Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, giá 5,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp căn biệt thự song lập 10x15m Waterpoint Nam Long.- Giá full 5,6 tỉ bao chi phí sang tên, trừ lại 5 phần trăm ra sổ- Kế bến du...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 90 m2, giá rẻ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán ngay căn nhà phố vườn 1T1L phân khu Aquaria khu đô thị Waterpoint Nam Long.Nhận nhà ngay.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị TS.free 3 năm...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Solar City , 3 tầng, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Bến Lức - Long An

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao thô bên trong.DT: 5x15m, 5x17m, 5x18m...Thiết kế xây dựng: 1 trệt 2 lầu đúc nguyên tấm.liên kế sông Vàm Cỏ Đông, gần...
      Dự án Solar City, Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Waterpoint, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      1 tỷ 51 m2 19,61 triệu/m2
      Có ngay nhà ehome nam long với ngân sách 300 tr.Một sp đc phát triển bởi Tập Đoàn Nam Long & Đối Tác Nhật Bản NNR.giá: 1 tỉ/căn.- Gói tài chính hấp dẫn hỗ...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, giá 3,8 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố vườn tại KĐT Bến Lức - Long An.- DT đất: 6x15m (lùi trước 5m - lùi sau 2m).- DTXD 105.41m.- Thiết kế: 1 trệt 1 lầu (4 PN 3  nhà ...

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Trần Anh Riverside, 2 tầng, giá tốt tại Huyện Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 168 m2
      bán nhanh căn biệt thự góc Trần Anh Riverside giá ngộp.- căn hộ góc độc lập.- DT 12 x 14.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Nhà view sống rất mát mẻ.- Gần hồ...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      TP bên sông Waterpoint KĐT tích hợp hàng đầu tại cửa ngõ hướng Tây Nam TP. TP.HCM.Giá chỉ từ 3.3 tỉ/căn.sp: ngôi nhà phố, căn biệt thự, nhà phố ...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, giá 5,75 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.75 tỷ 150 m2 38,34 triệu/m2
      - Vị trí: Phân khu Aquaria.- DT đất: 10x15m xây 1 trệt 1 lầu.- Thiết kế: 4 phòng ngủ + 4 phòng tắm.- MT: Hướng Nam đón gió tự nhiên, mát mẻ cả ngày.-...
      L
      Cao Thu Trang Pkd Nam Long Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Giỏ hàng giá mềm nhất tại KĐT Waterpoint - Nam Long.- ngôi nhà phố vườn: 3.3 tỉ.- nhà phố thương mại trục 22m: 5.5 tỉ.- nhà phố thương mại Tân Cổ...

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Waterpoint, 225 m2, giá 10,55 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10.55 tỷ 225 m2 46,89 triệu/m2
      Chào Anh Chi.Tôi là chủ biệt thự AQUA D22.06. Với vị trí phía trước mặt nhà là công viên, ngay sau nhà là hồ bơi club. Giá gốc từ lúc Tôi mua từ...

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, giá 5,9 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.9 tỷ 150 m2 39,34 triệu/m2
      DT: 150m2 (10X15).DT sàn xây dựng: khoảng161m2.Hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.Số PN: 3 4.Số  phòng vệ sinh: 3.Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3 mặt giáp...
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- ngôi nhà phố vườn...

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- nhà mặt tiền vườn...

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      dân cư Ehome Southgate ngoài những tiện ích trong phân khu chung cư của mình vốn đã rất đủ đầy và xịn xò, còn đc tận hưởng free những tiện ích chuẩn quốc...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 225 m2, giá 9,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.5 tỷ 225 m2 42,23 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập.Nhà trong vườn, vườn trong nhà.4 PN, 3 toilet.2 chỗ đỗ ô tô.Vườn 2.5m bao quanh nhà.PN master có 2 balcony.Nhà đối diện công...

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      - DT đất: 6x15: 90m2.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu.- Nhà gần công viên nội khu thoáng mát.- Thiết kế đc 1 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân vườn...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, giá 3,7 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      ngôi nhà phố vườn kiểu Nhật mẫu 2 lầu đường 12m giá thị trường 3,8 tỉ, đường 16m giá 4,2 tỉ - 4,3 tỉ.Hôm nay khách chốt bán giá lỗ hơn giá thị trường chỉ...

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Chính chủ không qua trung gian bán căn nhà phố vườn Waterpoint - Aquaria.DT đất: 6x15 - 90 mét vuông.+ Mẫu 1 trệt 1 lầu.+ Đã xây dựng hoàn chỉnh: 4...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!