Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Waterpoint, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,07 tỷ tại Huyện Bến Lức

      1.07 tỷ 51 m2 20,99 triệu/m2
      - TT trực tiếp CĐT- Chỉ 10 phần trăm ký HĐMB- Tháng 11/2023 (dự kiến) nhận nhà - Hỗ trợ vay tối đa 65 phần trăm- Ân hạn gốc- Lãi hỗ trợ...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,55 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.55 tỷ 64 m2 24,22 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư thương mại với giá "vừa túi tiền" Ehome Southgate mà tập đoàn Nam Long và đối tác Nhật Bản cho ra mắt thị trường vừa...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư ven sông giá 1.1 tỉ (51m2) của Nam Long tại Waterpoint.- Đã bàn giao nhà, Vietcombank cho vay 65 phần trăm, HTLS và ân hạn nợ gốc...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      Chính thức chào bán chung cư Ehome Southgate tại khu đô thị Waterpoint Nam Long.Nhận nhà ở ngay, giá chỉ từ 1 tỉ VNĐ/ căn 1 phòng ngủ + 1.NH...

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      Nam Long chào bán căn hộ chung cư giá mềm chỉ với 1tỉ/căn 2  phòng ngủ TT theo tiến độ Ưu đãi cho KH mua trực tiếp CĐT Nam Long.phòng KD Nam...

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 2,31 tỷ

      2.31 tỷ 90 m2 25,67 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường 14m, thông ra Nguyễn Hữu Trí và QL1A.sổ hồng từng nền.90 mét vuông. 4x5mx20m.Giá 2 tỉ 311 tr.Trả 46 tr / tháng.NH hỗ trợ...
      Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, giá 3,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu, giá chỉ 3,6 tỉ.- nhà mặt tiền vườn 6*15m.- diện tích xây dựng: 164  mét vuông.- 4 phòng ngủ 3 phòng vệ ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền dự án 83 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 879 triệu

      879 triệu 83 m2 10,6 triệu/m2
      1 lô duy nhất tôi cần bán đất vị trí đẹp gần chợ Gò Đen nên dễ KD buôn bán.- Vị trí ngay: đường Phước Lợi (gần Văn phòng công chứng Gò Đen 700m).+ Di chuyển...
      Đường Phước Lợi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nền đất 24 m2 tại Xã Long Hiệp - Bến Lức - Long An, giá 134 tr

      134 triệu 24 m2 5,59 triệu/m2
      Bán đất 2.4 hec ta góc ba MT trong khu công nghiệp Vĩnh Lộc 2, xã Long Hiệp, huyện Bến Lức, tỉnh Long An.- DT: 24.050m2 đất trong khu công nghiệp.- Đất...
      Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 88 m2 tại Đường Đình Phú Thành - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 88 m2
      Cần bán nhanh nền đất MT đường Đình Phú Thành Mỹ Yên, Bến Lức, Long An đối điện trường cấp 3 Gò Đen, chợ Gò Đen, điện máy Xanh Gò Đen, có Công Viên vui...
      Đường Đình Phú Thành, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 18000 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 18000 m2
      Đất ấp 2, bình đức, bến lức, long an. Không còn lô nào rẻ hơn.- DT lớn: 18.000 mét vuông đất vườn.- Bán kính 1.5 kilomet là trường học, UB,...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 750 m2 tại Đường ĐT 816 - Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 750 m2 5,34 triệu/m2
      - 1/....đường ĐT816, xã Bình Đức, H. Bến Lức - 750m2 nền thổ cư 100 phần trăm (Ngang 25m x Dài 30m) - Đường trước đất: rộng 5m (Lộ giới: 16m)- ...
      Đường ĐT 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ khu dân cư Lago Centro, DT 70m2 khu C vị trí đẹp cạnh trung tâm thương mại Seamall. giá chỉ 1.3 tỉ/nền (sổ hồng).- Vị trí ngay MT...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      Thông tin nền R. 19 trong KDC Lago Centro, SHR giá 17tr/m2.- Nằm MT Vành Đai 4 (ĐT 830), cách cao tốc TP.HCM - Trung Lương 10p.- DT: 80m2.- Đông Bắc.- Giá:...

      Bán gấp đất nền 3517 m2, mặt tiền 43m tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 3517 m2 1,06 triệu/m2
      - DT: 3517 mét vuông vườn giá 3.7 tỉ TL.- Vị trí: Ấp 2 xã Thạnh Hòa, Bến Lức LA, 1 sẹc từ đường Tỉnh 816 vào 400m, đường oto.- Khu vực đông cư dân,...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền 5263 m2, mặt tiền 60m tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 5263 m2 0,94 triệu/m2
      - DT :5263m2 BHK đc Lên Full Thổ- Giá Sốc: 930tr/1000m2- 4.9 tỉ hết đất- Cách DT 816 chỉ 300m 1 sẹc, Đường Xe 7 Chỗ Vi Vu, Gần Uỷ Ban Xã, Trường Học, Chợ,...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nền đất 400 m2, mặt tiền 15m tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 400 m2 4,88 triệu/m2
      400 mv thổ cư hàng Siêu Đẹp cách TL 816 chỉ 200m đường 7 chỗ đậu trước đất , gần Chợ , Uỷ Ban , Trường Học , Bách Hoá Xanh ... cách Sông Vàm Cỏ Đông chỉ...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 360 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 360 m2 2,48 triệu/m2
      Sổ 500 mét vuông chỉ tính tiền 360 mét vuông.DT: 363 mét vuông (12x32m) - 890 tr.Đ/c: Xóm Cù Lao, Thạnh Đức, Bến Lức, Long An.- Đường ô ...
      Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!