Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 345 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp nàm ngay kề tòa căn hộ chung cư, cổng đại học Thành đô rất đắc địa, MT lớn khu vực đông cư dân giáp KCN lai xá ngay khu vực đừng 3,5...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 38 m2 132,9 triệu/m2
      Bán nhà PL 38 mét vuông x 5T tại khu Bộ đội, Lai Xá, Hoài Đức:+ Tầng 1, 2 thông sàn KD: Spa, nail, tạp hoá, hiệu thuốc / hoặc cho thuê làm văn phòng...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 40 m2 126,25 triệu/m2
      Quá hiếm - nhà Lai Xá, Hoài Đức, TP Hà Nội - 40 mét vuông, 5T, ô tô đỗ ngày đêm, KD, 5,05 tỉ.Vị trí có 102 tại Lai Xá, KD văn phòng ô tô đỗ ngày...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 39 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 39 m2 138,47 triệu/m2
      chính chủ bán ngay nhà Lai Xá, Hoài Đức. HN 39 mét vuông KD văn phòng siêu đỉnh thang máy 7 tầng 5,4 tỉ tl.Anh Phương nhờ bán ngôi nhà 7 tầng thang...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 41 m2 129,27 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt phố KD bất chấp 24/h.đc mặt phố Vân Canh Hoài Đức HN.+ DT: 41 mét vuông + MT: 3,8m.Giá 5tỷ3. thỏa thuận.Vị trí vàng di chuyển Mỹ...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 4m tại Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất 67,2m dịch vụ Thăng Long 9 KĐT Hinode Royal Park - Kim Chung Hoài Đức - thành phố Hà Nội.Vị trí: Đường rộng 9m, khu phân lô, đường...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Hiện tại hàng chủ đầu tư đã hết 55 căn.Em có một căn 144,5 mét vuông suất tốt đang muốn sang nhượng lại, giá mềm nhất thị trường, view cây xanh...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà đường Vạn Xuân, 38 mét vuông, 5 tầng, oto, KD, hiếm, 5 tỉ, hotline: 0988 415 ***.+ Nhà vừa xây, view đẹp, thoáng mát.+ Thiết kế đầy đủ công...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, 35m2, 5 tầng, oto, KD, hiếm, 5 tỉ, contact: 0988 415 ***.+ Nhà vừa xây, view đẹp, thoáng mát.+ Thiết kế đầy đủ công năng sử dụng, ở ngay,...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 101 m2, giá 5,56 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5.56 tỷ 101 m2 55 triệu/m2
      Siêu hot ra mắt căn hộ chung cư Mezza - lần - đầu - tiên xuất hiện tại phía Tây Thủ đô Hà Nội.Vị trí: Dự án The Wisteria - phân khu cao tầng đầu tiên...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán 1 số căn nhà phố thương mại shophouse LK Hinode Royal Park Hoài Đức.Lk 31 thiết kế Anh quốc. DT 80 mét vuông.- Tây Nam.- Đường 13m.- Nhà...
      C
      Văn Phòng Bán Hàng Cđt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 65 m2 86,16 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp trung tâm lai xá sát trường Đại học Thành Đô khu vực cư dân và KCN lai xá cực kỳ sôi động. ngay gần tuyến đường vành đai 3,5 cận kề...
      Đường Lai Xá, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 42 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 42 m2 123,81 triệu/m2
      Bán nhanh nhà ô tô vào nhà tại vân canh . diện tích 42 m2 xây 5 tầng kiên cố với 7 phòng ngủ , ngõ thông KD chủ thiện trí cần bán...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,07 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5.07 tỷ 138 m2 36,71 triệu/m2
      - căn hộ chung cư vị trí giao thương, cửa ngõ phía Tây thành phố Hà Nội, quy hoạch bài bản, tiềm năng tương lai.- Ngay cạnh Mỹ Đình, kết nối chỉ vài...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 70 m2 74,58 triệu/m2
      * Bán nhà đường Vân Canh, ngay Phương Canh.+ Lô góc 3 mặt thoáng, nhà Vân Canh, ngõ thông, gần mặt phố, 10m ra oto tránh. Gần ngã 4 Canh, đại học Đông Á,...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,38 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5.39 tỷ 138 m2 39 triệu/m2
      Vị trí: Dự án The Wisteria - phân khu cao tầng đầu tiên của khu đô thị Hinode Royal Park.* Quy mô dự án: 1,6ha (là 1 phần của khu đô thị 146,8ha).* Tổng...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 140 m2, hướng Tây - Bắc, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      - MUA 1 đc 2 - SIÊU hot = ĐÓ LÀ căn hộ chung cư MEZZA - LẦN - ĐẦU - TIÊN XUẤT HIỆN TẠI PHÍA TÂY Thủ đô Hà Nội - Vị trí: Dự án The Wisteria - phân...
      Dự án Chung cư The Wisteria, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ view hồ công viên. 80m2. Giá chỉ: 5,7 tỉ. Nhận nhà ngay. Bàn giao nội thất đầy đủ liền tường.Chính sách cực mới lần đầu tiên xuất...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.