Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất 150 m2 tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 150 m2 8,34 triệu/m2
      Vị trí: Đường liên ấp 2 - 3 xã Thạnh Đức (đan 4m), H. Bến Lức, LA.- DT: 150m2 thổ cư (5x30).- Giá: 1tỷ250tr/1lô (không bao san lấp).- Gần UB, trường học,...
      Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      bán nhanh nền căn biệt thự 300 mét vuông gần chợ Gò Đen, cách TP.HCM chỉ 3 kilomet.Tại Phước Lợi, huyện Bến Lức, Long An.DT 10x30...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Sở hữu ngay đất đất thổ cư đã có sổ - giá chỉ từ 1,3 tỉ/nền (mua trực tiếp từ CĐT)!- khu dân cư Lago Centro, với lợi thế:- bìa đỏ có sẵn, công chứng...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Đất nền bìa đỏ khu dân cư Lago Centro, DT 70m2 khu D vị trí đẹp cạnh trung tâm thương mại Seamall. giá chỉ 1.2 tỉ/nền (sổ hồng riêng).- Vị trí ngay...

      Cần bán đất 8000 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 8000 m2 1,82 triệu/m2
      MT 8.000 mét vuông Vườn Chanh, Đường Đan Liên Ấp 10, Lương HoàDT: 65x125 ( 8.000 mét vuông Vườn)Đất 2 MT Đan & KênhĐường Đan Liên ấp , thông tứ...
      Đường Ấp 10, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán đất 4600 m2, mặt tiền 53m tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 4600 m2 1,16 triệu/m2
      4600 mét vuông vườn Kích thước53mx82 mGiá 1ty280/1000 mét vuông bán hết điện tíchVị trí ấp 2 bình đức bến lức Long AnGần ngay trung tâm xã KDC...
      Đường 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán miếng đất 125 m2, mặt tiền 30m tại Đường Phan Văn Mảng - Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 125 m2 4,92 triệu/m2
      - Ngọp NH giá giảm sâu 200tr- sổ hồng- Đường 6m- DT: 125 mét vuông ( 6 x 20.8)- Vị trí: Đường phan văn mãng cách QL 1A 600m- cư dân đông đúc, ngay...
      Đường Phan Văn Mãng, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2 tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 200 m2 12 triệu/m2
      * Cần vốn KD nên muốn sang nhượng lại nền đất đẹp ngay gần trung tâm thị trấn Bến Lức.- Cách trung tâm thị trấn ~ 2 kilomet.- Gần trường Nguyễn Trung...
      Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      Cần ra gấp miếng đất trong khu tái định cư Thuận Đạo ngay đường Nguyễn Trung Trực, TT Bến Lức.Gần KCN Thuận Đạo, Phúc Long và đường Nguyễn Trung Trực.- DT:...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 630 tr

      630 triệu 100 m2 6,3 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Văn Nhâm, xã Thanh Phú, Bến Lức, sổ hồng xây dựng tự do.- Giá: 630 tr.- DT: 100 mét vuông. Full thổ cư.- Tiện ích: Khu vực...
      Đường Nguyễn Văn Nhâm, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An.

      Chuyển nhượng đất 2339 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2339 m2 2,57 triệu/m2
      TS chính chủ tích góp bao năm làm môi giới mua đc nền đất 2339m2 khu vực lên đc thổ cư. Đất Ấp 10 Lương Hoà, Bến Lức Long An cần bán nhanh. Từ Tlo 824...
      Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất 229 m2 tại Đường Long Bình - Long Hiệp - Bến Lức - Long An, giá 832 tr

      832 triệu 229 m2 3,64 triệu/m2
      - Vị trí MT đường Long Bình, Long Hiệp, bến Lức, long An. Nằm tiếp giáp với khu hành chính của Huyện Bình Chánh. Khu vực dân đông vào sầm uất đường sá thuận...
      Đường Long Bình, Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Bán đất nền CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ DANH PHÁT LANDQuy mô: Đất nền phân lô DT lớn (3ha)Đa dạng các loại nền: ngôi nhà phố, nhà vườn, liên ...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Trực - Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán đất đã có SHR, full thổ cư, MT Nguyễn Trung Trực gần chợ Thuận Đạo.- Vị trí: Nằm trong chợ hiện hữu, ngay KDC đông. Thích hợp xây trọ, mở quán xá KD,...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán lô đất nền 4650 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 4650 m2 1,35 triệu/m2
      Sông Vàm Cỏ Đông 4.650 mét vuông Đối Diện Bến Du Thuyền WaterPointDT: 4.650m2MT sông vàm cỏ 68mĐối Diện Bến Du Thuyền WaterPointkhu vực không quy...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 240 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 240 m2 28,34 triệu/m2
      giá : 6.8 tỉ còn thỏa thuận SHR. Đất đối diện chợ Gò Đen cách ngã ba Gò Đen 500m. DT: 240m2 nở hậu 15mVị trí : ngã ba Gò Đen - DT835 - xã Phước Lợi, Bến...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 97 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 97 m2 18,05 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất 97m, giá 1tỷ750, ở khu dân cư Thắng Lợi Centrall Hill ngay chợ Gò Đen, cư dân KD buôn bán đông đúc.- DT 97 m-...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Bến Lức, Long An
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường DT 835, Phước Lợi, Bến Lức ( ngay chợ Gò Đen ) - Giá chỉ 650 tr ( không mất thêm chi phí ) - DT 100,3 mét vuông ( thổ cư...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!