quy hoạch KDC (đất ở).- Sát sân bay Sungroup.- Có nhà c4 trên đất.- giá: 1,7...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán gấp - mảnh đất MT đường 23/10 Diên An, Diên Khánh. Cách cầu Ông Bộ 300m giá 2 tỉ.DT: 73.3 m2 toàn bộ thổ cư, ngang 5,5m, đường 23/10 trước nhà...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Bán đất Thị Trấn Diên Khánh mặt đường chợ Tân ĐứcVị trí trung tâm đô thị của Diên KhánhĐường chính Lý Thái Tổ đường lớn buôn bán rất tốt, đông cư dân, sầm...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      DT đất: 1139m2 full thổ cưVị trí: MT Tỉnh lộ 8 gần cụm công nghiệp Khánh Bìnhgiá: 1,4 tỉcontact: 0917 951 ***- Vị trí đất:...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 926 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 926 m2 1,25 triệu/m2
      926m² ĐẤT CÀ HON -KHÁNH BÌNH - KHÁNH VĨNH Giá rẻ, bao đầu tư. liên lạc: 0967 099 ***MT tỉnh lộ 8C, ngang 10m, Thổ cư 50, còn lại quy hoạch full thổ.Đối...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Thái gần ngã 4, đường oto xây dựng tự do.DT: 60m2 (ngang gần 6m).Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 1,5 tỉ.sổ hồng riêng xây dựng tự do KDC đường...
      Đường 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 130 m2 11,54 triệu/m2
      Bán đất TDP 16 P. Ninh Hiệp Ninh Hoà Khánh Hoà.+ DT 130m2 100m2 thổ (5x25) nở hậu tí xíu.+ Đường bê tông oto vào tận nơi.+ Hiện trạng lô góc 2 MT, cách...
      Đường 2/4, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.