Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm oto Phú Nông xã Vĩnh Ngọc Tp Nha Trang. Giá chỉ 1,3 tỉ - Vị trí: Đường trước bê tông 4m,cách đường chính Phú Nông chỉ 50m, gần khu đô ...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 95 m2 12,64 triệu/m2
      Đất full thổ cư thôn Trung, Vĩnh Phương giá rẻ chỉ 1,2 tỉ- DT 94,7 m2 ngang 5m- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường thông rộng 6m, khu vực chia ô vuông vức hạ...
      Đường Thôn Trung, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 139 m2, mặt tiền 6m , giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 139 m2 13,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán miếng đất nền KĐT nam sông cái Diên Khánh- MT đường Ngô Gia Tự rộng 16m tính luôn vỉa hè- miếng đất 139 mét vuông ngang 6m dài...
      KĐT Nam Sông Cái, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 53 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 53 m2 21,7 triệu/m2
      Bán đất hẻm oto - P. Vĩnh Hải Nha Trang.DT: 52.8 mét vuông (ngang 7m siêu đẹp).KDC hiện hữu.- Vị trí: Sau lưng chợ Vĩnh Hải, gần trương học cách biển...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 163 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 163 m2 8,59 triệu/m2
      * nhà c4 có thể mua về ở ngay.- DT: 163 mét vuông có 80 mét vuông ODT.- Đường bê tông 5m, ô tô vi vu, có QH mở rộng.- Cách biển chỉ 250m.-...
      Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất 275 m2, mặt tiền 8m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 275 m2 3,82 triệu/m2
      Chủ cần tiền làm ăn giảm giá bán gấp miếng đất tại Xã Suối Tiên.DT 275 mét vuông sau quy hoạch còn 237 mét vuông, ngang 8m nở hậu 11,45m.Đường...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 278 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 278 m2 5,58 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần ra nhanh nền đất 2 MT Ninh Quang.Vị trí: Thuận Mỹ - Ninh Quang - Ninh Hoà - Khánh Hoà.DT: 277,6m2. Ngang 12m. Dài cạnh 26m, cạnh 21m.KDC....
      Thuận Mỹ, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 171 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 171 m2 8,19 triệu/m2
      1tỷ4 sở hữu ngay mảnh đất đẹp.- Cách QL, trường, trạm, chợ... Chỉ 1 ph di chuyển.- DT: 6 x 28m. Có 60  mét vuông thổ.- Vị trí đất ở cao ráo, thoáng...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 510 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 510 m2 2,69 triệu/m2
      DT: 510m2, đất ở 60m2.Khu vực lân cận: Chợ, trường học, BV... (cách TT thị trấn 350m).pháp lí: SHR chính chủ.giá: 1,370 tỉ (2,7tr/m2 đất ở đô thị quá...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Thị Bích Liễu Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 289 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 289 m2 3,81 triệu/m2
      Bán đất chính chủ tại xã Ninh Sơn, huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa. Trong đó thổ cư 80m2, đất trồng cây lâu năm 209.3m2.Cách UB xã 100m.Đất chính chủ đã có sổ,...
      Thôn 2, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Cần bán lẻ hoặc cặp mảnh đất Vĩnh Thạnh - ngay chợ Ga.DT 80m²(full thổ cư).Đường hiện trạng bê tông 5m ô tô quay đầu thoải mái.KDC đông đúc, ngay cạnh chợ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 75 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 75 m2 22,67 triệu/m2
      Bàn cờ Trần Tế Xương MT 7m ngang cách QL1A chỉ 200m thổ cư mà giá nguyên lô chỉ 1tỉ7call ngay E 0923 557 ***Zalo)
      Đường Trần Tế Xương, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 562 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 562 m2 2,94 triệu/m2
      Má trồng toàn những cây dễ thương.Nào là hoa là rau là lúa.Đất khoanh rào tôn, trồng rau của ba má tại Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hoà có DT 561.5m2.+ Có...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 92 m2 13,05 triệu/m2
      nền thổ cư Vĩnh Thạnh - Nha Trang.DT: 92 mét vuông và 143 mét vuông, Tây Nam.Đường hiện trạng 4m quy hoạch 20m, đất ở nông thôn 61  mét ...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,26 triệu/m2
      Bên H có miếng đất ngay trung tâm TP.DT 51m²(Có bìa đỏ và GPXD).Xe oto vào tới đất.Cách chợ Đầm 200m.Cách đường lớn 2/4, đường Trần Quý Cáp 150m.Trong...
      Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 189 m2 8,7 triệu/m2
      Bán nền đất Vĩnh Hiệp gần BV Giao Thông Vận Tải giá rẻ - gần trường Hà Huy Tập.DT 189 mét vuông ngang 14m.Giá 8.7 tr / mét vuông còn thỏa ...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 348 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 348 m2 4,32 triệu/m2
      Vô cùng đắc địa với kết nối giao thông thuận tiện từ trung tâm Diên Khánh lên Khánh Vĩnh trên trục đường Tỉnh Lộ 2.Tổng số lượng gồm với 250m2 đến 300m2 sau...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 323 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.3 tỷ 323 m2 4 triệu/m2
      miếng đất hiện tại đang tọa lạc tại Diên Lâm - Diên Khánh.Gần Hương Lộ 39.- DT 323 mét vuông.- Giá 1 tỉ 290 (4tr/ mét vuông).- Quá rẻ cho NĐT...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.