Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 70 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 70 m2
      5 căn nội bộ - chính sách bán hàng đặc biệt chưa từng có.TT chỉ 10 phần trăm/ năm (2023 - 2024 - 2025).Nhận nhà ở ngay, đã có sổ hồng từng căn.Đến...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      căn nhà phố vườn kiểu Nhật mẫu 2 lầu căn bìa hoặc góc giá thị trường 5 tỉ - 6,4 tỉ tuỳ vị trí.Khách thân kẹt lãi NH gửi bán ngay ngôi nhà phố Vườn kiểu...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      căn nhà phố MT SÔNG TRUNG TÂM BẾN LỨC, CÁCH Tp TP.HCM 15 ph- TT 1 phần trăm/tháng đến 2026- giá: 11,6 tỉ/căn (bao gồm thuế giá trị gia tăng).-...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, thỏa thuận tại Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 715 m2
      liên lạc CĐT Nam Long ngay để nhận chính sách chỉ áp dụng cho tháng 07/2023:Bao gồm:- CK lên đến 8 phần trăm.- Cam kết cho thuê lại từ 4 phần ...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 8,4 tỷ tại Bến Lức - Long An

      8.4 tỷ 225 m2 37,34 triệu/m2
      - Vị trí: phân khu Rivera liền kè trục đường chính - DT: 15mx15m - Kết câu: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, bếp, logia kính, sân vườn...

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, giá 3,25 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      nhà mặt tiền vườn kiểu Nhật mẫu 1 lầu Giá thị trường 3,4 tỉ - 3,6 tỉ tuỳ vị trí.Khách Thân gửi bán ngay ngôi nhà Phố Vườn kiểu Nhật giá 3,250 tỉ chốt...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- ngôi nhà phố vườn...

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt tiền vườn 1T2L phân khu Aquaria khu đô thị Waterpoint Nam Long, giá chỉ 3.650 tỉ.Nhận nhà ngay.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Giỏ hàng căn hộ chung cư giá rẻ Ehome Southgate tại khu đô thị Waterpoint Nam Long.Nhận nhà ở ngay, giá chỉ từ 1 tỉ Việt Nam đồng/ căn 1 phòng ...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 225 m2, giá 9,98 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.98 tỷ 225 m2 44,36 triệu/m2
      Chính sách vô cùng đặc biệt tài chính nhẹ nhàng - ưu đãi kép siêu hấp dẫn.TT chỉ ~ 10 phần trăm trong 18 tháng đến khi nhận nhà.NH hỗ trợ vay...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 8,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      8.5 tỷ 225 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự đơn lập 4 mặt sân vườn tại KĐT Nhật Bản Waterpoint, nhận nhà ngay.DT 225 mét vuông.- Giá 8,5 tỉ full, bao hết chi phí sang tên...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố VEN SÔNG DT 6X21 NGAY TRUNG TÂM BẾN LỨC.- TT 1 phần trăm/tháng đến 2026.- giá: 11,6 tỉ/Căn (bao gồm thuế giá trị gia tăng).- sổ ...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, giá 23,93 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      23.93 tỷ 600 m2 39,89 triệu/m2
      chào bán căn dinh thự kênh đào 600m2 tại Waterpoint- Số lượng có hạn: chỉ 9 căn với DT 600m2 toàn khu 355ha- Cách Phú Mỹ Hưng 35 ph.- Mua trực tiếp CĐT- Vị...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 3,65 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - nơi đáng sống và đáp ứng đầy đủ yêu cầu của dân cư.căn nhà phố vườn 1T2L.- DT đất: 90 mét vuông.- DTXD: 164 mét vuông.Thiết...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      bán ngay NPV 1 trệt 1 lầu, 3 mặt giáp sông, kế bến du thuyền, cách Phú Mỹ Hưng 35p.- Gần Bến du thuyền và coffee Trung Nguyên.- Giá full là 3,3 tỉ bao chi...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      Bán biệt thự khu dân cư The Pearl Riverside, cách TPTP.HCM 30 ph.TT 1 phần trăm/năm (đến năm 2026).TT đủ 20 phần trăm, nhận nhà ở ngay.giá:...

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      DT 51m2 1 phòng ngủ + - 1 toilet: Giá chỉ từ: 1tỷ1/căn.DT 64m2 2 phòng ngủ - 2 toilet: Giá chỉ từ 1tỷ4/ căn.DT 74m2 2 phòng ngủ...
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư giá rẻ Ehome Southgate tại khu đô thị Waterpoint Nam Long.Nhận nhà ở ngay, giá chỉ từ 1 tỉ Việt Nam đồng/ căn 1 phòng ngủ +...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!