Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Bảng giá 2 phòng ngủ + ĐN TT 70 phần trăm giá 3,581 tỉcăn hộ Moonlight 1 tầng đẹp gần Mỹ Đình nằm trong quần thể KĐT xanh.NH hỗ trợ 0 phần...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,1 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Bán Căn độc quyền 2 phòng ngủ view hồ Duy nhất 1 suất mua tốt nhất.- DT: 71m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2vs, 2 logia thoáng mát.- Bàn giao thiết bị...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 59 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 59 m2 60 triệu/m2
      siêu hiếm.Chính chủ nền đất 59 mét vuông mặt đường nhựa oto tránh nhau, KD tốt.Tại Đức Thượng, Hoài Đức, HN.Vị trí: Gần trường, gần chợ, cách Vành...
      Đường Đức Thượng, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 42 m2 76,2 triệu/m2
      đất DV Trũng với vị trí thuận lợi sát đường 32.Cạnh trường đại học Thành Đô, căn hộ New City.Gần trường mẫu giáo, siêu thì, nhà hang...
      Đường 32, Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Bán nhà nguyên căn 5 tầng ngõ thông 3 gác phóng vèo vèo, lô góc 2 mặt thoáng ở Vân Canh, gần đường Trịnh Văn Bô, Đường Vành Đai 3.5. L/H: 0981 349 ***- Nhà...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Nhà 32m x 5 tầng. Có 3 PN rộng. logia thoáng mát- Có hỗ trợ vay NH với LS tốt nhất, thủ tục nhanh gọn- giá: 3.4 tỉ( còn giảm, bao phí sang tên)* Bán kính...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà giá rẻ Hậu Ái Vân Canh Hoài Đức. Mỹ Đình 4 kilomet, ĐH Công nghiệp thành phố Hà Nội 2 kilomet. Giáp khu đất DV 6,9 ha, ngõ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      Bán nhà DT: 30 mét vuông bìa đỏ DTXD từ tầng 2 đua ra thành 35 mét vuông x 5 tầng MT 5m thiết kế đẹp như hoa hậu sát đường 32 thiết kế & nội...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi giao thông oto đỗ cửa cách đường 12m 30m xung quanh sầm uất.
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Bán nhà 35m2 x 4 tầng, oto đỗ cửa, gần khu đô thị Hud Vân Canh, đường Trịnh Văn Bô - gọi ngay: 0399 183 ***.+ Vị trí nhà ở bán kính 1 kilomet chợ,...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DTTT 93.08m.ban công hướng Đông Nam thoáng mát, 2 ban công.View thẳng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Bán chung cư Moonlight 1 mặt đường đại lộ Ánh Trăng 58m, khu đô thị Anlac Green Symphony thành phố Hà Nội.Thông tin chung cư và tiện ích:- chung cư...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,71 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.71 tỷ 109 m2 34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN Splendora tầng trên 15, 2 PN 2 vệ sinh. Đã bao gồm các thiết bị cơ bản liền tường bao gồm tủ beeos , giàn phơi các thiết bị...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 46 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 46 m2 75 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất dịch vụ khu X1 Yên Lũng - An Khánh.Vị trí đất rất đẹp, khu đông cư dân, gần nhà văn hóa Yên Lũng & hồ điều hòa.MT: 3,7m -...
      Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 57 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 57 m2 58,95 triệu/m2
      Bán đất Xóm 11 thôn Hậu Ái xã Vân Canh, Hoài Đức 57m đất 4m MT giá 59tr/ mét vuông vị trí ( ngõ 92 đường Hậu Ái ) mặt ngõ 2,5m ngõ nông khu vực phát...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 69 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 69 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất DV Di Trạch giá chỉ 62tr/m2. Đi bộ vài bước chân ra KĐT Hinode Royal Park. Đường rộng 11m thông thoáng, gần Vành Đai 3.5.DT 69m2.MT...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất 51 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 51 m2 72 triệu/m2
      Duy nhất lô 51 mét vuông khu dịch vụ 4.5ha giá 72tr/ mét vuông. Phong thủy đẹp không lỗi ngay gần Vành Đai 3.5.bìa đỏ chính chủ, sẵn sổ công...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,62 tỷ

      3.63 tỷ 51 m2 71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất DT 51 mét vuông MT hơn 3m khu dịch vụ 25ha và 4.5ha Vân Canh - Hoài Đức.Lô khu 25ha DT 51.5 mét vuông MT 3.08m.Lô...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.