Thông tin mô tả
Bán nhà Lai Xá, Hoài Đức giáp
Nhà mới thiết kế hiện đại, đủ công năng.
Đường rộng thênh thang, 3
Giá nhỉnh 5
Giá: 5,35 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 137,18 Triệu/m2
785216
Mua bán
Bán nhà Lai Xá, Hoài Đức giáp
Nhà mới thiết kế hiện đại, đủ công năng.
Đường rộng thênh thang, 3
Giá nhỉnh 5
Ms Thanh
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2