Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp khu vực Đại tự, Kim Chung.Nhà ngõ 9 Đại Từ, nhà S 41.4 mét vuông. 4 tầng, MT 3,5m. Nhà 20m ra đường xe tải Giá chào 3,2 tỉ. bìa đỏ cất...
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      - Đường vào nhà có 2 tân gọi, gọi Trịnh Văn Bô nối dài cũng đc, gọi đường 422B cũng đc.- Nhà xây 5 tầng khép kín, vị trí lô góc thoáng sáng hút lộc vào...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng vừa xây ở An Thọ, An Khánh, Hoài Đức, công năng đầy đủ. Mặt ngõ thông. bìa đỏ vuông vắn, không 1 lỗi gì.Tiện ích full xung quanh nhà. Giao...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI TT75 LAI XÁ - ĐƯỜNG oto TRÁNH - GẦN đại học CÔNG NGHIỆP HN - Dt 48m, Mt 3.88m. Nhà dân xây chắc chắn- Khu phân lô quân...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường 422 - Hoài Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 41 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp Vân Canh, Hoài Đức 41mx 5 tầng, mặt ngõ thông, oto vào nhà- DT: 41m- MT: 3.4m- Hướng Tây tứ trạch- Thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng:+ Tầng 1: để...
      Đường 422, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 35 m2 114 triệu/m2
      Nhà đẹp ngõ 41 Lai Xá. diện tích nhỏ 35 mét vuông, 5 tầng. Mt 4,6m Tiện ích dân sinh đầy đủ, gần kềbìa đỏ sắn sàng giao dịch. Giá chào 3,99 tỉ....
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 41 m2 109,76 triệu/m2
      Nhà đẹp Gần cổng làng Lai xá. dọn tới đón tết vừa xinh. nhà 4 tầng, S41m2, MT 5,5m Tiện ích dân sinh đầy đủ, liên kế.Gần chợ Lai xá, KD đc. ô tô qua nhà...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,39 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.39 tỷ 0 m2
      Lí do lựa chọn căn hộ moonlight An Lạc Green Symphony????- Vì sức khỏe: giải quyết vấn nạn ô nhiễm môi trường tại thành phố Hà Nội với không gian xanh...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,52 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.52 tỷ 80 m2 44 triệu/m2
      TẬU NHÀ ĐÓN TẾT căn hộ chung cư cao cấp trung tâm Mĩ Đình - Đối diện vin SmartcityChỉ 1,1 tỉ vốn ban đầu sở hữu ngay căn hộ chung cư 3  phòng ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ căn hộ chung cư Moonlight - KĐT An Lạc Green Symphony DT 93 mét vuông ban công hướng Đông Nam, tầng cao, view đẹp giá chỉ 4,3...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      - Ngõ trước mặt 2,5m. Vị trí giao thông thuận lợi.- Vài bước chân ra đến chợ và khu buôn bán sầm uất.- Ra Mỹ Đình chỉ 2 kilomet. TT Thủ đô Hà Nội...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Ra hàng đợt 1 căn hộ chung cư cao cấp Hinode Royal Park mặt QL32, HTLS 0 phần trăm, CK 10 phần trăm, nội thất luxury chỉ 3tỉ.Ra hàng đợt...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      Trực tiếp PKD CĐT chào bán chung cư số 1 DT 93 m2 thông thủy:Cửa hướng Đông Bắc logia hướng Tây Nam view vườn Châu Âu, vườn cở vua, công viên thể...

      Bán căn 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,58 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.58 tỷ 0 m2
      Bảng giá 2 phòng ngủ + ĐN TT 70 phần trăm giá 3,5xxtỉ.căn hộ chung cư Moonlight 1 tầng đẹp gần Mỹ Đình nằm trong quần thể KĐT xanh.NH hỗ trợ...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Mua căn hộ chung cư từ đợt chào bán đầu tiên, nay do KD cần vốn, nên chính chủ nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Tòa B tầng đẹp.Nội thất...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      chung cư cao cấp Moonlight 1, nhận nhà ở ngay cùng vô vàn quà tặng ưu đãi.- CK lên đến hơn 600tr.- free 24 tháng phí DV đến từ CBRE.- Tặng ngay 6 chỉ vàng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Duy nhất từ ngày 1/12 - 10/12/2023. Có thiện chí em sẽ cố xin thêm cho a/c. CĐT ra chính sách ưu đãi tốt nhất. Bàn giao vào cuối T12/2023.contact: 0968 827...

      Cần bán căn hộ 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Tôi cần bán 03 căn - Tòa W2 căn số 1509DT: 99.6m2Giá: 4 tỉ 539View trực tiếp bể bơi- Tòa W2 Căn số 603DT: 99.4m2Giá: 4 tỉ 330Tầng 6 bể bơi, sân chơi,...
      Dự án The Wisteria, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.