Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.809 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Xuân Phong 2 oto tránh nhau - Vĩnh Phương.DT: 124,8m2 ngang 7m.Đường oto hiện trạng 7m quy hoạch 13m, gần cầu Vĩnh Phương, cách...
      Đường Xuân Phong, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 225 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 225 m2 5,56 triệu/m2
      nền thổ cư, Xuân Tự. Lô góc 3 MT, sát biển. 225 mét vuông có sẵn nhà, giá 1 tỉ 250.- Cách đường bộ sát biển 100 mét, nằm trong KDC đông đúc hiện...
      Đường Xuân Tự, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 225 m2 4,89 triệu/m2
      (CH Đầu tư) Hạ giá 150 tr thu - bán gấp lô góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà.DT: 225m2 (ngang 5,8m), DT sau QH là:...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 131 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 131 m2 11,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất. Diên An đường Bầu BạnNgay KDC đông đúc đường thông thoáng DT 131.1m2 giá 1 tỉ 570
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 215 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 215 m2 6,98 triệu/m2
      Vị trí: Đường Tổ 7,8,9 Thôn Thanh Minh 3 - Xã Diên Lạc, Diên KhánhCách TL2 chỉ 100m, gần Chợ, Trường Học, ủy ban nhân dân Xã, Trạm Y Tế,...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ CẦN TIỀN GẤP nên bán ngay giá CẮT LỖ nền đất MT đường liên xã, ngay sát trung tâm hành chính mới của huyện Diên Khánh (sắp tới là TX Diên...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Thạnh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Bán đất xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang (gần BV giao thông vận tải).Đường vào câu cá giải trí Thủy Trúc.- DT 87,2 mét vuông.- Đường hơn 7 mét Xe tải thoải...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 112 m2 16,52 triệu/m2
      Bán nền đất góc gần Đường D30, Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.nền đất nằm góc 2 đường bê tông rộng 3m, tại Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp. Đất cách đường...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 185 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 185 m2 9,91 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường liên thôn Bà Đội gần chợ Bà Đề ( 50m ), xã Diên An, Diên Khánh MT đường 7m oto thông thoáng, gần chợ, trường học, nằm giữa trục đường...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      Bán đất trung tâm P. Ninh Hiệp TX Ninh Hòa giá chỉ 1 tỉ.+ DT: 84,5-105m2, thổ cư 100 phần trăm.+ Đường bê tông oto đi thoải mái.+ Nằm ngay trung tâm...
      Đường Lê Đình Thu, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 63 m2 26,83 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Trung Vĩnh Hiệp cách đường Cầu Dứa Phú Nông 100m.Dt 63m2, MT rộng 5m3.Hướng Đông, đường oto 4m KDC hiện hữu.Bán giá 1,69 tỉ bớt lộc.Quý...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 622 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 622 m2 2,5 triệu/m2
      Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hoà - Song song Hương Lộ 39 có miếng đất nằm trên MT betong 4,5m.- DT 10x62 đất CHN qh full ONT- Đất bằng giáp suối nhỏ phía...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 425 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 425 m2 3,77 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường Tỉnh lộ 8 trung tâm xã Diên Xuân, DT 425 mét vuông, MT rộng 20 mét. Đường nhựa 16 mét. Giá 1,6 tỉ. gọi ngay chính chủ để xem...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 70 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 70 m2 18,29 triệu/m2
      Gò Ngựa - Phú Vinh - Vĩnh Thạnh - Giá 1 tỉ 280 Sau lưng trường Lương Thế Vinh, và Trạm y tế Cách Chợ Ga chỉ 500m DT 70 mét vuông full thổ - ngang...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vạn Bình - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      "Chính chủ gởi bán lô TđC Trung Dõng1 đối diện trường Trung học cơ sở Trần Phú2 MT đường bê tông rộng 5-7m thông các hướngCác tiện ích xung quanh đầy...
      Xã Vạn Bình, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 85 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 85 m2 16,36 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay.Lô góc 2 MT nằm ngay đường nối Võ Nguyên Giáp và 23/10.Ngay siêu thị Metro và bến xe phía nam.Đường bê tông 2 bên oto đi thoải mái.DT...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 152 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 152 m2 8,89 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Diên Phú - Diên Khánh. Đường 7,5m, giá chỉ: 8,5tr/ mét vuông.DT 152 mét vuông (ngang 5m).Đường bê tông Liên Xã 7m5 đường...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Hiện chủ bán gấp nền đất view sông Vĩnh Trung Nha Trang Khánh Hoà DT:79.8m2 đất ở 100 phần trăm Nằm view sông trên đường rộng 13mCách 23/10 tầm 900m...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Khánh Hòa giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Khánh Hòa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.