Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN DT 100m2 - 138m2 tại dự án The Wisteria Hinode Royal Park, vị trí đắc địa 3 mặt đường, chào bán lần đầu 2 tòa mặt QL 32, giao cắt vành...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      - chung cư có DT 72 mét vuông thuộc tòa Moonlight An Lạc Green Symphony.- Gồm 2 PN, 2 logia.- Hướng logia phòng khách là Đông Nam.- pháp lí hoàn...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn 110 m2, giá 3,63 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.63 tỷ 110 m2 33 triệu/m2
      Chính thức chủ đầu tư chào bán 50 căn căn hộ chung cư cao cấp Splendora Essensia giá và CSBH sốc chưa từng có:Khi các dự án căn hộ chung cư bình...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Căn view hồ công viên âm nhạc tầm view tr đô.Mua trực tiếp từ CĐT.Bàn giao full nội thấp cao cấp thương hiệu nổi tiếng.Nhận nhà ở ngay bàn giao...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,95 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      4.95 tỷ 150 m2 33 triệu/m2
      - Dự án đã ở và hoạt động ổn định - Đầy đủ các dịch vụ tiện ích 5* do Savills vận hành.- free DV 3 năm - xe ô tô + bể bơi + fitness + xe bus 5 năm,- 3...

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Em Giang phòng kinh doanh CĐT quỹ căn ngoại giao: 0936 396 ****chung cư 3 phòng ngủ 81 mét vuông giá chỉ 3,5xx tỉ*HTLS 0 phần trăm...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      - anh/chị muốn 1 nơi ở có không gian sống tốt cho gia đình, 1 nơi có không gian xanh, không gian sống thoải mái cho các con, bố mẹ của mình thì hãy đến với...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      căn hộ Moonlight 1 là dự án căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên đc xây dựng trong khu đô thị An Lạc Green Symphony rộng 75ha tại xã An Khánh, Hoài Đức,...

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà xây mới độc lập tại Vân Canh, đường oto cách 15m- DT: 41.2 x 4 tầng (5 PN).- MT = hậu = 10m- Hướng Đông* Nhà xây độc lập 4 tầng, công năng gồm 5 PN...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã La Phù - Hoài Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Nhà đẹp Hoa Thám, vị trí vàng gần khu đô thị Geleximco Dương Nội Hà Đông. Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, nội thất hùng túy đẹp, đc gia chủ thiết kế lắp đặt...
      Đường Hoa Thám, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, Kim Chung Hoài Đức 48 mét vuông * 5T. Đường phân lô 2 oto tránh nhau.- DT: 48 mét vuông.- MT: 4,2m.- Đường trước nhà: 5.5m (oto...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Chính chủ tôi cần bán nhà 6,5 tầng tại Di Trạch Hoài Đức thành phố Hà Nội.Đường trước nhà 3 oto tránh nha, 50m ra KĐT và đất DV, 100m ra Vành Đai 3.5.KD...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      + Nhà đẹp ngay trung tâm Lai Xá 34,7m2 thiết kế hiện đại xây dựng 5 tầng, 4  phòng ngủ nội thất đẹp cực chất đầy đủ công năng sử dụng, Thiết kế:- Tầng...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      - Thiết kế mỗi tầng 2 PN rộng có logia và cửa sổ thoáng- nhà nằm vị trí siêu đẹp sát QL 32, tiện lợi di chuyển vào nội thành- Lợi thế gần chợ, giúp đi bộ ra...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 33 m2 110,61 triệu/m2
      - nhà nằm vị trí siêu đẹp sát QL 32, tiện lợi di chuyển vào nội thành- Lợi thế gần cây săng lai xá, giúp thuận tiện đổ xăng, đây là một lợi thế.- Lợi thế...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      - nhà nằm vị trí siêu đẹp sát QL 32, tiện lợi di chuyển vào nội thành- Lợi thế gần chợ, giúp đi bộ ra chợ mua đồ ăn rất tiện cho các chị em.- Lợi thế gửi...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 36 m2 104,17 triệu/m2
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.