Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 260 m2 6,16 triệu/m2
      Bán đất MT Hương lộ 62, ngang 10m, thôn Láng Nhớt, xã Diên Tân.- DT: 260m2 (đã có 60m2 thổ cư).- Ngang 10m, ngay KDC hiện hữu, đất đã đc kè đá đắp đất cao...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 97 m2 19,98 triệu/m2
      Bán mảnh đất thôn Vĩnh Châu, xã Vĩnh Hiệp giá rẻ 20tr/ mét vuông.DT: 96,9 mét vuông (ngang 5m).Sổ riêng, full thổ cư.Hướng: hướng Đông ...
      Thôn Vĩnh Châu, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      "MT đường nhựa TạiThôn Long Hòa Xã Vạn LongTHUỘC KHU KINH TẾ BẮC VÂN PHONG VẠN NINH KHÁNH HÒAThuận tiện KD mua báncách QL1A 500mcách NGUYỄN HUỆ 100mDt:100m2...
      Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 120 m2 13 triệu/m2
      DT: 120.5m2Khu vực đi lại thuận tiện, gần chợ, trường, gần khu tdc Diên Toàn, cách biển 9 kilomet, cách ngã ba thành 300m.giá: 13tr/ mét vuông,...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 86 m2 17,45 triệu/m2
      Hàng hiếm! Lô MT đường 6m KDC mini Vĩnh Thạnh - Nha Trang.DT: 86m2 (ngang 5,5 m).Đường 6m.Hướng: hướng Đông Nam.Khu vực cao ráo không ngập lụt. Xung quanh...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      Lô góc đường 14m siêu đẹp Diên An, Diên Khánh.- Giá đầu tư: 1 tỉ 380Tr- DT 120m ngang 6m. (bìa đỏ nền thổ cư)- Lô góc đường chính rộng 14m. Đông Nam-...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 294 m2, mặt tiền 8m tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 294 m2 6,81 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường rộng 9m bên hông trường trung học cơ sở A.Yersin và trường Trung học phổ thông Đoàn Thị Điểm ( Cách 100m) _ Suối Cát ,Cam Lâm.-DT...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 555 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.67 tỷ 555 m2 3 triệu/m2
      Cần tiền bán lại nền đất ngang (8m nở hậu) MT đường bê tông thông thoáng tại Ninh Bình, Ninh Hòa, ô tô tận nơi, thích hợp xây dựng villa nhà vườn, qua năm...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Xuân Phong 2 oto tránh nhau - Vĩnh Phương.DT: 124,8m2 ngang 7m.Đường oto hiện trạng 7m quy hoạch 13m, gần cầu Vĩnh Phương, cách...
      Đường Xuân Phong, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp chỉ 1.1 tỉ. Gần bùn khoáng nóng i - resort. Thôn Xuân Ngọc Xã Vĩnh Ngọc Nha Trang.- DT: 67.3m2 ngang 5m vuông vắn.- Hướng chính Bắc.-...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 50 m2 33,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất 2 MT đường nhựa 13m vs 10m đường lớn cơ hội KD trong tương lai.- miếng đất 49.7 mét vuông thực tế rộng 52 mét vuông.-...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 2200 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 2200 m2 0,7 triệu/m2
      Đất đã có sẵn các loại cây ăn trái, chỉ chờ chủ đến nhận- DT thực tế 2,200 mét vuông.- Ngang lên đến gần 32 mét vuông.- Đất phong thủy tốt, nở...
      Xã Sông Cầu, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1168 m2, mặt tiền 28m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 172 m2 8,14 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp Diên Sơn, Diên Khánh.DT: 171,6  mét vuông (ngang 10,69m nở hậu 11,73m).Hướng: hướng Tây Bắc.Đường oto 3 m (bê tông).giá 1 tỉ 4...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 219 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 219 m2 5,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền giảm 300tr bán ngay mảnh đất thuộc KDC mới ven TP. Nha Trang. mảnh đất MT đường quy hoạch rộng 20m cách Hương lộ 39 chỉ 300m, ngay...
      Đường Liên Xã, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 52 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 52 m2 32,31 triệu/m2
      Chính cần bán lô góc 2 MT 13m và 10m ngay KDC đất lành xã Vĩnh thái - nha trang Vị trí thuận lợi KD hay ở điều thuận lợi Tặng kèm bảng vẽ xây dựngNgoài ra...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 99 m2 tại Phường Vạn Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.69 tỷ 99 m2 17 triệu/m2
      Bán đất gần kho Trứng , Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh HoàDT : 99,2 m²Hướng: hướng Tây NamMT: 8,5mGần trường mầm non, cấp 1,2,3 , gần BV, UBNN xã Vĩnh...
      Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 719 m2 tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 719 m2 2,3 triệu/m2
      Cần gả mảnh đẹp thích hợp phân lô Thôn 4 - Diên Đồng.- 2 MT đường bê tông 5m. KDC đông đúc.- Ngang 30m + 25m. vuông vắn, thích hợp phân lô.- DT 719m, có...
      Xã Diên Đồng, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá